Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4341|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

My Sassy Girl đổi nữ chính, Oh Yeon Seo đang xem xét

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim My Sassy Girl đã đổi nữ chính? Sau cuộc tuyển chọn công khai với hơn 1800 thí sinh, tổ chức chươmg trình thực tế sống còn với 10 người cuối cùng, đã chọn ra nữ diễn viên mới Kim Joo Hyun. Nhưng, nữ diễn viên từ vai chính xuống vai nữ thứ, và lời mời thay thế cho vị trí nữ chính được chuyển tới Oh Yeon Seo (Comeback Mister)!

Nhân vật nữ chính được miêu tả là một cô gái xinh đẹp và trong sáng ở ngoài nhưng thực ra là một cô công chúa rắc rối, hay uống rượu, ngủ ở ngoài suốt đêm. Cô ghét sự gò bó và không ngại sử dụng những ngôn từ chợ búa để cãi lộn. Công chúa thích ăn chân gà chiên và bạch tuộc sông, bên cạnh đó cô rất yêu anh trai của mình. Nữ diễn viên Kim Joo Hyun sẽ đóng vai đối thủ của công chúa trong chuyện tình trường và có tình cảm đơn phương với nam chính (Joo Won).

"My Sassy Girl" là bộ phim tiền sản xuất, dự kiến phát sóng vào năm sau tại các nước Hàn, Trung và Nhật Bản. Quá trình quay phim sẽ bắt đầu vào tháng 9 tới.

Cre: dramabeans
Vtrans: [email protected]

P/s: Một số cảm xúc cá nhân của tác giả đã được lược bỏ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2016 23:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Oh ko biết mọi người thì sao chứ mình khá thích Oh yeon seo.
Đã xem OYS đóng 3 phim rồi và phim mới nhất với Bi rain mình thấy đóng khá ổn,
và mình cảm thấy hợp với vai chính của MSG đóa cơ mà chưa thông báo xác nhận thì cũng chưa biết như nào
Cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2016 23:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Cũng xinh đẹp , dáng cao và có nét gì đó cũng hơi ngổ ngáo
nên nghĩ là Oh Yeon Seo hợp vai này đó nên NSX nhắm đến
Hy vọng nhận phim
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2016 23:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Chị Seo đóng vai này thỳ cũng ổn mà
Mà tự dưng đổi vai chính sau lần casting khó nhằn kia khổ thân chị kia
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-8-2016 00:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích dự án My Sassy Girl này rồi, vì cái vụ công khai casting hơn 1800 thí sinh, nghe là hoành tráng rồi
Thích cái chị này lắm, tướng đi hai hàng bá đạo trong Comeback Mister..
Xem nhiều phim do Oh Yeon Seo đóng rồi, phải công nhận là chị đóng tròn vai hơn..
Motip nhân vật phù hợp với chị này, muốn hổ báo có hổ báo,muốn trong sáng có luôn trong sáng
Hóng phim này. thanks bạn trans news.
Mà ai có lòng hảo tâm giải thích dùm mình phim tiền sản xuất là sao không?

Bình luận

Thanks bạn nhiều nha.  Đăng lúc 13-8-2016 09:00 AM
...người xem, rủi ro cao hơn, do phim quay xong hết rồi, nên dù nếu khán giả không thích cũng không thể cắt giảm số tập  Đăng lúc 7-8-2016 11:58 AM
kiểu quay này ưu điểm là ít sạn, chất lượng tốt hơn (do không bị o ép về thời gian) nhưng không thay đổi được kết phim theo số đông mong muốn của...  Đăng lúc 7-8-2016 11:57 AM
là quay phim xong hoàn toàn trước khi phát sóng. truyền thống của phim Hàn là quay cuốn chiếu, vừa quay vừa phát sóng. gần đây có 1 số phim quay xong 100% trước phát sóng   Đăng lúc 7-8-2016 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-8-2016 03:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Sao bộ phim " My sassy girl " có vai nữ chính mà cứ
đổi tới đổi lui , hôm nọ thấy báo đang là đã tìm thấy
nữ chính rồi , vậy mà lại nói diễn viên chính đó lại trở
thành vai phụ , còn họ đang mời Oh Yeon Seo vào vai
chính , may mà phim chưa quay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-8-2016 07:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bết chị này sẽ diễn sao nhưng nhìn chung có vẻ ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2016 08:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Chị này diễn cũng khá ổn, nhưng mình ko thích gương mặt lắm. nhìn không hợp với 1 vẻ đẹp tươi sáng, tràn đây sức sống như nhân vật cô gái do Mợ thủ vai.

Chiều cao đôi này lại càng hợp nữa :v Yeon Seo vs Joo Won. Mà sao đã tuyển chọn trong 1800 người rồi giờ còn "nữ diễn viên từ vai chính xuống vai nữ thứ" nữa ._.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-8-2016 08:26:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tuyển Hong Nan Hyung thì còn j bằng....Hyung nhận đi Hyung...đóng vs Joo Won nữa thì qá tuyệt...SBS cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-8-2016 09:41:40 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh không thik nữ dv này lắm ))) Không hiểu sao đóng Jang Bo ri is here mình thấy chị này k hạp hình tượng 1 tẹo teo nào luôn! Cô gái trẻ xinh tươi, đáng yêu, sôi nổ, lạc quan đúng k? Kể cả Jang Bo Ri hay sang phim nè cũng vại, nhưng ss nè k thấy hạp kiểu xinh tươi hồn nhiên và quá trẻ nữa. SS đóng vai cô nàng hiên đại, thời thượng,hiểu biết, độc lập, tự chủ, độc thân, tầm xấp xỉ 30 đổ lên là hạp nè. Đóng vai hơi ghê gớm cũng hạp nè, cái mặt cho cảm giác như vậy )). Với lại, có cảm giác cằm ss là độn :v. Và nói thực k thik cách trang điểm môi mah chị ấy hay sử dụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách