Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1666|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk chia sẻ hy vọng được làm việc với Ji Soo lần nữa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các diễn viên Nam Joo HyukJi Soo được biết đến là một trong những cặp anh em thân thiết nhất trong ngành công nghiệp giải trí. Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Nam Joo Hyuk đã bàn luận về tình bạn vững chắc của họ, được xây dựng dựa trên sự chia sẻ những lo lắng về diễn xuất và hứng thú chung về thời trang và âm nhạc.

Nam Joo Hyuk, người vừa hoàn thành bộ phim truyền hình của MBC "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" cho biết: "Ji Soo và tôi là bạn bè cùng lứa, vì vậy chúng tôi rất hợp với nhau. Chúng tôi là bạn bè có suy nghĩ giống nhau, là những người có đặc trưng là gọi điện cho nhau và dành thời gian với nhau khi không làm việc".

Sau khi xuất hiện trên phim "Scarlet Heart: Goryeo" của SBS, nam diễn viên ngay lập tức được chọn vào vai vận động viên bơi lội trẻ trung và tài năng Jung Joon Hyung trong "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo". Ji Soo cùng với đồng nghiệp của họ trong "Scarlet Heart: Goryeo" là Seohyun nhóm Girls’ Generation thậm chí còn giúp quảng bá bộ phim bằng việc làm cameo.

Nam Joo Hyuk nói: "Tôi muốn cảm ơn cả hai người họ. Tôi đã không thể diễn với Seohyun trong bộ phim này, nhưng tôi đã có một cảnh với Ji Soo và Lee Sung Kyung. Tôi thật sự vui mừng khi gặp họ trong một dự án khác. Đó là một kỉ niệm vui."

Phản ứng hoá học (chemistry) giữa Nam Joo Hyuk và Ji Soo đã được chứng tỏ thông qua nhiều chương trình phát sóng khác nhau, từ các bộ phim tới các show thực tế. Liên quan đến chuyện làm việc với người bạn thân nhất của mình lần nữa, Nam Joo Hyuk nhận xét: "Có rất nhiều lợi thế khi làm việc với ai đó mà bạn thấy thoải mái. Ở khía cạnh đó, tôi rất muốn gặp lại Ji Soo trong dự án khác. Nếu có một dự án tốt để thể hiện tình anh em của chúng tôi, tôi sẵn sàng chấp nhận lời đề nghị bất cứ lúc nào".

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2017 21:50:09 | Chỉ xem của tác giả
thích cả 2 anh luôn nên nếu 2 anh hợp tác thật thì hay qá
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-1-2017 22:48:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Romance của 2 anh bên ngoài còn đỉnh hơn trong phim nữa hợp tác càng nhiều càng có cơ hội cho dân chúng ngắm thui thks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-1-2017 22:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Mị là mị thấy hai anh mờ ám lắm nha, thân gì mà thân quá trời à
Nếu 2 anh tiếp tục đóng chung bộ phim nào đó thì tốt biết mấy :3
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2017 22:54:28 | Chỉ xem của tác giả
2 cậu cứ như người tình của nhau ạ.
Thân rất thân lun ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-1-2017 23:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn thật là thân thiết với nhau, thân đếm mức làm người ta gato
Suốt ngày cứ nhắc tới nhau hoài
Mong 2 ổng sớm có dịp đóng chung phim cho đỡ nhớ nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-1-2017 00:05:05 | Chỉ xem của tác giả
2 anh dễ thương quá. mong phim sẽ thành công hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-1-2017 00:05:26 | Chỉ xem của tác giả
2 anh hay thả bánh cho dân tình ăn đây mà.
Thân thiết nhau quá thiệt khiến người khác ganh tị.
Mong 2 anh có cơ hội hợp tác cùng nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2017 00:49:21 | Chỉ xem của tác giả
2 anh thân nhau ghê. Mừng quá. Hy vọng sẽ được thấy lại 2 người trong một dự án nào đấy khác trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-1-2017 10:38:10 | Chỉ xem của tác giả
2 anh này ngoài đời thân thiết lắm này
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách