Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Muôn kiểu gương mặt của Yoo Jae Suk trên "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-3-2014 15:17:57 | Chỉ xem của tác giả
thích hết. thích tất cả các biểu hiện trên gương mặt đáng yêu của chú.
tổng kết lại tất cả hình anh của RM trong 4 năm qua.
chú thật sự rất đáng yêu, nhí nhố. già rồi mak trông nhắng nhít thật.
chú là minh chứng của việc: hàn quốc k phải đẹp là nổi tiếng. chú đc mệnh danh là MC quốc dân cơ mà, mặc dù chú chẳng đẹp chút nào, nói thẳng ra là xấu nhưng chú rất có duyên, chú lại có cả vợ đẹp, con xinh, 1 gia đình hp nữa.
nét mặt của chú khi ngạc nhiên và hoảng hốt là buồn cười nhất. nói thiệt k phải cười trên sự đau khổ của chú đâu, nhưng nhìn mặt chú là chẳng thể nào nhịn cười đc.
cám ơn bạn đã dịch tin rất nhiều. bài này rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-3-2014 15:54:22 | Chỉ xem của tác giả
em thích bác này..
))) chú châu chấu không cần làm gì, chú chỉ cần đứng 1 chỗ đã thấy buồn cười rồi.
Mà phong cách nói chuyện vừa hài hước vừa lịch sự, đúng là ... dù chú không đẹp trai nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn
Quả nhiên MC quốc dân. sức hút không thể bị che lấp nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-3-2014 21:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu có cái bài tổng hợp thế này coi hài chết
Lúc xem Rm ko để ý lắm, chỉ biết rắng mỗi khi chú trưng bộ mặt hài hước ấy ra thì cháu cười bò đau cả bụng
Mà khi tổng hợp thế này thì cũng đáng lắm
Khi nào về già chú có dịp coi lại gương mặt của chú ~ Chắc từ thánh Yoo sẽ thành thánh Biểu cảm quá
Thích nhất những lúc chú tháo kính ra, mặc dù tự nhận mình đẹp trai nhưng mỗi lần tháo kính thì . . .
Càng lúc càng cảm thấy yêu qúy chú và Rm nhiều hơn
Thank chủ thớt trans news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-3-2014 12:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu thế. Xem RM biểu cảm của chú Jaesuk là buồn cười nhất. Nhiều lúc chú cứ pha trò xong mặt tỉnh bơ ) Đợi mọi người cười lăn cười bò thì chú mới cười. Thích nhất kiểu ứng biến nhanh, pha trò nhanh của chủ. Bâyh xem lại ảnh cũng ngồi cười 1 mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-3-2014 16:18:12 | Chỉ xem của tác giả
haha, chưa cần xem hình, chỉ cần đọc tít là biết ngay sẽ cười vỡ bụng rồi
chú lúc nào cũng vậy, thế mới là YJS của Running man chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-4-2014 11:01:53 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là xem chú Châu Chấu buồn cười quá đi mất. nhất là quả nhìn thấy Jong Kook ) nỗi ác mộng của trò chơi trốn tìm. Dạo này lâu lâu ko thấy trò ấy làm mình nhớ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-4-2014 12:27:45 | Chỉ xem của tác giả
Vâng. Biếu cảm ngạc nhiên của bác là bá nhất. Trông hãi lun.
Nhưng túm lại biểu hiện nào của bác cũng thật dã man, thành ra nó như đặc trưng của bác vậy.
K từ ngữ nào có thể diễn tả nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-4-2014 18:06:34 | Chỉ xem của tác giả
, thích hết các biểu cảm của chú, nhìn kiểu gì cũng muốn cười lăn lộn, nhất là những lúc chú biểu hiện mặt sợ hãi hay giật mình, thêm cả dòng cap dìm hàng của các bác PD ''MC Yoo tí thì rụng cả gan ra ngoài'', xem mà bò ra cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-4-2014 21:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Haha bài quá hay. Mỗi lần nhìn chú Yoo có rất nhiều điều mắc cười )). đọc bài này kèm theo hình ảnh mình thật không nhịn cười nỗi với những khuôn mặt đầy biểu cảm của chú ý . Công nhận danh hiệu MC quốc dân hợp với chú thật chú phản ứng nhanh thật chứ... nhiều pha gây cười đau bụng cũng từ chú ấy mà ra . Running Fighting. Chú Yoo Fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-4-2014 22:29:09 | Chỉ xem của tác giả
thik chú này nhất, thứ 2 là Gary. Nhìn mặt là thấy vui rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách