Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2234|Trả lời: 26
Thu gọn cột thông tin

Nam Joo Hyuk khen ngợi công ty YG Entertainment của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2017 21:57:52 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam Joo Hyuk là một thành viên hạnh phúc của gia đình YG! Ngôi sao của “Scarlet Heart: Ryeo” không có bất kỳ lời phàn nàn lớn nào về công ty hiện tại của mình. Anh và các diễn viên đồng nghiệp như Cha Seung Won, Choi Ji Woo, Yoo In Na và Lee Jong Suk đang được hưởng quyền tự do thể hiện dưới sự bảo trợ của bộ phận diễn xuất. Trong một cuộc phỏng vấn ngày 11 tháng 1, anh chàng điển trai 22 tuổi thổ lộ về việc YG Entertainment đối xử với anh như thế nào.

"Công ty tôi nghĩ cho diễn viên đầu tiên. Họ tôn trọng các ý kiến, nên tôi nghĩ rằng điều đó rất tốt. Tôi cũng nghĩ rằng thật tuyệt khi chúng tôi làm các việc cùng nhau. Đó là nhãn hiệu cho phép bạn làm bất cứ điều gì bạn muốn."

Anh thực sự nghĩ gì về những món ăn trong nhà ăn nổi tiếng của YG ? Nam Joo Hyuk rất thích những món ăn được cung cấp bởi đội ngũ của mình. "Tôi đã không thể đến thường xuyên trong năm nay, nhưng trong ký ức của mình, nó luôn rất tuyệt", anh nói.

Cre: Dramafever
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:09:12 | Xem tất
Tất nhiên rồi, về khoản tôn trọng gà nhà thì không thể chê YG hơn được rồi.
Cơ mà hình như lúc nào phát biểu về công ty thì hầu như ai cũng nhắc đến cái nhà ăn là sao ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:21:43 Từ di động | Xem tất
Mình là fan nhà JYP nhưng trong khoản dc lòng nghệ sĩ và đối đãi gà nhà tốt nhất thì chỉ có YG :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 22:59:06 Từ di động | Xem tất
Nói đến YG là nói đến nơi luôn dành không gian cho các nghệ sĩ tự do thể cá tính và tài năng của mình cũng như là nơi có căn tin hoàn hảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 23:05:04 | Xem tất
Lại căn-tin
Nhà nhà, người người đá chân qua diễn xuất hết, cá nhân m vẫn thích bạn vs cả Lee Sung Kyung làm ng` mẫu hơn
Tks b trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 01:26:55 | Xem tất
Vâng vô cùng tôn trọng
Bây giò thì đùng nói về sự đoàn kết gắn bó nữa
Bởi vì đôi với YG thì đều đó là dĩ vãng rồi
Nhưng mà tôn trọng nhân viên vẫn còn giữ được thì mình mừng roiif đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 08:13:51 | Xem tất
Cái căng tin huyền thoại của nhà YG chả biết có gì thu hút đến thế
Rất rất nhiều nghệ sĩ nổi tiếng đã đến và đã khen nơi này làm mị tò mò muốn chớt
Hyuk à sớm comback nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 09:11:30 | Xem tất
Công nhận là YG rất tôn trọng nghệ sĩ của công ty. Để họ tự do hoạt động, không gò bó trong một khuôn khổ, cũng không có những bản hợp đồng nô lệ. Thắc mắc sao các bài phỏng vấn gà nhà YG nào cũng hỏi về nhà ăn của cty nhỉ Hình như là đội ngũ chef căng tin dở quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 10:03:38 | Xem tất
YG năm nay dính bao nhiêu lùm xùm vs 2NE1, Winner và BB mà tự dưng có tin này, cảm giác đây chỉ là chiêu trò của YG nhằm cứu vãn lại hình ảnh trc fandom.

Anw, just a guess.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 10:44:58 Từ di động | Xem tất
Được công ty quản lý tạo điều kiện phát triển tự do có định hướng. Mong Hyuk sẽ có nhiều tác phẩm hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách