Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1874|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk tiết lộ về nữ diễn viên ăn ý nhất với anh và nam diễn viên mà anh mong muốn hợp tác cùng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 13 tháng Mười Một, trong chương trình phát sóng của đài MBC có tên "Section TV", nam diễn viên trẻ tuổi đang rất được yêu thích Nam Joo Hyuk đã có một cuộc phỏng vấn chia sẻ về bộ phim truyền hình sắp ra mắt của anh vào khung giờ thứ Tư - thứ Năm "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" cũng như tiết lộ nhiều điều thú vị khác.

Trong thời gian sắp tới, người hâm mộ và khán giả truyền hình sẽ có dịp gặp mặt gương mặt diễn viên trẻ tuổi ấn tượng này trong một bộ phim truyền hình mới nhất của đài MBC có tựa đề "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" cùng người bạn diễn là nữ diễn viên đầy triển vọng Lee Sung Kyung. Trước đó, cả hai cũng đã từng cùng nhau tham gia vào bộ phim truyền hình nổi tiếng "Cheese in the Trap" của đài tvN. Trong suốt quá trình phỏng vấn, nam diễn viên cũng đã chia sẻ về mối quan hệ trong cuộc sống bình thường ngoài đời của cả hai khi hiện tại, cả Nam Joo Hyuk và Lee Sung Kyung đều là những nhân tố đầy hứa hẹn trong dàn diễn viên của công ty giải trí hàng đầu Hàn Quốc, YG Entertainment.

Ngoài ra, Nam Joo Hyuk cũng chia sẻ rằng, nữ diễn viên Park Min Ji, người bạn diễn của anh trong bộ phim "Cheese in the Trap", là người phối hợp ăn ý và những "phản ứng hóa học" thú vị, tự nhiên nhất đối với anh.

Cùng với đó, khi được hỏi về một nam diễn viên mà anh muốn được hơp tác trong những dự án mới ở tương lai, nam diễn viên cũng trả lời rằng, "Có rất nhiều tiền bối mà tôi mong muốn được hợp tác cùng, ví dụ như tiền bối Jo Jin Woong hay tiền bối Jo Jung Suk". Nam Joo Hyuk cũng chia sẻ rằng anh thực sự là những fan hâm mộ nhiệt tình của cả hai tiền bối này.

Đóng vai chính trong bộ phim truyền hình "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" sắp tới, Nam Joo Hyuk sẽ vào vai nam chính Jung Joon Hyung, một vận động viên bơi lội cũng học năm thứ hai cùng trường đại học của nhân vật do Lee Sung Kyung đảm nhận. Jung Joon Hyung đã có một kí ức đau buồn, kinh nghiệm đau thương khi tham gia vào cuộc thi bơi lội lần đầu tiên trong cuộc đời của mình. Ngược lại với anh, nữ diễn viên – người mẫu Lee Sung Kyung sẽ vào vai nữ chính Kim Bok Joo, người con gái có tham vọng trở thành một vận động viên cử tạ. Hiện tại cô ấy đang là sinh viên năm thứ 2 của một trường đại học. Tuy có vẻ bên ngoài Kim Bok Joo là người mạnh mẽ và cứng rắn nhưng thực ra cô gái này lại là một người nhẹ nhàng, mềm mại và tinh tế ở sâu bên trong nội tâm.

"Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" sẽ bắt đầu lên sóng tập đầu tiên vào ngày 16 tháng Mười Một sau khi bộ phim "Shopping King Louie" kết thúc.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 21:24:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chắc sẽ khó khăn cho đôi trẻ khi đụng trúng bom tấn sbs của lee min hoo nhưng mị sẽ hóng cả 2 phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 21:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trẻ đầy triển vọng của nhà YG.
Đóng phụ vài vai giờ được đẩy lên đóng chính, hy vọng bạn tích lũy thêm nhiều kinh nghiệm về diễn xuất.
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 22:23:24 | Chỉ xem của tác giả
a này hợp vai vđv toàn đóng bơi lội
dù sao cx đụng bom tấn nên thôi cứ chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 22:23:56 | Chỉ xem của tác giả
thập tam của tui diễn viên triển vọng của YG đây mà. được đóng vai chính r nên hy vọng diễn xuất sẽ bung lụa hơn cố lên 13 ơi
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 01:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Ông Joo Hyuk bữa quay show Bromance còn bảo muốn đc như Jung Woo Sung và Lee Jung Jae cơ mà, sao giờ lại bảo thích Jo Jung Suk và Jo Jin Woong là như lào lần đầu đóng vai chính hy vọng thành công tốt đẹp, mặc dù đụng phim bom tấn của Jun Ji Hyun nhưng vẫn mong phim của lão có kết quả khả quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 08:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Số nhọ, đóng tiếp phim nữa sang làm vai chính rồi nhưng đụng phải phim lão Ho và chế Jeon
Mà không sao, bộ này có vẻ nam nữ đều cường chứ ko đến nỗi bánh bèo như mấy phim khác nên cứ triển đi Joo Hyuk không thành công nhất thì cũng có riêng chỗ đứng cho mình.
Ông Suk dạo này được đàn em réo mọi mặt trận
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 08:26:08 | Chỉ xem của tác giả
em này còn trẻ mà nen tuong lai còn o phía trước.
tuy phim doi dau với phim của MIn Ho nhưng hi vọng sẽ van thu hút duoc nguoi xem.
mình là đu theo cả hai luôn đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 12:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Thấy diễn xuất của Nam Joo Hyuk cũng ổn nhưng một vài cảnh phim mình vẫn thấy hơi ngượng trong School
Hi vọng ngày càng tiến bộ hơn và tiến xa !
Chúc phim thành công !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 12:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim mới của thập tam sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao