Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngoctuyenjp2
Thu gọn cột thông tin

Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2016 16:20:24 | Xem tất
Dù đã qua ngày sinh nhật nhưng vẫn muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn đến Kites.Chúc Kites phát triển ngày càng bền vững và cho ra lò những sản phẩm tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2016 11:05:55 | Xem tất
Chúc mừng ngày sinh nhật thứ 5 của Kites . Chúc Kites và các bạn ngày càng phát triển mạnh

Ngày xưa khi tập tểnh làm quen với phim Hàn Quốc mới tình cờ biết đến logo "Keep Smiling Together" rồi từ đó không nhớ làm sao mà duyên phận đưa đẩy đến với Kites. Để rồi đu bám theo Kites cho đến bây giờ Cám ơn những nổ lực không ngừng nghỉ của các bạn để đem những giây phút giải trí thư giãn đến cho mọi người - Cám ơn tất cả staff và members của Kites đã chia sẻ cùng tôi những kiến thức cũng như những cảm xúc khi xem phim trong thời gian đã qua và trong những ngày sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2016 12:17:58 | Xem tất
chúc mừng sinh nhật muộn, mong kites sớm trả tiền em )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 17:08:45 | Xem tất
Mình theo sub từ ngày chỉ có KST, sau này khi tách ra mình cũng chọn KST.net.vn và nay là Kites là nơi mình tiếp tục ủng hộ. Chúc Kites ngày càng phát triển, như cánh diều ngày càng bay cao hơn và xa hơn vậy. Bầu trời xanh là vô tận nên cứ thỏa sức mà cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2016 14:59:41 | Xem tất
Chúc kites tuổi số 6 đạt nhiều thành công như mong muốn.
Sub được nhiều phim, nhiều người biết đến, hợp tác với nhiều đối tác trong lĩnh vực truyền thông đa phương tiện.
Ngày càng có nhiều mem năng nổ, giúp làm phong phú!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 08:59:37 | Xem tất
Mừng Kites.vn 5 tuổi
mình rất vui được là một thành viên của phố diều
mong diễn đàn sẽ ngày càng phát triển
Love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2016 08:30:45 | Xem tất
tuy có hơi muộn nhưng cá nhân mình đặc biệt yêu thích Kites. Mình xin chúc Kites sinh nhật vui vẻ. Ngày càng có nhiều các sản phẩm hay gửi tặng tới fan. Trong những năm qua các bạn đã làm việc vô cùng chăm chỉ. Một con mọt phim như mình đúng là như vớ được kho vàng khi đến với Kites. Cám ơn các bạn rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2016 15:38:51 | Xem tất
không ngờ Kites cũng đã được 6 năm rồi, chúc sinh nhật làng diều nhiều nhiều, là thành viên trong Kites nhưng không đóng góp gì cả chỉ a dua comment được thôi nhờ Kites mà mình biết được nhiều tin tức và có những giây phút giải trí hữu ích, thấy các thành viên trong Kites rất sắc sảo và nhiệt huyết (tất nhiên không có mình rồi ).
tin tưởng Kites sẽ ngày càng phát triển hơn và có nhiều thành viên tham gia cùng đóng góp có sự nghiệp của Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2017 07:55:51 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn các bạn vì các sản phẩm chất lượng, chúc Kites ngày càng lớn mạnh nhé.
Luôn dõi theo và ủng hộ Kites !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2017 08:16:25 | Xem tất
Chúc Kites tuổi mới nhiều điều mới.
Chúc Đại Gia Đình Kites luôn khỏe mạnh để có sức mà mần sub cho dân tình xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách