Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2121|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam Goong Min xác nhận đóng vai chính trong phim cuối tuần mới của SBS "Beast’s Beauty" // Baek Jin Hee đang xem xét đóng cặp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam Goong Min sẽ kết thúc chuỗi đóng nhân vật phản diện để lần đầu tiên đảm nhiệm vai chính trong một bộ phim truyền hình có tên gọi dự kiến là "Beast’s Beauty" (hoặc Beauty and the Beast). Anh sẽ tái hợp với đội ngũ sản xuất "Girl Who Sees Smells" trong bộ phim mới này. Trong khi Nam Goong Min đã xác nhận tham gia thì Baek Jin Hee hiện đang trong quá trình xem xét.

Gần đây Nam Goong Min bày tỏ suy nghĩ rằng anh không muốn đóng nhân vật phản diện nữa và giờ cơ hội đã đến. Bộ phim sẽ xoay quanh cuộc đời gian nan của một người đàn ông và tình yêu của người đàn ông đó. Như vậy tuy lúc đầu dự kiến mang tên "Dance With You", một bộ phim thần tượng nhưng đội ngũ sản xuất đã thay đổi ý định.

Nhân vật nam chính được miêu tả là một người đàn ông mang diện mạo nam tính có nụ cười của trẻ thơ, một cựu tù nhân trở thành một luật sư, và giờ là một người thừa kế tập đoàn.

Nhân vật dự kiến thuộc về Baek Jin Hee là một người phụ nữ trẻ phải vất vả đấu tranh để có được công việc.

Beast’s Beauty” sẽ bắt đầu quay phim vào nửa cuối tháng 4 và lên sóng vào tháng 5 sau khi "Mrs.Cop 2" kết thúc.

Cre: dramabeans
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2016 20:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh Nam Goong Min siêng năng ghê chứ , lại sắp sửa
có mặt trong một bộ phim mới cuối tuần của SBS là
" Beasts beauty " anh sẽ là vai nam chính , có thể vai
nữ chính, sẽ do Baek Jin Hee đảm nhận , vai diễn lần
này có thấy ghét , như những vai diễn trước của anh
hay không ? Công nhận anh đóng vai phản diện cũng
đạt lắm làm cho người ta ghét kinh luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2016 21:35:07 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là anh hợp đóng vai phản diện chết đi được í ((
mà có vai phản diện nào đẹp trai như anh đâu (
không biết anh mà đóng vai chính rồi là vai tốt thì như nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2016 22:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân bạn mình, đã phải kêu lên là không muốn tiếp tục hình tượng bị người ta băm vằm bao nhiêu câu khó nghe lên nhân vật của mình thì cũng phải thôi. Nhưng mấy vai phản diện của bạn mình đều rất ưu tú đấy chứ.
Lần này tha cho bạn chuyển đổi ngành nghề sang một hướng mới để dân tình có thể sẵn sàng và dễ dàng yêu mến bạn nhé. Cảm ơn bạn đã lựa chọn thay đổi và cảm ơn các bác làm phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-3-2016 22:38:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thích anh Min đóng phản diện hơn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-3-2016 22:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Anh Nam Goong Min thật sự sinh ra để dành cho vai phản diện luôn ấy. Kiểu khuôn mặt luôn điềm tĩnh nhưng đôi mắt khi nhìn đối phương rất sâu và chất chứa nhiều suy nghĩ không lường được Chắc hẳn đó là một trong những lý do khiến vai diễn của anh ít khi bị lẫn với những nam diễn viên khác.
Đọc đến đoạn vào vai một luật sư từng là vào tù vào tội thì ôi thôi chuẩn rồi, chiều sâu vai diễn cứ để anh lo
Còn ôi thôi chị Baek Jin Hee thì quá xinh rồi, ấn tượng với chị từ "Hôn nhân vàng" chiếu trên KDrama ấy
Chắc chắn là một phim đáng mong chờ

P/s: Mà nhân tiện là có bạn nào xem Girl who sees smells mà ám ảnh với bệnh không nhận diện được gương mặt của anh này không Kiểu cứ làm cho cái ảnh nó mờ mờ trông nổi hết da gà ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-3-2016 23:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì vai nam chính đầu tiên của anh đã đến.
Sau thành công của hàng loạt vai phản diện giờ đây NGM đã có cơ hội thử sức với vai chính.
Nhớ hồi đóng Can you heảr my heart dù chỉ là nam thứ nhưng dễ thương chết đi được.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-3-2016 00:41:38 | Chỉ xem của tác giả
phản diện nhưng mà lại làm con tim dân tình xao xuyến mới chết chứ
nhưng mà anh đổi gió cho có không khí mới cũng được e đang rất là hónggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2016 08:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Dù NGM đóng vai phản diện rất hay, làm cho con người ta khiếp, sợ với vai diễn của mình, còn phải kêu ko muốn đóng vai phản diện nữa chứ, hihi. Nhưng là diễn viên thực sự thì phải trải qua nhiều vai diễn khác nhau đủ thể loại, chúc anh diễn vai chính tròn trịa, thành công và ghi dấu ấn mạnh mẽ hơn những vai phụ của anh nhé, mong rằng đây sẽ là mở đầu cho anh trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-3-2016 08:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Anh lại sắp trở lại đóng phim rồi nhỉ
Mỗi vai diễn của mình anh đều đầu tư rất tốt cho nhân vật, diễn kiểu nhân vật nào ra nhân vật đó. Rất thích cách diễn của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách