Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1598|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk tiết lộ cơ thể của người vận động viên bơi lội trong những hình ảnh mới của "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" thật sự biết cách để xây dựng các quảng cáo thổi phồng!

Trong bộ phim sắp tới của MBC, Nam Joo Hyuk đóng vai Jung Joon Hyung, một vận động viên tài năng đang gặp khó khăn do các vấn đề với cuộc đua bắt đầu.

Mặc dù Nam Joo Hyuk đã thể hiện một cái nhìn thoáng qua cơ bụng của mình trong một teaser trước đó, bộ phim cho biết các hình ảnh mới của nhân vật của mình đang chuẩn bị cho một bơi.

Các cảnh trong hình được quay vào ngày 9 tháng 11 tại một bể bơi Incheon. Được biết, các nhân viên tất cả bắt đầu cổ vũ khi Nam Joo Hyuk đang bắt đầu vào cảnh quay. Tuy nhiên, Nam Joo Hyuk vẫn rất tập trung vào miêu tả tập trung Jung Joon Hyung trong cảnh đầu tiên.

Nhân viên phục vụ sản xuất cho biết: "Vai trò Nam Joo Hyuk là một cân bằng tốt đẹp giữa cảnh sáng và cảnh tối. Anh ấy đã đưa ra sự cân bằng 100 phần trăm. Bạn sẽ có thể nhìn thấy một mặt nam tính và trưởng thành của Nam Joo Hyuk mà bạn đã không thấy trước đó".

"Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" kể về một nữ cử tạ 20 tuổi (Lee Sung Kyung) trong người kinh nghiệm một tình yêu mãnh liệt đầu tiên sau khi tập trung vào các môn thể thao cho toàn bộ cuộc sống của cô.

"Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 16 tháng 11.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 15:40:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woww body chuẩn quá mong là phim sẽ hay chúc phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 16:03:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bài viết ạ. Chúc phim này và tất cả các phim lên sóng tuần này có khởi đầu thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 17:10:10 | Chỉ xem của tác giả
Hyuk ah, em ác cũng vừa phải thôi chứ...khoe body dư kia thì làm sao fan của em chịu được chứ??? Nhưng đúng là bức ảnh của em ý thần thái, ánh sáng, góc chụp đều quá ưng ý. Xem trailer đúng là thấy cách diễn của em quả là có tiến bộ hơn hẳn ý. Rất mong ngóng phim em lên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 17:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Ối ko tin đc ông Joo Hyuk còm nhom vậy mà lên phim này cường tráng dữ dội, nghi ngờ có vai trò ko nhỏ của đội ngũ makeup body quá mong nhanh tới thứ tư thứ năm quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2016 18:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Body chuẩn quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2016 19:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Ở ngày 3 bữa thấy body 6 múi không rõ lắm
Còn ở đây múi nào ra múi đó muốn sặc máu quá
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2016 20:39:10 | Chỉ xem của tác giả
rất quyến rủ, thế này thì chị e chết mất...

chúc phim của a thành công nhé...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2016 22:41:25 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ ơi cái body 13 của em đây sao có j đó ko đúng ở đây thì phải được lên đóng vai chính r nên hy vọng phim sẽ thành công nhé.
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 15:36:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc film của anh sẽ thành công
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách