Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1714|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk, Shin Se Kyung xác nhận tham gia "Bride Of The Water God"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

4 diễn viên chính của "Bride Of The Water God", bộ phim chuyển thể từ truyện tranh cùng tên đã được xác nhận.

tvN cho biết "Nam Joo Hyuk, Shin Se Kyung, Gong Myung, và Krystal đã xác nhận tham gia. Buổi đọc kịch bản sẽ được tổ chức sớm".

Nam Joo Hyuk sẽ vào vai Thủy thần Ha Baek. Shin Se Kyung vào vai So Ah, một bác sĩ tâm thần. Krystal vào vai nữ thần Hye Ra và Gong Myung vào vai Bi Ryum, thần gió.

Khác với nguyên tác, bộ phim sẽ được đặt trong bối cảnh hiện đại. Biên kịch của "Misaeng" viết kịch bản cho bộ phim và đạo diễn "Nine" sẽ chỉ đạo.

Bộ phim sẽ được hoàn thành 100% cảnh quay trước khi lên sóng. Ghi hình sẽ bắt đầu trong tháng tới.

Cre: asianwiki, soompi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2017 17:18:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tại sao lại cứ phải là NJH thế !? Cứ ước là bạn này sẽ từ chối, vậy mà cuối cùng vẫn không biết lượng sức mình. Chán.
Tks b đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2017 18:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã xác nhận
bộ film thị nhất năm đây rồi chứ đâu
chờ film phát sóng chắc còn vui nữa
em là em hóng, vui lắm chứ bộ, ít nhất mình thích Krystal

Bình luận

=)))))))))) Yêu chém lốc xoáy đấy nhá, cẩn thận bị gió cuốn bay đi đâu mất :)))))))))))  Đăng lúc 24-2-2017 09:46 AM
Hihi dạo ngoài này hóng còm của Yêu vui vỡi =)))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2017 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2017 18:29:31 | Chỉ xem của tác giả
Cầu mong diễn xuất của Shin đơ tiến bộ thêm
Thích Nam Joo Hyuk nhưng hóng đôi phụ hơn tất cả
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2017 18:32:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn và biên kịch đêu có tiếng nên sẽ tin tưởng vào sự lựa chọn dàn cast của đoàn làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2017 18:34:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Visual thì chuẩn r ý. Nhưng diễn xuất thấy vẫn còn nhiều hạn chế lắm. Cả nam chính và nữ chính đều có nhiều ý kiến trái chiều. Thôi dù sao cũng xác nhận rồi, mong bộ phim này sẽ là bước đột phá của 2 bạn. Thks bạn dịch nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2017 18:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Thôi kệ , được ăn cả ngã về ...đâu thì không biết
Dù gì cũng có cảm tình với bann Hyuk sau Kim Bok Joo nên hi vọng dự án này sẽ thành công .
Còn cô Shin thì tình cảm cứ theo hình sin : High Kick -ghét , THe girl who can see mell -hết ghét , when a man in love - cực ghét , sis flyihg dragons-  hết ghét
Nói chung là hãy cố gắng hết sức mình . Thanks bạn dịch tin !

Bình luận

Ý là trinh tự coi phim của mình á. ! Chứ không có đu live phim cô này !  Đăng lúc 23-2-2017 10:26 PM
Girl Who Sees Smells mới phát rồi tới 6FD mà bạn  Đăng lúc 23-2-2017 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2017 19:01:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn cast thích quá đi mong Nam Joo Huyk sẽ kết đôi với Krystal nhưng có lẽ biên kịch cho anh ấy cặp với Shin Se Kyung, cuồng Nam Joo Hyuk từ khi xem Cô nàng cử tạ mong anh ấy sẽ nhận một dự án mới để được gặp lại anh ấy sớm giờ ước mơ thành hiện thực rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2017 19:13:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast này ngoài đẹp ra thì chẳng có gì .Mà thôi đẹp cũng là 1 lọai tài năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2017 20:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Hỏng cả bộ truyện tranh của tui rồi, không biết bộ phim sẽ về đâu đây.
Dù sao cũng đã xác nhận, cứ để xem như thế nào. Tình hình này tui ship cặp nữ thần Mura với thủy thần, cho cô dâu ra rìa.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách