Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngoctuyenjp2
Thu gọn cột thông tin

Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2016 20:42:30 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật phố diều
Chúc cho sang tuổi mới Kites sẽ càng phát triển vững mạnh
Và càng ngày càng có nhiều thành viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 21:13:16 | Xem tất
Ôi qua ngày mất tiêu rồi
Nhưng dù sao vẫn chúc mừng sinh nhật Kites nhé, sinh nhật Kites trùng với quốc khánh nữa nên càng ý nghĩ bội phần
Mong Kites sẽ càng ngày phát triển hơn nữa, sub nhiều phim, đa quốc gia hơn nữa. Trở thành tập đoàn subteam đa cấp bự nhất luôn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 22:34:24 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật phố Diều
Chúc phố Diều ngày càng bay cao, bay xa
Chúc các bạn staff sức khoẻ, hạnh phúc để càng ngày càng có nhiều dự án hay và ý nghĩa
Happyyyyy birthdayyyyy!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 23:34:45 | Xem tất
Mừng Kites.vn tròn năm tuổi nhá, lâu lắm không ghé lại 4rum thấy thay đổi nhiều quá
Chúc Kites ngày một phát triển, luôn bền vững, và cho ra những sản phẩm luôn chất lượng
Chúc các bạn trong subteam dồi dào sức khỏe để chinh chiến tiếp .Happy birthday
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 00:02:36 | Xem tất
Tròn 5 năm của Kites!
Cũng không biết đã theo kite từ bao giờ
Từ cái hồi chưa có nick, bên mình vẫn gộp với một bên nữa
Cho đến khi Kite tách ra, tự lần mò lập nick để có thể hoạt động một tí
Rồi dần dần từ đó quen với những tập phim hay show có phong cách sub "rất Kites"
Đến giờ mọi người vẫn hay mắng là hâm khi mà cứ xem sau mọi người một hay vài ngày, trong khi đầy nơi sub ăn liền ngay và luôn
Nhưng với mình, nơi đây không chỉ là nơi down phim, down show mà còn là nơi nhìn thấy những subteam có tâm, tì mẩn và rất cầu toàn
Những sản phẩm đến với tay người xem, dù là phi lợi nhuận những đều được chăm chút hoàn hảo
Thế cho nên thời điểm này vẫn theo Kites, vẫn mong được bên Kites lâu thật lâu, dài thật dài ~
Chúc Kites có một tuổi mới suôn sẻ, các bạn đã lớn mạnh nhưng các bạn vẫn đặt chất lượng lên hàng đầu, thế đã là rất thành công. Chúc các subteam giữ gìn sức khỏe để có thể hoàn thành được những đứa con tuyệt vời tiếp theo.
Happy Birthday!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 00:45:59 | Xem tất
Thế là đã 5 năm rồi, kites đã tròn 5 tuổi!!!!
Chúc phố diều ngày một phát triển hơn nữa, trở thành nơi giao lưu vui vẻ nhất cho các mem.
Chúc kites sẽ có nhiều thật là nhiều lần 5 năm nữa.
Mình đã có những kỷ niệm thật vui ở phố diều và mình muốn mọi người cũng đều có những kỷ niệm như mình ở forum này.
Chúc mừng sinh nhật kites của tôi !!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 01:23:51 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật phố Diều <3

Mới đây mà nhà Kites đã tròn 5 tuổi rồi

Chúc cho phố Diều nhà mềnh ngày càng bay cao, bay xa

Chúc các bạn trong đội subteam , staff luôn có thật nhiều sức khỏe để đồng hành cùng nhà Diều <3

Happy Birthday
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 08:17:22 | Xem tất
Chúc mừng Kites đã tròn 5 tuổi

Mới đó mà đã 5 năm kể từ khi mình biết đến Kites, tuy ít bình luận sôi nổi nhưng Kites luôn là nơi giúp mình coi nhiều bộ phim hay từ đó cho đến nay

Cám ơn những cống hiến của Kites cho mọt phim như mình nhiều lắm, Chúc các bạn ST, Staff luôn vui vẻ, nhiều sức khỏe để làm ra nhiều tác phẩm hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 09:18:53 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật muộn ^^
Cám ơn kites đã đem đến cho chúng tớ một không gian sinh hoạt vui vẻ, những bài dịch, những bộ phim chất lượng vô cùng. Chúc kites ngày càng phát triển mạnh mẽ và bền vững.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2016 11:37:38 | Xem tất
chúc mừng sinh nhật kites
hi vọng có htể cùng kites chúc mừng sinh nhật 10 tuồi, 15 tuổi
luôn tự hào khi là thành viên của kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách