Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk xem xét vào vai Thủy Thần trong "Cô Dâu của Thủy Thần"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2017 09:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Huyk nhưng đúng là anh mà đóng phim này thì chưa thể đủ sức ý. Xem truyện anh Thủy Thần chất và hút lắm. Hy vọng nhà đài có thể cast ai đó diễn cổ trang mà toát được cái chất và thần thái của anh Thủy Thần ý. Thanks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-1-2017 09:21:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái dự án này sao mãi mà chưa chốt thế này

nói chung tin vào bàn tay phù thủy của các PD nhà tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-1-2017 09:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn xem 1 bộ phim quành tráng với 1 dàn diễn viên có thực lực. Nhưng có lẽ nhà đài muốn lăng xê 1 số gương măt mới vì vậy dự là phim này nam nữ 9 sẽ là các gương mặt mới nổi để có sự tươi mới và cũng là để tạo cơ hội cho 1 thế hệ diễn viên mới. Thực sự mình mong chờ nhiều ở bộ phim này vì mình rất thích bộ truyện này. Dù gì thì cũng sẽ coi thử nghiệm 1 vài tập để quyết định có tiếp tục hay không!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-1-2017 11:57:19 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước xem School bạn này đóng thấy diễn xuất còn chưa tốt, xem phim đó toàn tua khúc có bạn ấy
Nhưng đến Tiên nữ cử tạ, cái nhìn của tui về bạn ý đã hoàn toàn thay đổi, 180 độ luôn ý. Trong phim này bạn ý đã lột xác rồi, như một diễn viên hoàn toàn khác. Diễn xuất rất tiến bộ, dù là hài hước, ngọt ngào hay những phân đoạn cần cảm xúc, rung động, bi thương... bạn ấy đều làm rất tốt, thậm chí tốt đến mức tui tính coi lại School xem lại và chỉ xem khúc có bạn thôi.
Phim Cô dâu thủy thần sơ qua về nội dung có vẻ rất hấp dẫn và thú vị đây, mong chờ quá à.
Mình tin rằng nhất định Nam Joo Hyuk sẽ làm tốt thôi.
Thanks chủ thớt đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-1-2017 12:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim của TVN không bao giờ làm mình thất vọng nên mình rất hóng bộ này
Mong là Joo Hyuk sẽ đồng ý nhận vai này
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-1-2017 12:43:22 | Chỉ xem của tác giả
tvN dạo này toàn phim hay. Hết Goblin giờ đến phim này
Hóng, hóng, hóng~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-1-2017 13:32:24 | Chỉ xem của tác giả
My Daily – Naver
1. [+3904, -123] Ơ.? Ơ????????

2. [+3966, -172] Ha Baek có thần thái quyến rũ đến mức chết người cơ mà Nam Joo Hyuk thì lại… chỉ có vẻ đáng yêu và ấm áp thôi

3. [+2877, -164] Bride of the Water God daebak.. hình tượng nhân vật vô cùng phù hợp với Nam Joo Hyuk nhưng liệu cậu ấy có thể đảm đương nổi vai diễn này không... có nhiều đoạn cần phải tỏ ra bất cần, độc mồm lắm đấy

4. [+2346, -251] Ôi Nam Joo Hyuk siêu cấp đẹp trai luôn. Ngay cả đàn ông con trai cũng thấy cậu ấy đẹp trai mà. Nhưng tôi vẫn chưa biết mấy về diễn xuất của cậu này ㅜ

5. [+2489, -367] Hy vọng anh ấy sẽ cải thiện diễn xuất của mình..

6. [+270, -9] Phim này sẽ flop dập mặt từ thời khắc biên kịch thoát ly khỏi nội dung gốc của tác giả manhwa cho mà xem ㅇㅇ Mị vốn là fan của Misaeng cơ mà tất cả các cảnh mà Jung Yoon Jung viết nên đều khó hiểu thí mồ

7. [+256, -8] ...? Không phải họ nên chọn một diễn viên nào có khí chất quyến rũ thực sự sao thêm nữa là phim này chắc chắn thuộc thể loại kỳ ảo... nên em nghĩ việc chuyển thể truyện thành phim truyền hình có hơi không ổn. vì không có mấy tình tiết vui nhộn... đây cũng chẳng phải phim điện ảnh nên việc thêm yếu tố hài hước vào coi bộ sẽ kì cục lắm ý ㅠ

8. [+246, -6] Xin đừng áp đặt sở thích của đội ngũ sản xuất lên một bộ phim chuyển thể nhé. Cho dù có bỏ đi một vài chi tiết nhỏ xíu, phim vẫn không ảnh hưởng mấy nhưng nếu bỏ đi những chi tiết đáng ra phải có thì mọi chuyện sẽ thay đổi hoàn toàn theo một hướng khác, coi như xong phim luôn đó ;;

9. [+237, -15] Nếu họ định chuyển bối cảnh phim thành Seoul thì phim này có gì khác với Goblin?

10. [+459, -8] Quả là một bộ manhwa huyền thoại

11. [+341, -13] Trời ơi em mê Bride of the Water God lắm.. Nam Joo Hyuk là một sự lựa chọn hoàn hảo về mặt ngoại hình nhưng thực lòng em không hình dung nổi diễn xuất lạnh lùng của câu ấy. Hoặc có khi là do em đã quá quen thuộc với hình ảnh của Nam Joo Hyuk trong 'Kim Bok Joo' rồi

12. [+293, -13] Tui muốn biết ai sẽ đóng vai nữ chính nhưng tui còn tò mò không biết diễn viên nào sẽ đảm nhận vai Ha Baek phiên bản nhí hơn nhiều ㅋㅋㅋㅋㅋ

13. [+296, -10] Vậy cô nào sẽ là nữ chính đây?

Credit: inkigeul + kkuljaem

Hallyuwood Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-1-2017 14:05:16 | Chỉ xem của tác giả
cô dâu thủy thần nghe giống tên truyện quá
đúng chuyển thể từ truyện tranh luôn này
bộ này là cái bộ cổ trang của bộ hiện đại ban nhạc audor mà hồi còn học đại học mình cuồng đây này
chờ tin confirm dàn diễn viên

Bình luận

=)))))))))))  Đăng lúc 6-1-2017 09:42 AM
bên YG cf rồi. Dân tình lại một phen múa may quay cuồng :))  Đăng lúc 6-1-2017 09:38 AM
oh confirm zồi hử? hôm trước mới thấy đang xem xét mừ  Đăng lúc 6-1-2017 09:28 AM
bạn JH cf rồi  Đăng lúc 5-1-2017 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-1-2017 17:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Thời học sinh phát cuồng với bộ truyện này, cách đây không lâu mình đọc lại vẫn thấy thích như ngày xưa ấy hóng phim cực kì luôn
hi vọng bộ phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-1-2017 21:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Quay trước 100% lại phải đợi nữa sao...mà nữ chính là ai vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách