Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk xem xét vào vai Thủy Thần trong "Cô Dâu của Thủy Thần"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2017 19:29:37 | Xem tất
hóng phim mới của em 13 nha. e đóng trong cô nàng cử tạ đáng iu lắm.
phim quay trước nên là thời gian cũng đỡ căng hơn.
còn nữ chính là ai vậy nhỉ, hóng hóng.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 20:17:18 | Xem tất
mê truyện lắm đó <3
nhưng mình thấy Nam Joo Hyuk cũng hợp với vai này lắm chứ anh đều đóng phim liên quan tới nước không à
nhưng thường phim Hàn thường xa cốt truyện gốc lắm, mình chờ đợi xem có bất ngờ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 20:30:27 | Xem tất
OMG, hợp mà, hợp mà. Trước giờ thấy kiểu nhí nha nhí nhố không hợp với em í bằng kiểu lạnh lùng con thạch sùng. Đóng vai Thủy thần tuyệt quá còn gì, nét vẽ trong truyện cũng nhọn nhọn nhỏ nhỏ đúng kiểu mặt của em í luôn. Vừa đọc tin mình đã có thể hình dung ra tạo hình sẽ long lanh nhường nào rồi. Cố lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 21:03:06 | Xem tất
Dạo vài page thấy đa số đều chê Joo Hyuk diễn xuất còn non, k thích hợp với nhân vật
Đây là phim chuyển thể sang bản hiện đại kịch bản sẽ khác truyện nhiều
Cũng phải cho bạn ấy cơ hội để thử sức chứ, phải đóng mới tích lũy đc kinh nghiệm
Trong Bok Joo đã tiến bộ nhiều rồi, nếu KB thời hiện đại thì ngoại hình khá hợp
Cứ đợi có phim rồi hãy nhận xét đừng nên tạo áp lực cho người khác

Bình luận

Mình lượn thì thấy đa số chê diễn xuất, còn hình tượng thì đa số tán đồng.  Đăng lúc 3-1-2017 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 21:47:04 | Xem tất
Mấy dự án của tvN đều đầu tư kịch bản ổn lắm, NJK thấy diễn cũng tạm đc, đang xem Kim Bok Joo của bạn này. Thấy tiến bộ nhiều rồi, tuy vẫn còn nhiều chỗ chưa diễn ra được biểu cảm của nhân vật. Nhưng tổng thể đánh giá cũng khá hơn trước rồi.
Chỉ lo ko biết mấy vai cần chiều sâu nội tâm bạn này diễn ổn ko. Hy vọng mọi thứ sẽ tốt đep.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 22:14:06 Từ di động | Xem tất
Nói thật vai này nhìn phác thảo bút vẽ từ truyện tranh bản gốc thì mị nghĩ ko ai hợp nam chính bằng kim woo bin ...... huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 23:44:45 Từ di động | Xem tất
Câu chuyện hư ảo được tạo nên trong bối cảnh hiện đại, còn điều nào vượt sức tưởng tượng hơn nữa. Hóng bộ phim này quá. Chỉ mong đừng có casting như Goblin làm xem phim hay mà cứ muốn bỏ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 23:52:14 | Xem tất
Không có ý chê đâu nhưng tui nghĩ bản chỉ đóng thủy thần hình dáng nhỏ tuổi được thôi =.=, vậy là đẹp, kiểu như chọn 1 diễn viên nhí hẳn thì đảm bảo sẽ có 1 làn sóng phản đối, vậy nên có thể thay đổi là chọn 1 diễn viên mặt trẻ măng đóng thủy thần hình dáng đứa trẻ.
Chứ thủy thần lớn thì cho mấy bạn có khí chất lạnh lạnh kiểu Lee Soo Hyuk hay Lee Jun Ki thôi . Thấy Lee Jun Ki hợp, kiểu tsundere lại có kinh nghiệm đóng mấy vai chung tình, chỉ là không biết ảnh còn mặn mà đóng cổ trang không .
Chứ tui bạn Nam Joo Hyuk đóng hình tượng như trong truyện gốc thì tui không thể nào hình dung nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 00:51:27 | Xem tất
Dạo này mình chỉ toàn mê phim của Tvn thôi.
Thật ra thì nội dung 1 vài bộ phim của Tvn cũng không mới lắm nhưng cái cách biên kịch rồi cách xử lí trong từng phân đoạn đối với mình thì mới lạ lắm.
Phim này chắc chắn sẽ hóng rồi đây.
Còn nói về diễn viên thì mình chưa đoán được nhân vật thủy tề là như thế nào nên không biết được Nam Joo Huyk nếu nhận thì có tròn vai không? Nhưng mà coi School 2015 với Bok Joo thì thấy bạn này diễn cũng được lắm.
Nếu mà Nam Joo Huyk nhận vai này thì có lẽ đây là lần thứ 2 bạn này kết hợp cùng Tvn sau Cheese in the trap nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 04:15:22 | Xem tất
Lại một bộ của tvN với biên kịch và PD tên tuổi, từ sau tiên tạ thì Nam Joo Hyuk cũng được chú ý nhiều, mong bạn có thể cải thiện thêm về diễn xuất và thành công :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách