Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3429|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Năm điều thú vị về Park Seo Joon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Seo Joon rất thu hút khi vào vai anh trai sinh đôi của Hwang Jung Eum trong “Kill me, Heal me”. Và anh có thể sẽ một lần nữa hợp tác cùng Hwang Jung Eum trong bộ phim mới “She was pretty”. Nếu họ nhận dự án này, hai người sẽ vào vai một đôi tình nhân. Anh cũng là một trong những diễn viên của phim "Beauty Inside."

Bạn có muốn biết thêm gì về nam diễn viên này?

1.        Anh ấy rất đẹp trai, và các nữ diễn viên đánh giá cao điều đó. Nhưng lý do thật sự để anh có thể hòa hợp được cùng với các nữ diễn viên là anh làm việc chăm chỉ để tạo nên tính cách nhân vật.

“Tôi cố gắng để có thể chu đáo và phù hợp với các nữ diễn viên càng nhiều càng tốt. – Anh nói trong một cuộc phỏng vấn gần đây với tạp chí Singles. “Thấm chí dù tôi có ý tưởng tốt, thay vì sử dụng nó, tôi thường hỏi các diễn viên cùng quay cảnh đó với mình trước khi diễn, bởi vì diễn xuất tốt không chỉ được thực hiện khi chỉ có mình tôi. Mỗi khi tôi quan tâm đến điều này, chúng tôi trò chuyện thoải mái về trong công việc.”

2.        Anh ấy từng rất nổi tiếng ở trường và mọi người nói rằng anh rất giỏi trong shinship. Khi anh ấy xuất hiện trong chương trình "Entertainment Relay" của MBC, anh ấy nói rằng mình từng hẹn hò rất nhiều khi đi học.

“Tôi từng tỏ tình hoặc được tỏ tình từ rất nhiều người” – anh nói.

Để diễn các cảnh skinship, anh nói anh làm tốt bởi anh đã cố gắng rất nhiều”.

Đó không phải vì tôi có tài năng gì mà là tôi cố gắng đặt mình vào hoàn cảnh đó và diễn.

3.        Mặc dù rất nổi tiếng ở trường, Park miêu tả bản thân mình như một người hướng nội trong một bài viết của tạp chí Elle.

“Tôi thật sự sống rất khép mình, và tôi hầu như chỉ giữ im lặng khi đi với bạn bè”

4.        Anh ấy không quan tâm lắm về tin đồn hẹn hò của anh với diễn viên Baek Jin Hee và SISTAR Hyorin. Họ chỉ là bạn bè, anh nói. Anh và Hyorin gặp nhau trong chương trình "I Summon You Gold." Anh cũng gặp Baek Jin Hee khi làm việc. Họ diễn một cặp vợ chồng.

5.        Anh cho biết mình không đi diễn vì tiền. Trong buổi phỏng vấn với tạp chí Singles,anh nói rằng chỉ cần diễn tốt cho fan thấy đã là quá đủ.

“Thật lòng, tôi có nhiều cơ hội hơn trước đây. Trước đây rất khó để tôi có thể tìm việc, nhưng bây giờ tôi đã dễ dàng tìm việc hơn rồi.”

Mặc dù đã rất thành công trong quá khứ nhưng bây giờ, anh có nhiều cơ hội để thể hiện mình hơn.

Credit: kdramastars.com
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-7-2015 17:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Oh Ri On mà Phải đẹp trai mới có nhiều người yêu
Hóng phim mới của anh đóng cặp cùng Chị Hwang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-7-2015 18:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Park Seo Joon với sistar  Hyorin bị đồn hẹn hò không chỉ do gặp nhau trong I Summon You Gold đâu
Mà họ là một cặp rất dễ thương trong DH2 đó chứ
Hồi ấy xem đã thấy thích nhân vật  zai lạnh lùng nhưng manly trưởng thành hơn các bạn cùng khóa của Park Seo Joon
Cảm ơn bạn trnas !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-7-2015 20:35:12 | Chỉ xem của tác giả
khi 2 anh kiss nhau là khoái anh từ đó luôn
rồi anh đóng VXTA coi cũng hay lắm
mong anh ngày càng nổi hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-7-2015 20:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhh, giá mà tin đồn hẹn hò thành sự thự

Hyorin hay Beak Jin Hee đều được tuốt, đẹp đôi quá chời đất mà hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-7-2015 20:53:47 | Chỉ xem của tác giả
coi kmhm xong là thành fan anh luôn
thấy anh đóng phim nào cũng dễ thương
anh với baek jin hee ss rất đẹp đôi à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-7-2015 21:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời tự nhận là hướng nội
Mà hắn bảo hắn hẹn hò với đi tỏ tình tùm lum
Nghi ngờ ngàn chấm với cái hướng nội này lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-7-2015 08:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích anh Pakk Seo Joon nì lém cơ
Xem khát vọn gthuo75ng lưu chỉ xem cảnh có ảnh và chị Jinhee thui
Mềnh mong 2 anh chị là 1 cặp vì nhìn 2 người đẹp đôi lắm nhưng có vẻ là ko phải
Hóng phi mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-7-2015 09:19:18 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, hồi xem khát vọng thượng lưu thích anh này suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-7-2015 09:20:47 | Chỉ xem của tác giả
hì hì, hỏi xem khát vọng thượng lưu thích anh này suốt, đóng vai công tử hào hoa thì quá hợp
giá mà anh vs chị Jin Hee là một cặp thật thì daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách