Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

Muôn kiểu gương mặt của Yoo Jae Suk trên "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-3-2014 22:18:15 | Xem tất
hìhì thích hình ảnh của chú Yoo lắm, chương trình nào cũng thấy chân thật dễ gần
nhiều khi chết cười những lúc chú tháo kính
thanks ad dịch bài và kiếm gif của chú lâu lâu ngắm laiị mà vẫn thấy vui ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 22:42:26 | Xem tất
Hahaha...Chuyện...Thánh Yoo mà lị
Các RM khác cứ nói chú Yoo xí trai nhưng mà mình thấy chú cũng đẹp trai lắm mà nhưng mà phải công nhận chú mà mở kính ra thì rất là  ngàn chấm
Nhưng mà mình rất thích con trai mà có kiểu tóc giống chú Yoo...rất chi là ngây thơ...chú để tóc này bao lâu nay rùi nhưng mà nhìn còn hợp chán
Coi lại bức ảnh lúc chú Suk Jin vs Chú Yoo đóng cảnh trong Man from star mà chịu k nổi...cảnh đó nói thật chơ mình k dám mở to mắt mà nhìn lun á...hé hé mắt thôi mà còn thấy nổi da gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 22:46:29 | Xem tất
Hồi trước ko thích xem chương trình giải trí Hàn nên cũng chưa coi qua FO,mà đọc tin tức sao mọi người cứ kêu chú là MC quốc dân mà mình ko hiểu tại sao..
Sau này coi RM mới biết,chú là 1ng` zui zẻ,tốt bụng,dẫn dắt giỏi,luôn quan tâm đến ng khác,và luôn cử xử đúng mực...ko hổ danh là MC quốc dân mà
Mỗi lần chú nhảy thì bài Step by step lại bật lên,riết goỳ nghe cái nhạc cũng quen luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 22:55:50 | Xem tất
ôi trời tôi là tôi ko thể nhin cười với cái gương mặt này mà! nhìn kiểu nào cũng hài ko đỡ được! ôi đúng là biểu cảm quá mức đa dạng mà

Nhìn cái pic đội tóc giả mà hết hồn! Cơ mà hài hước thì hài hước nhá cơ mà chú lại ga lăng toẹt vời ông mặt zời. Nay xem cái vid trên IC quay mấy cảnh camera ẩn, hành động của chú đúng là đáng ngưỡng mộ quá mà! Đâu phải chỉ diễn cho người ta xem đâu! Yêu chú Châu Chấu nhất nhất! MC quốc dân mà!
Thanks b dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 02:19:16 | Xem tất
biểu cảm của chú lúc nào cũng đa dạng
nhớ nhất cái dáng đi của vua nhảy truyền thuyết
nhìn cứ ba chấm sao sao ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 08:52:04 | Xem tất
Chết cười với bài viết này
Gương mặt nào của chú ấy mình cũng thik
Nhưng thik nhất vẫn là kiểu chú ấy bỏ kính ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 09:02:37 | Xem tất
Mình đã xem tất cả các tập Running Man & cũng đã cười sặc sụa khi xem những cảnh này nhưng khi tập hợp chúng lại thì thật ngạc nhiên, mặc dù vẫn cười nhưng biết thêm đây là một trong những điều khiến chú luôn là thần tượng của mình. Chỉ cần biểu cảm thôi cũng đủ khiến mọi người vui vẻ, không sợ xấu hổ khi phải "đóng vai" nhát gan trước mặt mọi người & hy sinh tất cả vì nghệ thuật. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 09:14:06 | Xem tất
Gương mặt nào mình cũng thích, chú là thánh biểu cảm mà, nhìn rất hài hước.
Thích chú và gia đình RM lắm.
Thanks bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 10:29:21 | Xem tất
công nhận chú hoạt động cơ mặt nhiều thật
điểm chung là mọi biểu cảm nhìn thế nào cũng buồn cười
không sợ xấu luôn, mà cứ chăm chăm lo xấu giữ hình tượng thì đã chẳng có Yoo Jae Suk ngày hômnay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2014 11:17:20 | Xem tất
trời...tình yêu của tôi đây rồi
thề luôn...mình xem tập nào của Running Man, mặc dù ai mình cũng yêu quý.cơ mà luôn luôn mong team có chú là thắng cơ...chứ ko thì cứ thấy hụt hẫng, buồn buồn sao đấy
cái tập Châu Chấu mà bị chú Min Soo úp sọt...trời ạ, mình đã cười như con đyn trong nhà khi thấy chú buộc 2 cái râu vào với nhau
Có thế nào...cháu cũng iu chú lắm lắm luôn

Bình luận

mình cũng thế đấy bạn, xem RM chỉ mong là team chú thắng thôi...  Đăng lúc 1-4-2014 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách