Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 654|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mục tiêu của Jun. K trước khi album xuất xưởng Jun. K đã thành công ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mục tiêu của Jun. K trước khi album xuất xưởng Jun.K đã thành công?

"Tôi đơn giản chỉ muốn mọi người biết tôi là ai và thể loại âm nhạc tôi theo đuổi là gì thôi. Tôi không quan tâm lắm đến thứ hạng trên bảng xếp hạng. Và cũng không phải cố gắng để đạt được mọi thứ ngay từ lần đầu tiên”

2PM Jun. K chia sẻ mục tiêu trước khi album solo đầu tay "Mr. NO♡" và bài hát chủ đề 'THINK ABOUT YOU." Được phát hành Bởi vì mọi người đều biết đến anh ấy với cái tên “ Junsu” trên sân khấu nên lần trở lại này anh ấy muốn đem đến màu sắc âm nhạc riêng của nhạc sĩ “Jun. K”

Anh ấy nói mình không quan tâm đến thứ hạng trên các bảng xếp hạng nhưng thứ hạng của bài hát thực sự không tốt cho lắm. Để công chúng đón nhận một thể loại nhạc như RnB và Future là không hề dễ dàng. Cá nhân anh ấy cũng cho rằng thể loại nhạc mình theo đuổi khác xa so với định hướng âm nhạc của JYPE.

Thế nhưng, Jun. K muốn cho mọi người biết đến ăm nhạc của mình vì vậy nân anh đã gửi email cho tất cả những staff để tiếp tục thực hiện album. Bỏ ngoài tai những đánh giá về thứ hạng trên các bảng xếp hạng âm nhạc , không gì có thể làm Jun. K hạnh phúc hơn là được thực hiện ước muốn của mình. Ít nhất thì những người đã nghe cũng sẽ để lại những đánh giá tốt về bài hát. Những idol có thể viết lời, code, chơi nhạc cụ, sáng tác được cũng không nhiều ngoại trừ Zico và Jun. K. Chính vì vậy nên Jun. K đã tự sản xuất album của mình và được thể hiện nó đến mọi người.

Những bài hát hay ít được mọi người biết đến như : 'NO LOVE,' , bài hát chủ đề 'THINK ABOUT YOU,' và cả 'SUPERMAN' cùng nhiều bài hát khác nữa. Thật đáng tiếc khi những bài hát chất lượng trong album tiếng Nhật không được nhiều người biết đến. Vì vậy nên công chúng không thể không cho chúng là thất bại.

Dù là vậy nhưng qua album solo ở Hàn lần này, Jun. K đã mang đến âm nhạc của riêng anh sau 12 năm gia nhập JYPE. Chật lượng của album là điều không thể phủ nhận. Mục tiêu anh ấy đặt ra coi như đã được hoàn thành. Đây là dự khởi đầu của Jun.K

[+182 -29] Dù lúc đầu nghe không thuận tai lắm nhưng mà tui đã thích nó sau khi nghe vài lấn đấy bà con ạ. Nếu thu hút được công chúng thì cũng tốt thôi nhưng tui vẫn muốn anh ấy được làm những gì mình thích hơn. ^^

[+169 -28] Ơ này, mấy bài hát nghe hay mà. Thành công nhé, Jun. K

[+160 -27] Tớ nghĩ anh ấy quá hay ấy chớ. Tớ là tớ thành fan của ảnh sau khi nghe "Don't Leave Me hát cùng với Lim Junghee từ lâu rồi kìa.

[+152 -26] Bài này hay lắm đó . Mọi người nghe thử mà xem.

[+139 -23] Mong là mục tiêu của anh ấy sẽ được hoàn thành. May mắn nha anh ♡

[+58 -8] Cá nhân mình thì mình vui vì Jun. K đã truyền tải được cảm xúc của chính anh ấy qua từng bài hát. Mình cá là nhiều người cũng biết anh ấy là một ca sĩ thực thụ. Kim Minjin, hãy làm ra thể loại nhạc mà anh thích nhé! ♥︎

[+57 -8] Quá ngầu. Anh ấy thật tuyệt khi dũng cảm theo đuổi dòng nhạc mình yêu thích.

[+57 -8] Hãy chú ý đến âm nhạc của Jun. K hơn nhé mọi người. Em là ủng hộ anh 2 chân 2 tay rồi đấy ! Chúc anh may mắn nhé, chàng trai! ^^

[61 -11] Tui thực sự thích những bài hát và giọng hát Jun. K đấy nhé!

[51 -8] Anh ấy cho chúng ta thấy những bài hát ấn tượng từ năm ngoái và cả album này nữa. Những người biết cảm thụ âm nhạc sẽ thấy được sự thu hút từ âm nhạc của anh ấy thôi! Cố gắng lên nha anh!

Cre: Export News via NAVER
Etrans: 2PMedia
Vtrans : Luu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách