Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk, Shin Se Kyung xác nhận tham gia "Bride Of The Water God"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-2-2017 20:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên mà tụi knet chê lên chê xuống
Hi vọng tất cả sẽ làm tốt để đập tan sự nghi ngờ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-2-2017 20:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Thích Nam Yoo Hyuk nhưng không thích Shin Se Kyung
Chị này diễn đơ lắm
Thôi, hóng đôi phụ vậy
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-2-2017 21:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này skinship  couple ngập trời luôn
fan tha hồ mà gato với nữ chính bạn Shin
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-2-2017 21:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không ấn tượng với Joo Huyk lắm, nhưng sau khi xem Kim Bok Joo mình rất thích nhân vật bạn ấy diễn, hi vọng vai nam chính lần này bạn sẽ tạo được bươc đột phá
CÒn SSK thì thật sự không biết phải nói thế nào lúc thì thấy hợp lúc thì thấy không hợp nên mình cũng chẳng dám hình dung nhân vật SSK diễn sẽ thế nào, cũng hi vọng tác phẩm trở lại lần này em ấy không bị anti
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-2-2017 21:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Bộ film mà dàn cast thấy lung lay quá, nhất là bạn Shin Se Kyung
Hi vọng là bộ film sẽ có thành công
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-2-2017 21:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã xác nhận hết, nhìn dàn cast k biết nên vui hay buồn đây? cảm giác thật khó tả
Từ hồi có tin Joo Hyuk được mời rồi cứ im hơi k thấy xác nhận cũng k thấy mời nam chính khác thì nghi bạn ấy sẽ nhận vai rồi, chỉ chờ thăm dò phản ứng của dân mạng thôi.
Kể ra Nam Joo Hyuk có duyên với phim liên quan tới nước ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-2-2017 08:11:55 | Chỉ xem của tác giả
dàn cast lung linh quá, toàn trai xinh gái dẹp cả. Joo Huyk sau phim Bok Joo thì da tiến bo hon rất nhieu , mình tin tuong vào khả năng của cậu ấy sẽ làm duoc dieu dot phá de cho netizen thay day là su chon lua dung dan .còn nữ chính thì khong có ý kiến khong thich cung ko ghét , mà lại thich e Krystal , xem high kick 3 em dong với Lee Jong Suk hài vãi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-2-2017 08:54:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không biết biên kịch sẽ cải biên chuyện kiểu gì, nhưng với fan truyện như tui thì tui thấy khá ok với cái dàn visual này, chưa bàn đến diễn xuất nhưng từ những gì tui đã đọc truyện thì tuu thấy khá ok với ngoại hình của dàn cast 4 người này, thực ra nếu là truyện tui đã tưởng tuyến 4 chính là Hooye Nakbin Habaek Soah cơ, nhưng có vẻ biên kịch ưu tiên tuyển cặp thứ thứ chính Mura Bi Ryum, cơ mà nếu khai thác sâu hơn truyện về cặp MuraBiryum này tui cũng thích, nét ngây thơ mong manh của Krystal có phần hơi lạ so với Mura trong tưởng tượng của tui cơ mà sự hợp vai còn phụ thuộc thêm vào ý tưởng xây dưngj và sư thay đổi của biên kịch nữa. Thôi thì trước tiên ủng hộ đã, đánh giá đc chắc phải đợi tập 1. Vẫn chúc phim thành công về mặt nội dung hơn truyện

Bình luận

lên phim cải thiện được cái kịch bản thì tốt :)))  Đăng lúc 25-2-2017 01:29 AM
đập tay câu cuối ^^ mình đọc đến nửa bộ thì drop, so ra chuyện tình của Đông vương công với Tây vương mẫu còn có muối hơn cô nữ chính So Ah  Đăng lúc 25-2-2017 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-2-2017 12:43:58 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong truyện từ lâu cơ mà chưa ưng dàn diễn viên lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-2-2017 14:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, xong, còn chưa biết phim sẽ thế nào, cơ mà gạch đá chắc đủ xây cả vạn lý trường thành luôn rồi.
NJH thì mới bắt đầu, SSK nghe nói gần đây diễn đã tốt hơn
thôi thì cứ đợi phim ra rồi biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách