Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2167|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk chia sẻ về tình yêu, chuyện hẹn hò và hình mẫu lý tưởng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2017 20:08:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau khi bộ phim “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” kết thúc, nam diễn viên Nam Joo Hyuk đã có một cuộc nói chuyện thẳng thắn với các phóng viên về tình yêu và hình ảnh trong mắt công chúng.

Trong đó có một câu hỏi đề cập đến việc ai là người anh muốn được hợp tác trong tương lai, anh đã đề cập đến một số nam diễn viên như Jo Jung Suk, Jo Jin Woong. Về phần các nữ diễn viên, anh trả lời: "Nếu có cơ hội, tôi muốn được diễn với Lee Sung Kyung một lần nữa và tạo ra những 'phản ứng hóa học' vui vẻ khác."

Nam Joo Hyuk còn chia sẻ rằng trong quá khứ, anh rất hâm mộ hai nữ diễn viên Park Soo Jin và Yoon Seung Ah, nhưng lại không nói đến việc muốn hợp tác với hai người này trong tương lai. Khi được hỏi tại sao, anh nói: "Hiện giờ cả hai người đều đã lập gia đình. Thời điểm này không thích hợp cho lắm."

Anh tiếp tục: "Tôi là fan hâm mộ của hai người từ khi còn rất trẻ, nên tôi thực sự rất đau lòng (khi bọn họ kết hôn). Tôi không muốn đau lòng thêm nữa đâu." Có vẻ như Nam Joo Hyuk đã mang 'vết thương lòng' từ thời điểm đó, anh nói thêm: "Vì vậy tôi nhận ra, nếu bây giờ tôi công khai chuyện hẹn hò thì có thể cũng sẽ khiến cho các fan hâm mộ của mình đau lòng như thế."

Nam Joo Hyuk cũng tiết lộ rằng mình là kiểu người sẽ thích một người nào đó trong một thời gian dài. Anh thú nhận: "Mối tình đầu năm lớp ba ở trường tiểu học đã không đáp lại tình cảm của tôi. Tôi thích cô ấy trong ba năm và cuối cùng hai chúng tôi cũng hẹn hò vào năm lớp sáu. Tôi không thể quên được cô ấy cho đến tận năm lớp tám. Tổng cộng cũng phải gần sáu năm. Tôi khá tò mò không biết trong những ngày này cô ấy làm những gì, thỉnh thoảng tôi có hỏi thăm cô ấy; nhưng từ năm 20 tuổi cho đến nay tôi không còn nói chuyện với cô ấy nữa."

Khi được hỏi về mẫu người lý tưởng của mình, Nam Joo Hyuk trả lời: "Thực sự thì tôi không thể trả lời một cách rõ ràng, nhưng sau bộ phim này có lẽ tôi thích mẫu người giống như Bok Joo. Tôi nghĩ sẽ thật tuyệt nếu như có người nào đó cùng làm việc, cùng luyện tập và tiếp thêm sức mạnh cho mình trên con đường dài."

Cre: soompi
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 20:14:12 | Xem tất
Anh này với bạn Kim bok jo hợp nhau lắm này
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 20:23:53 | Xem tất
Nam Joo Hyuk với tình yêu dành cho Kim Bo Jo
trong phim khá là trung thành ,mà nếu ngoài đời
vẫn luôn yêu một người âm thầm dài lâu , và luôn
chờ đợi mãi thì sẽ mất quá nhiều thời gian , công
nhận bạn này kiên nhẫn quá ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 20:42:43 | Xem tất
Nghe cứ như kiểu anh đang hẹn hò ấy. Mong sự tái hợp của hai người trong bộ phim mới !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 22:06:34 Từ di động | Xem tất
Hiếm có ng con trai nào bây h có tình cảm như anh :3 thấy thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 22:24:09 | Xem tất
Haha thằng bé, còn có mối tình hồi trung học cũng mấy năm trời mới được người ta đáp lại.

Xong hẹn hò chưa được 1 tháng thì bị đá đít thấy cũng tội mà thôi kệ em ạ, biết đâu bây giờ người ta lại thấy tiếc.

Chúng cho các dự án sắp tới của em thành công hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 22:42:57 | Xem tất
Uầy, mối tình đầu những 6 năm cơ á? Thật ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 23:05:58 | Xem tất
Phải ns ,à a iu j mà sớm thế cơ chứ kekek..
Mong a thành công hơn nữa trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 09:05:05 | Xem tất
Sau loạt phim NJH đóng mình rất thích anh ấy, đẹp trai kiểu mình thích lại dễ thương.
Hi vọng anh tiếp tục thành công với những dự án mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 15:36:54 | Xem tất
thích cặp YG này lắm luôn
chúc NJH thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách