Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1591|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Ji Hyun chia sẻ cảm nghĩ về vai chính đầu tiên trong bộ phim "Shopping King Louie"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim “Ông Hoàng Mua Sắm Louie” của đài truyền hình MBC chuẩn bị phát sóng tập đầu tiên trong thời gian tới. Một cuộc họp báo đã được tổ chức để giới thiệu về bộ phim truyền hình này cũng như trả lời những câu hỏi khác nhau của phóng viên.

Tại buổi họp báo vào ngày hôm nay, Nam Ji Hyun đã được hỏi cô cảm thấy thế nào về vai chính đầu tiên trong sự nghiệp của mình. Nữ diễn viên đã trả lời: “Bởi vì tôi là một diễn viên trưởng thành từ một diễn viên nhí nên tôi thường nhận được nhiều câu hỏi về vấn đề này.”

Nữ diễn viên tiếp tục chia sẻ: “Khi tôi còn là một diễn viên nhí, tôi xuất hiện ở tám tập phim đầu tiên là nhiều nhất rồi, nhưng bây giờ tôi phải xuyên suốt 16 tập phim từ đầu đến cuối. Lúc đầu, tôi nghĩ rằng mình sẽ cảm thấy rất nhiều áp lực bởi vai chính đầu tiên này của mình, nhưng tôi đã trở nên thoải mái hơn bởi vì đạo diễn đã nói với tôi rằng “Hãy quay phim vui vẻ nhé”."

Nam Ji Hyun đi đến kết luận cho câu hỏi của mình: “Bây giờ tôi không cảm thấy nhiều áp lực nữa và tôi như đang thưởng thức  bộ phim vậy. Tôi không phải lo lắng về thứ hạng Rating khiêm tốn ngay bây giờ.”

“Shopping King Louie – Ông Hoàng Mua Sắm Louie” là một bộ phim hài lãng mạn về một người nghiện mua sắm tên là Louie (Seo In Guk) – anh ấy bị chứng bệnh mất trí nhớ và đã gặp gỡ cô gái quê mùa Go Bok Shil (Nam Ji Hyun).

Bộ phim sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 21 tháng Chín lúc 22 giờ 00 KST. Các bạn có thể xem trailer ở dưới đây:

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2016 23:50:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mừng Nam Ji Hyun đảm nhận vai chính, đã xem nhiều vai diễn lúc nhỏ của em nên rất thích em rồi. Chúc phim sẽ đạt rating tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2016 23:54:02 | Chỉ xem của tác giả
Cướp news của tuiiiiiiiiiiiiiii
Đang tính dịch thì có linh tính phải bay vào khu news xem ai dịch chưa
Ji Hyun hôm nay rất là xinh
Thuận buồm xuôi gió nào. Chậc, tui lại cứ mong nụ hôn màn ảnh đầu tiên cơ mà hình như ẽm có rồi
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2016 23:55:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi chúc cho phim thuận buồm xuôi gió
In Guk đã rất chăm chỉ đóng phim trong năm nay rồi mong là phim lần này sẽ tạo được cú hit và thành công nhaaaa
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2016 00:14:15 | Chỉ xem của tác giả
nhm.ptr_ gửi lúc 19-9-2016 11:54 PM
Cướp news của tuiiiiiiiiiiiiiii
Đang tính dịch thì có linh tính phải bay vào khu  ...

Mình thấy news này từ tối rồi ấy, mà không có ai dịch hết nên mới đi dịch )

Bình luận

tui bưng vào nhà phim nhé :)  Đăng lúc 20-9-2016 01:05 AM
tui thấy news rồi mở sẵn đợi xem xong một lượt mới đi dịch. Tại đang lướt dở save mấy cái ảnh :))  Đăng lúc 20-9-2016 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2016 00:14:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng em dự án chính đầu tay hi vọng phim sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2016 00:26:33 | Chỉ xem của tác giả
chúc cho vai chính đầu tiên của anh đạt nhiều thành công nhé...tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2016 02:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Nam Ji Hyun từ khi còn là diễn viên nhí cũng có nhiều vai khá là ấn tượng r
Thích nhất là vai lúc nhỏ của Queen Seon Doek nè
Mong lần này Nam Ji Hyun thành công với vai trường thành đầu tiên của mình, mong film thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2016 08:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc vai diễn đầu tiên của bạn này thành công, và cũng chúc luôn phim thành công

Ủng hộ phim hết mình vì Gukkie :3

Thể loại phim hài dễ xem nhưng nếu k có gì mới lạ và nổi bật thì khó hút người xem, hi vọng phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-9-2016 08:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Có cái preview để xem cũng bị chặn vì bản quyền nữa á?
Chán nhỉ
Bản quyền cũng gì mấy giây giới thiệu phim thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách