Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1463|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Namgoong Min sẽ làm cameo trong 'Doctors'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 26/07, công ty quản lý của nam diễn viên Namgoong Min, 935 Entertainment đã xác nhận "Qua mối quan hệ với PD Oh Choong Hwan, người mà chúng tôi đã cùng làm việc trong dự án trước đây của anh ấy‘The Girl Who Sees Smells,’ Namgung Min sẽ trở thành khách mời đặc biệt trong drama 'Doctors.'"

"PD Oh Choong Hwan đã đích thân đến trường quay 'Dear Fair Lady Kong Shim' để mời Namgoong Min làm khách mời đặc biệt," công ty quản lý cho biết. "Mặc dù chỉ vào vai một người cha có hai con trong bộ phim, Namgoong Min vẫn rất vui vẻ nhận lời mời làm cameo vì tình cảm với PD Oh Choong Hwan."

935 Entertainment cũng chia sẻ rằng sự xuất hiện của Namgoong Min, tuy chỉ trong thời gian rất ngắn, nhưng sẽ là một cảnh hết sức cảm động.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-7-2016 11:50:12 | Chỉ xem của tác giả
Được gặp lại anh luật sư hay đi dép lào rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-7-2016 11:56:55 | Chỉ xem của tác giả
Cameo vai người cha có 2 con trong phim, vậy chắc là vài người cha tốt rồi.
Hồi anh đóng vai ác thì nghĩ anh cameo vai ác đi cho chất.
Cơ mà giờ sau cái parody SNL "The Korean girl" chỉ còn đọng lại trong đầu Nam Gong Minzy xinh đẹp thôi, biết làm sao đây
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-7-2016 12:01:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ồ! Phim vẫn đang quay à? Vậy mà mình cứ tưởng xong rồi chứ. A này cameo tốt hay xấu đều tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-7-2016 13:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Từ đầu phim giờ toàn là cảnh phẫu thuật cho người lớn, mình cũng đang nghĩ không biết có thể xem cảnh các bệnh nhân là trẻ con không.
Lúc đấy sẽ có nhiều sự hay ho đây, mình muốn xem JH với HJ sẽ dụ dỗ trẻ con thế nào, có làm cho 2 người mơ ước về ngôi nhà và những đứa trẻ không, nếu may mắn có thể xem được cảnh Ji Hong lấy mấy con thú nhồi bông ra cho tụi nhỏ nữa
Nếu được vậy thì yêu biên kịch vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-7-2016 14:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình khá thích anh Nam, đóng mấy vai phản diện mà sởn da gà mà đóng vai lương thiện thì dễ thương
Diễn xuất của anh ấy tốt, cameo lần này nghe nói vai trò khá lớn nữa, đáng mong chờ,
Phim nhiều cameo thật, toàn người mình thích từ Ji Soo đến Nam Goong Min
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2016 14:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn đang trong thời kì ám ảnh nhân vật của ổng trong Remember nên cũng chưa dám xem phim mới của ổng, nhưng nghe nói phim mới ổng tưng tửng lắm. Nhưng vẫn thương ổng lắm, thương từ thời The Girl Who Sees Smells *cơ mà ông này hợp với mấy vai phản diện gớm*
Nay làm cameo cho Doctor, làm bố 2 con luôn mới chịu, cái mặt ấy hiền nổi không nhỉ (quen nhìn cái mặt đó ác rồi). Doctor đang làm mưa làm gió mà, nay có thêm ông này nữa..Hóng sự xuất hiện của NGM trên phim..
Thanks bạn strans new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-7-2016 14:33:32 | Chỉ xem của tác giả
Nam Gong Min của tui <3 Hóng <3 Gì chứ ông này đóng vai tốt hay xấu đều hay <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-7-2016 15:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Nam Gong Min đáng yêu từ hồi Can you hear my heart kia.
Gần đây lại có mấy vai phản diện quá đỉnh, k ngờ cái gương mặt ấy đôi mắt biết cười ấy lại có thể vào vai phản diện ngọt đến thế được.
Rất hóng cameo của anh đấy.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-7-2016 15:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng ấn tượng với những vai nam thứ phản diện của anh trong mấy phim gần đây, diễn xuất sắc mà không thể ghét được
Hóng màn cameo lần này của anh trong phim, một vai thật hay và để lại ấn tượng đẹp nhé anh

Bình luận

Ổng đóng phản diện mà cái mặt ổng tếu muốn chít hà  Đăng lúc 27-7-2016 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách