Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk khen ngợi công ty YG Entertainment của mình

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-1-2017 00:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã từ lâu không còn tin hoàn toàn vào những bài PV mà nghệ sĩ khen công ty quản lý nữa rồi Nhưng kệ thôi, m chỉ support nghệ sĩ, ko support công ty. Gì thì gì, cứ để cho mấy trai xinh gái đẹp của mình có nhiều dự án hay là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-1-2017 19:27:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
YG dạo này đa zi năng quá^^ chúc sự nghiệp của anh ngày càng phát triển nhoa^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-1-2017 11:01:36 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận cái nhà ăn của YG có sức mạnh ghê, bao nhiêu người ở lại cũng vì nó, chắc người quyền lực nhất YG không phải bố Yang mà là dì ở nhà ăn quá
Hy vọng anh sẽ tiếp tục có những bước phát triển trên con đường diễn xuất tại nhà YG
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-1-2017 16:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Trong các cty quản lý ca sĩ thì mình thích nhất là YG, luôn để cho nghệ sĩ được thể hiện cá tính của mình & quan trọng là luôn tôn trọng nghệ sĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-1-2017 20:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, giống mọi khi, YG để gà thoải mái phát triển năng lực bản thân, không gò bó ép buộc. và quan trọng nhất là căng tin YG ngon
Chắc trước giờ mới có mỗi mình T.O.P mới "chê" YG thôi nhỉ.
YG đãi ngộ sao tốt vậy, nên người hâm mộ mới luôn an tâm về sao của mình đấy.

Bình luận

à thực ra cũng có người khác bảo nhà ăn ở YG bt và bị ném đá rất dữ luông =))  Đăng lúc 19-1-2017 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-1-2017 21:10:57 | Chỉ xem của tác giả
cái nhà ăn của YG quá nổi tiếng.
em nó ngoan ghê, YG dạy dỗ tốt thật.
hi vọng đôi bên hợp tác vui vẻ và thành công hơn trong tương lai xa.
còn tương lai gần là hóng phim mới của em trai lớn.
đang tò mò ko biết cô dâu mới của e là ai đây.
cảm ơn b dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-1-2017 15:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ai muốn được đóng gói bài bản chuyên nghiệp từ đầu đến chân thì vào SM, ai tài giỏi hay có chủ kiến thích phát triển ko bị gò bó thì vào YG, ngoài ra YG ko đòi hỏi ngoại hình nên cũng rất rộng mở cho mọi người nhất là người tài nhưng ko có may mắn về nhan sắc. Bên cạnh ưu thì hình thức nào cũng có khuyết điểm riêng, như SM thì chuyên nghiệp nên rất áp lực, theo đoàn đội mạnh nên ăn chia cho nghệ sĩ ko cao như người; YG thì chia thu nhập cao nhưng quản lý lỏng lẻo và thiếu định hướng mạnh, để nghệ sĩ tự mày mò, khi nghệ sĩ mắc sai lầm thì phản hồi của YG vừa chậm vừa ko hiệu quả mà còn như đổ thêm dầu vào lửa hoặc thậm chí ko thèm phản hồi gì luôn để tự sanh tự diệt, vd stylist của Lee Jong Suk lắm khi cho cậu ấy ăn mặc chẳng ra sao cả, cậu ấy bị scandal phát biểu Daesang MBC mà YG cũng chẳng thèm làm gì để cứu vãn.

Nói chung YG chỉ được cái tự do, thu nhập cao. Ai khôn biết tự quản thân mình tốt thì vào YG sẽ  tận dụng được các mối quan hệ của YG và thành công, ai khờ hay quậy thì thế nào cũng có ngày lãnh đủ vì YG sẽ bỏ mặc bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách