Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2101|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam diễn viên Jin Goo đang chờ đón đứa con thứ hai!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phía Jin Goo: "Vợ Jin Goo mang thai đứa con thứ hai. Hiện tại đã được 4 tháng."

Jin Goo sẽ sớm trở thành cha của hai đứa trẻ.

Đại diện phát ngôn của BH Entertainment đã đưa ra thông báo vào sáng ngày 17 tháng 5: "Jin Goo đang mong chờ đứa con thứ hai của mình. Vợ anh ấy đã mang thai được 4 tháng."

Với vai diễn trong bộ phim truyền hình nổi tiếng của đài KBS "Descentdant Of The Sun", Thượng sĩ Seo đã làm rung động trái tim hàng ngàn thiếu nữ. Jin Goo sau đó vẫn liên tục bận rộn với các dự án cá nhân và thông tin về đứa con thứ hai nhận được nhiều sự quan tâm của truyền thông.

Jin Goo đã tổ chức đám cưới với bạn gái, người vợ hiện tại của anh vào ngày 4 tháng 9 năm 2014, vợ chồng anh đón chào con đầu lòng vào tháng 6 năm ngoái.

Chúc mừng vợ chồng nam diễn viên Jin Goo!

Vtrans: [email protected]
Source: MyDaily and allkpop

P/s: Người đàn ông này mạnh mẽ dữ dội, không hổ danh Thượng sĩ Seo Con đầu lòng còn chưa kịp tròn năm đã chuẩn bị đón con thứ rồi Đoàn kết!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Seo thượng sĩ mạnh dữ :)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-5-2016 08:50:18 | Chỉ xem của tác giả
"vợ chồng anh đón chào con đầu lòng vào tháng 6 năm ngoái" thế mà tháng 5 năm nay đã có thai 4 tháng.

Anh ơi năng suất thế anh ơi, có cần phải liên tục sản xuất vậy ko?

Bình luận

Là a mạnh nghe hơm. :))). Khó khăn lắm ms lừa đc con gái nhà ngta nên phải vậy. :)))  Đăng lúc 17-5-2016 12:21 PM
hiểm nài sợ nhanh đủ đội bóng lắm =))))  Đăng lúc 17-5-2016 11:00 AM
Jan
chả bù cho anh Seo trong phim cứ dùng dằng mãi, anh Jin Goo quá nhanh, quá nguy hiểm =))))  Đăng lúc 17-5-2016 10:59 AM
tui cũng nghĩ là a cưới lâu lắm rầu, kéo xuống hóa ra mới 2 năm, thiệt là năng suất quá mà =)))))  Đăng lúc 17-5-2016 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-5-2016 10:01:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Jan gửi lúc 17-5-2016 08:50 AM
"vợ chồng anh đón chào con đầu lòng vào tháng 6 năm ngoái" thế mà tháng 5 năm nay đ ...

Công nhận vợ chồng này dữ thật :v
vợ anh có trong showbiz k

Bình luận

Chị vợ là nhân viên công sở bạn ạ :)  Đăng lúc 17-5-2016 12:34 PM
Jan
Hình như vợ là người ngoài ngành giải trí thì phải. ;))  Đăng lúc 17-5-2016 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-5-2016 10:36:07 | Chỉ xem của tác giả
"người vợ hiện tại của anh vào ngày 4 tháng 9 năm 2014, vợ chồng anh đón chào con đầu lòng vào tháng 6 năm ngoái" - thượng sỹ Seo quá nhanh quá nguy hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-5-2016 11:19:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chúc mừng anh nhớ năng suất quá cơ anh ợ. Dù sao thì sau này rất mong được xem anh trong các show như Superman Return hay Bố ơi mình đi đâu để ngắm cả các thiên thần nhà anh nữa. Bố nhí nhố vầy không biết các con tính cách như nào nhở??
Cảm ơn chế trans tin nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-5-2016 11:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Cái nài mới đúng là anh chồng quốc dân naz
Vừa đóng xong phim tình khủng khiếp với cô em gái xinh xắn
Thế là lại kiếm thêm được một em bé
Jin Goo ah có ai sung sướng được bằng như anh. Anh chẳng cần phải giấu giếm mối quan hệ tình cảm như các sao khác, cứ thoải mái sống cuộc sống của mình. Haizzz chắc nhiều anh giai, em giai ngưỡng mộ anh lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-5-2016 12:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Vợ chồng anh cũng tranh thủ quá đi.
Tin vui đến với anh liền liền.
Mong anh sẽ nhận được nhiều tác phẩm hay hơn nữa.
Chúc mừng anh..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-5-2016 12:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ muốn nói 1 điều là ổng quá mạnh đi. K bù cho SDY miếng nào. ). Tự nhiên thấy thương cho chị vợ. ). Mong lần này sinh con gái chứ k lỡ ổng đòi có con gái thì sao. )
À. K cần lo chị vợ mang thai tâm lý bất ổn mà ông chồng còn có cô em gái tình cảm trên phim thế thì chị có ghen k đâu. Trong thời gian ốm nghén còn có phim lãng mạn của chồng xem qua ngày ))). Chắc cười như được mùa chứ ghen gì. ). Có ông chồng chỉ được cái diễn sâu thôi chứ ông yêu vợ, đơn phương vợ thế nào thì chị rõ nhất. )
Đúng như anh nói, kể từ khi kết hôn ngày nào cũng có nhiều niềm vui. Năm 2016 lại càng nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-5-2016 13:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng thượng sĩ Seo
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-5-2016 14:22:09 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jin Goo có vẻ thích con nít lắm nhỉ , thắng lớn chưa
dược một năm thì dứa thứ hai sắp ra, như vậy anh ấy đã
sản xuất tốt chúc mừng vợ chồng Jin Goo , đứa bé này là
dứa bé của " Hậu duệ của mặt trời " thì phải .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách