Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2274|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Namgoong Min giải thích vì sao "Chief Kim" trở nên nổi tiếng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2017 17:41:23 | Xem tất |Chế độ đọc

Namgoong Min chia sẻ suy nghĩ của mình về điều khiến "Chief Kim" được nhiều người yêu thích.

Anh phát biểu, " Điều bí mật về sự nổi tiếng của "Chief Kim" nằm ở tính hài hước và gần gũi của bộ phim. Bộ phim không quá khó khăn để xem, mọi người có thể thưởng thức nó mà không phải suy nghĩ quá nhiều, tôi nghĩ đó chính là điều mà bộ phim giành được sự chú ý." Thêm vào đó, "Không khí ở trường quay rất sáng sủa và sống động. Tất cả diễn viên quay phim đều nở nụ cười trên môi và tôi nghĩ khán giả bằng cách này hay cách khác có thể cảm nhận được điều đó"

Rating của bộ phim "Chief Kim" khởi đầu với 7.8% (Nielsen Korea) và vượt lên 16.7% chỉ trong vòng 6 tập. Việc phát sóng tốt hơn nhiều so với drama cạnh tranh của đài SBS “Saimdang, Light’s Diary,” bộ phim nhận được vị trí cao nhất trong bảng xếp hạng rating cùng thời điểm.

Namgoong Min là trung tâm của sự nổi tiếng của bộ phim "Chief Kim". Đảm nhận vai Kim Sung Ryong, anh ấy đang thực hiện một công việc ngoạn mục để mang chương trình truyền hình vào cuộc sống.

"Tôi rất hạnh phúc khi "Chief Kim" và Kim Sung Ryong đang nhận được nhiều tình cảm từ khán giả. Thật là một lịch trình bận rộn, nhưng tôi đang cố gắng hết sức để đáp lại tình cảm đó bằng vai diễn của mình. Xin hãy tiếp tục ủng hộ chúng tôi nhé." Anh bày tỏ

Source: https://www.soompi.com/2017/02/1 ... -chief-kim-popular/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 18:15:31 | Xem tất
Công nhận phim dễ hiểu không khó để xem
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 18:15:37 | Xem tất
Mừng cho anh Nam Goong Min quá, đẹp trai diễn hay và giờ có 1 drama thật sự đột phá rồi
Luôn ủng hộ anh <3
Mong kites làm vietsub Chief Kim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 19:10:34 | Xem tất
Đúng là phim dễ xem, không phải nghĩ ngợi nhiều, lại có phần hài hước nữa. Hi vọng Chief Kim sẽ giữ vững được phong độ.
Tks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 19:17:27 | Xem tất
Anh Nam Goong Min bây giờ thật sự được giao
những vai chính , anh ấy có thể đóng được biết
bao thể loại phim , trong " Chief Kim " có thể vai
diễn của anh đã dưa bộ phim có rating cao ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 20:18:23 | Xem tất
Chief Kim mình mới xem tầm 20ph đầu tập 1 nên ngoài lề tí lquan đến drama One fine day cùa anh Min.
trong phim nhìn anh khá là giống Hyun Bin ngày trước, và so với bây h thì sao khuôn mặt khác nhiều lắm, khs luôn ạ
theo mình anh Min diễn xuất bằng mắt khá tốt, hy vọng phim sẽ thành công. mình thì đợi ra tầm 10 tập mới bắt đầu xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 21:03:48 | Xem tất
Phim không PR, không quảng cáo nhiều, nhưng nếu phim hay thì sẽ được khán giả đón nhận thôi.
Chúc mừng NGM vì phim thành công như thế.
Hy vọng phim tiếp tục phát huy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 21:08:55 | Xem tất
mình cũng thấy phim này hay lắm, ban đầu xem vu vơ mà thấy hay nên thích luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 21:28:22 | Xem tất
keke chúc mừng anh bh a có đc những thành công tốt đẹp r
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2017 21:28:32 | Xem tất
phim dễ thương, trông mặt anh bạn lúc nào cũng ngố ngố tưng tưng nhưng cũng có nhiều chỗ thấy cảm động vì hành đông của bạn hơn là vì lời nói. Rất dễ thương và thích xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách