Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk xem xét vào vai Thủy Thần trong "Cô Dâu của Thủy Thần"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2017 01:45:28 | Xem tất
Rất thích bộ truyện này nhưng không biết Hyuk có diễn nổi không. Túm lại là hóng ngày phim lên sóng.kkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 09:16:48 | Xem tất
Trời ơi đây là một bộ truyện quá deabak luôn đó. )) Mình cuồng nó từ lúc nhỏ đến tận bây giờ.
Ủa cơ mà đổi thành hiện đại á? Đùa, chuyển thể tên thôi hả. )) Cổ đại mới chất lừ chứ. :v
NJH đóng chẳng biết thế nào chứ hình tượng thì có được 1/2 trong tưởng tượng của mình là giống. :v
Chẳng biết có thần nông trong phim không. )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 18:08:47 | Xem tất
Năm nay Joo Hyuk đóng phim liên tục nhỉ, hóng xem ai sẽ là nữ chính.
Phim này nội dung hấp dẫn quá, nhất định sẽ xem nhưng cuôi năm mới chiếu thì chờ hơi lâu nhỉ.
Chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 19:00:24 | Xem tất
chài ai hóng hóng cực thích bạn này từ hồi RM người đâu mà đẹp dữ thần
truyện nghe nói cũng hay nữa, mình chưa đọc cơ mà nghía qua cái poster vs bìa thấy long lanh ùi
hi vọng sẽ được thấy 1 thủy thần đẹp trai trong nóng ngoài lạnh chớ đừng tưng tửng như Joon Hyung nữa, đau tim con dân lắm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 08:52:42 | Xem tất
biên kịch của Miseang làm típ phim này thì phải hóng thôi
mình đang xem cử tạ, thấy bạn Nam diễn dễ thương
còn chưa đọc truyện này nên k biết sẽ ntn
vẫn hóng vì phim của đài tvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 14:10:43 | Xem tất
bạn bé cần thêm kinh nghiệm diễn xuất nữa nhưng dù sao cũng đã thấy bạn tiến bộ dần qua từng phim rồi.
Diễn khóc ra khóc, cười ra cười, tức giận ra tức giận, đều rõ nét các cảm xúc hơn. Mong là lại thấy bạn có một phim nữa thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 14:53:56 | Xem tất
Yeah, cả Tạ và Kình đều có phim mới luôn thì phải, xem Kim Bok Joo mà thích 2 ẻm quá cơ, đáng yêu mà diễn đạt. Tiếc là cùng khung giờ với phim của Mợ chứ không cũng ko lẹt đẹt con rate như vậy đâu.
Chúc mừng Nam Yoo Hyuk, tiếp tục một dự án phim nữa đuê
Giờ quay lại xem tiếp ngày 3 bữa của ẻm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 09:57:51 | Xem tất
Vẫn thấy bạn này đóng có tiến bộ hơn nhưng diễn xuất còn cứng lắm, đặc biêt là khuôn miệng khi nói không có đc tự nhiên. Thuỷ thân theo tưởng tượng của mình là người cao cao, ốm ốm, tính tình lạnh lùng, ánh mắt buồn, nên sợ Hyuk k diễn tả hết dc. Theo dàn diễn viên trẻ thì mình thấy Yoo Seung Hoo  là vừa có thực lực, và ánh mắt rất là hợp, mà tiếc là đã confirm rôi. Hy vọng lần này Hyuk thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 20:44:09 | Xem tất
Mình chưa đọc bộ này nên cũng ko biết vai nam chính này phức tạp đến độ nào. Dù cũng thấy NJH đóng vẫn cứng nhưng vẫn mong ẻm nhận vai. Cũng nên thử sức vs những vai khó và đa dạng thì mới nâng cấp trình độ diễn xuất đc chứ cứ dễ mãi thì cũng dậm chân tại chỗ thoai.

Mình chỉ mong nữ chính tử tế đc tí, năm nay bỏ ko biết bn phim nam chính yêu thích vì nữ chính bánh bèo r :'( Đừng dừ quá nữa vì nam chính đã quá non rồi

Mà sao phim khởi quay đầu năm mà cuối năm mới lên sóng là kiểu gì vại, giờ đã đưa tin roài định biến con dân thành hươu cao cổ hết à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2017 16:25:33 | Xem tất
Trước giờ Tvn nổi tiếng là chọn người hợp vai chứ không chọn dv nổi tiếng mà, nhìn nguyên cái serries Reply và một loạt phim trong mấy năm gần đây là có thể thấy, lúc nào cũng toàn là diễn viên trẻ nhưng cuối cùng đều thành công đó thôi. Có điều mình vẫn thích Lee Sung Kyung cho vai nữ chính (nàng này biểu cảm tốt mà diễn xuất cũng đa dạng - diễn phản diện, chính diện, đanh đá sang chảnh hay ngây ngô dễ thương gì cũng đều nhập vai tự nhiên cà), nhưng vừa xong Tiên nữ cử tạ, vả lại Nam Joo Hyuk và Lee Sung Kyung đều là gà YG nên chắc khó lại được chọn đóng cùng trừ khi YG tài trợ phim này. Nhưng nói tóm lại vẫn tin vào khả năng casting của Tvn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách