Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2330|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Nam diễn viên Lee Seung Joon tiết lộ bí mật về mối quan hệ với Yoo Jae Suk trên “Running Man”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-4-2016 09:37:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Lee Seung Joon tiết lộ bí mật về mối quan hệ với Yoo Jae Suk trên “Running Man”

Nam diễn viên Lee Seung Joon, là bạn lâu năm của Yoo Jae Suk, đã xuất hiện trên tập mới nhất của Running Man đồng thời cũng tiết lộ những bí mật thầm kín và đen tối nhất của anh ấy.

Vào ngày 24 tháng 4 khi lên sóng của show truyền hình thực tế “Running Man”, Yoo Jae Suk đã chào đón Lee Seung Joon một cách nồng nhiệt, người mà anh ấy đã không gặp gỡ hơn 26 năm qua. Tuy nhiên, Lee Seung Joon có hơi lúng túng với anh ấy.

Yoo Jae Suk đã nói rằng,” Khi tôi nhìn thấy cậu trên TV tôi đã tự hỏi có phải là câu không, nhưng cậu thực sự đã xuất hiện này”

Mặc dù Yoo Jae Suk chào hỏi vô cùng nồng nhiệt nhưng Lee Sung Joon vẫn tiết lộ những bí mật của Jae Suk, anh ấy nói:”Jae Suk đã hẹn hò lâu năm với một cô gái. Tôi biết tên cô ấy và trường cô ấy học nữa. Cô ấy cao nhưng không xinh đẹp lắm”, làm tất cả mọi người phá ra cười.

Yoo Jae Suk phàn nàn, “Anh này chắc bị điên rồi. Được thôi. Cô ấy đúng là không phải xinh đẹp nhất nhưng cô ấy vẫn là bạn gái cũ của tôi. Sao cậu có thể nói trắng trợn như vậy chứ?”

Lee Seung Joon tiếp tục,”Cô ấy hẹn hò với Yoo Jae Suk khá lâu, vì vậy cô ấy cũng thường xuyên đi chơi với chúng tôi. Yoo Jae Suk làm mọi thứ mà cô ấy muốn”, và câu nói này khiến Yoo Jae Suk rất ngượng ngùng, bối rối.

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/24 ... ips-on-running-man/
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 10:59:59 | Xem tất

Mình đang xem bản raw Running man, bảo sao thấy chú Yoo vừa giận vừa ngượng ngùng, hóa ra bị tiết lộ bí mật tình yêu ))
Running man tập này có nhiều điểm hay để xem, chỉ duy nhất Kwang soo là tiết lộ gương mặt bạn gái thời "tiểu học" còn của Chị Ji Hyo và Chú Yoo thì đến tên cũng không biết. MC quốc dân đang bị RM bóc mẽ hết những "điểm xấu" của chú rồi
Teng ciu bạn dịch news, thay áo mới rồi, áo đẹp quá

Bình luận

Hí hí, bạn viết bài cho nhà Én đi:x. News của người trên áo sẽ luôn có mặt mình hí hí. Hi vọng sẽ gặp bạn nhiều trong 2 nhà đó :x  Đăng lúc 25-4-2016 11:42 AM
=))) thớt nhà entertainer nè, news về người trên áo của chuột nè =))))  Đăng lúc 25-4-2016 11:26 AM
vậy bạn:x. Hihi,gọi mình là chuột nè :">. Có thể gọi bạn tên nào thân mật hem :">  Đăng lúc 25-4-2016 11:06 AM
Mình cũng đang chờ sub xem cái đoạn tình đầu của Kwang Soo :P. Cảm ơn bạn khen cái áo của mình hí hí :">.Bạn biết mình thay áo lun, chúng ta gặp nhau ở đâu rồi   Đăng lúc 25-4-2016 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:21:01 | Xem tất
Sáng nay bận rộn mà vô tình thấy trên phây báo rết RM tăng, mừng muốn chớt :'(
Ôi, chuyện tềnh của chú Yoo
Thiệt ra muốn biết thêm nhiều chuyện về chú lắm, chú cứ đứng ở vai trò lắng nghe người ta chia sẻ thôi ý.
Cám ơn Chuột dịch tin
(Thiệt ra là lôi cái cuồn đi PR game, lười quá )

Bình luận

Hí hí có j đâu mà :D  Đăng lúc 26-4-2016 07:17 PM
Thấy không được khả quan :(((( Cám ơn Chuột nhé~~~~  Đăng lúc 26-4-2016 06:57 PM
Chuột vừa xem rồi thấy chữ trên clip đúng nên chuột vote luôn r hí hí. Chúc Rù sẽ đoạt giải nha :x  Đăng lúc 26-4-2016 06:53 PM
Đúng rồi, nó đó :v Lúc định làm chơi cho chệ Mều coi, mà vất vả quá nên đem đi thi, Chuột rảnh thì xem thử nha, có 5p thôi :V  Đăng lúc 26-4-2016 06:52 PM
Là cái thách thức biên kịch, số 7 bên nhau trọn đời à Rù ơi, hỏi cho chắc để Chuột vào vote :D  Đăng lúc 26-4-2016 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 22:11:39 | Xem tất
Bác sĩ Song trong DOTS đây mà
Hóa ra là bạn của chú Yoo
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 08:06:35 | Xem tất
Bạn thân gì mà 26 năm ko gặp vậy các bác >"<
Già rồi mà cứ như trẻ trâu í nhỉ, gặp là phải dìm hàng nhau, vậy mới là bạn thân chớ

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2016 14:36:12 | Xem tất
Mặt thánh Yoo ngượng khiếp luôn Cô ấy cao nhưng xấu lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách