Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk xem xét vào vai Thủy Thần trong "Cô Dâu của Thủy Thần"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-1-2017 12:24:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dù hyuk đẹp trai , cũng khá nổi thời gian gần đây nhưng ko mong bạn dc chọn vào vai này. Nhân vật thủy thần trong bộ truyện khá phức tạp, mình nghĩ hyuk ko đủ khả năng đảm  nhận , lột tả hết đc cảm xúc nhân vật , dù phim mới bạn đóng có khá hơn. Đây là một drama chuyển thể từ truyện tranh và mình khá thích. Nên mong bk chọn dàn cats phù hợp. Thích phim tvn vì thường chọn diễn viên phù hợp với nhân vật và có khả năng thể hiện đc nhân vật , chứ ko chọn theo độ hot, nên đã có rất nhiều phim thành công. Hi vọng lần này cũng vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-1-2017 12:25:11 | Chỉ xem của tác giả
cậu nhỏ bị ném đá ghê nhỉ @_@
phim làm lại truyện thì chả giống nguyên tác mấy đâu, khác hoàn toàn ý chứ, nhưng mà cái khác hay càng đáng ủng hộ, BK với PD chất quá còn gì!
tạo hình Hyuk thủy thần thì đẹp quá, rất hợp, diễn xuất thì mình không bàn, quan trọng là diễn viên khiến mình đồng cảm với nhân vật là tuyệt nhất
lót dép hóng, cả năm nữa mới xem được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-1-2017 12:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Rất tin tưởng vào biên kịch phim này
Mong là bạn nam chính diễn xuất trong bộ này sẽ tiến bộ hơn chứ mấy phim trước diễn vẫn còn non
Nam chính như vầy thì chắc nũ chính cũng là diễn viên mới
Dù sao thì cũng hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-1-2017 13:01:06 | Chỉ xem của tác giả
Dự án phim này nghe lâu lắm rồi mà giờ mới chốt được nam chính sao?
mà liên quan đến hiến tế mà lại đổi sang bối cảnh Seoul hiện đại thì sẽ thế nào nhỉ?
Được cái liên quan đến biển, thủy thần, vậy là có liên quan đến bơi lội >>> NJH có duyên với THỦY quá nhỉ

Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-1-2017 13:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Cốt truyện không mới.
Nhưng lấy bối cảnh Seoul hiện đại chắc chắn sẽ có nhiều thú vị.
Sau Yêu tinh, Nàng tiên cá,...bây giờ lại tới Thủy Thần.
Chờ xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-1-2017 13:57:43 | Chỉ xem của tác giả
Vì chuyển thể sang hiện đại nên hình tưởng của Hyuk bây giờ cũng cũng ổn so với dự án này. Còn kinh nghiệm thì từ từ tích luỹ trong quá trình đóng. Bản thân mình cũng nghĩ bạn này còn trẻ, chưa đủ kn, nhưng ai biết được bạn này cố gắng hết mình để lột tả được nv trong phim thì sao. Thấy nhiều bạn thất vọng về anh này, nhưng chưa xem sao biết được nhỉ. Mình vẫn ủng hộ và chờ đợi phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-1-2017 14:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Sorry các bạn fan của NJH nhé!
Lúc mới đầu nghe về dự án này của tvN, mình mong chờ lắm, từ biên kịch, đạo diễn đến truyện gốc.
Nói thật là NJH diễn xuất còn non tay lắm, bạn ấy còn trẻ, nên học hỏi, đi lên từ những vai phụ, thứ chính, chứ ôm đồm vai chính nặng ký thế này thì rất áp lực! Nếu kết quả tốt thì không sao, còn nếu không tốt thì dv chính thường sẽ bị lãnh trách nhiệm T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-1-2017 14:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Yeah, lại được ngắm trai tưng tửng rồi
Cảm ơn bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-1-2017 15:13:52 | Chỉ xem của tác giả
NJH là diễn viên mới tuy còn non tay so với những tác phẩm trước nhưng gần đây KIm Bok Joo mình thấy bạn ấy đã diễn có tiến bộ hơn rồi
Đôi với NJH thì đây cũng là thử thách mới và cũng là cơ hội để thăng tiến vượt bậc mong bạn ấy sẽ đạt được
Nếu lần này bạn ấy tham gia đóng chính cho một tác phẩm được biên soạn 3 năm thì hi vọng bạn ấy sẽ diễn tốt hơn nữa
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-1-2017 15:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy bạn này có tiến bộ trong BJ nhưng vai diễn này thật vẫn quá sức bạn ý. Hy vọng bạn ý diễn ổn để làm mình có thể thay đổi cái nhìn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách