Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk xem xét vào vai Thủy Thần trong "Cô Dâu của Thủy Thần"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2017 22:04:02 | Xem tất
thủy thần của tui! tình đầu truyện tranh của tui! xem xong Goblin là tui chỉ muốn Gong Yoo đóng thủy thần các chế ah! T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 23:19:16 | Xem tất
chưa xem Cô nàng cử tạ nên k biết bạn này tiến bộ ra sao nhưng hồi xem who are you thấy thường thường còn k bằng nam thứ, đây lại còn là dự án tiền sản xuất 100% nữa chứ. Chỉ còn biết hy vọng kịch bản hay cứu vớt.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 02:15:44 | Xem tất
Cái dự án hot
Không chỉ nói về cái cốt truyện, mà cả địa diễn lẫn biên kịch đều là người cầm tay cho mấy dự án hot
Thêm cái nhà đầu nữa là đủ hoang tôi
Mà lâu lắm rồi mình không theo dõi bộ truyện nữa
Ra hết bộ hứa ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 14:47:37 | Xem tất
Ôi ôi oppa quá hợp cho vai này luôn ý

Nội dung film cũng độc nữa chứ

Dự là lại cbi mất máu nhiều vs zai Thủy thần này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2017 21:46:32 | Xem tất
chưa đọc bộ này nên cũng không biết Hyuk có hợp với nhân vật chính hay không ;-;
cơ mà nhìn biên kịch với cả tvN cũng thấy đáng trông đợi lắm TvT chỉ mong cast được người hợp với vai này ~
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 07:45:01 Từ di động | Xem tất
Joo Hyuk đóng Thuỷ Thần á? Vậy ai mới có thể hợp với Joo Hyuk được đây? Thuỷ thần gần như là vai nội tâm mà. Với cả từ khi thấy độ cute của bộ đôi Joon Hyung và Bok Jo, mình thấy ít nữ diễn viên nào hợp với Joo Hyuk lắm í. Giống như Lee Jong Suk và Park Shin Hye vậy. Chỉ nghĩ thôi, nếu có 1 nam diễn viên nào đó cao, hơi gầy và thường đóng những vai ít nói nội tâm thì có lẽ hợp hơn. Như anh chàng j hay đi cùng nữ chính trong Mister Come Back (?!) Anh chàng cao cao đệ tử của Kim Soo Ro (Rain) trong phim í. Đóng góp thế thôi, thanks bạn dịch tin nha. ^.^

Bình luận

lee tae hwan đang đóng phim khác bạn nha, cỡ tháng 4 mới hết  Đăng lúc 6-1-2017 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 10:11:53 | Xem tất
TvN năm nay có vẻ thích làm những phim kiểu cô dâu của thần nhỉ. Kết thúc truyện này SE (nữ chánh chết) nên không biết nếu lên phim có được cải thiện thành HE không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 18:57:30 | Xem tất
Mình khá thích anh này, điển trai, thu hút, nhưng giá mà vai này giao cho một người cỡ cỡ chú Gong Yoo nhưng trẻ hơn chú chút, trong khi anh này còn thiếu kinh nghiệm đối với một bộ truyện tranh như thủy thần. Giá mà anh này chỉ tham gia một vai nhỏ trong bộ phim. Hơi thất vọng. Cứ nghĩ họ sẽ làm thành một bộ phim kinh điển theo đủ mọi nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 20:28:20 | Xem tất
chỉ mong cải biên thì cx tử tế 1 tí vì cá nhân t đọc truyện đã thấyr )
Ngày xưa mua của kim đồng vì nét vẽ đẹp ) Mà lết mãi k theo nổi nên bỏ chả mua nữa vì vừa đắt vừa k thấy hay ))
Kiểu nữ chính SoAh thì quá bánh bèo đi Hồi đó chcuj đứa mua xong chẳng đứa nào theo nổi đến cuối
Lúc nghe Hyuk nhận vai chắc vui tí nào cơ mà thôi ) Hope phim thằng bé thành công <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 23:00:24 | Xem tất
truyen nay rat hay. vua xem tieu de minh da phai vao xem dien vien luon. hi vong laf nam chinhs nayf tu choi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách