Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
Thu gọn cột thông tin

Mức thù lao phim truyền hình của các nữ diễn viên trong năm 2015 // Phản ứng của K-netizens

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2015 12:42:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Mình nghĩ không phải thắc mắc gì với mức thù lao của các nữ diễn viên như Lee Young Ae, Song Hye Kyo, Gong Hyo Jin hay Park Bo Young. Họ đều có cả tài và sắc. Có thể bạn nghĩ Gong Hyo Jin không đủ xinh đẹp nhưng chị ấy lại rất duyên dáng và khiến người ta phải nhớ đến vì tài diễn xuất, vì sự hài hước và thân thiện của mình trong một rừng những nữ diễn viên xinh đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:24:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

có người thì dù không tham gia đóng phim nhưng vẫn luôn được mọi người nhớ tới, trở thành tượng đài bất tử, minh chứng đó là chị Lee nhà mình.)
Còn có người thì dù có xuất hiện dồn dập nhưng chỉ cần vắng bóng 1 thời gian sẽ bị lu mờ cho vào dĩ vãng ngay.
Môi trường tồn tại trong giới làm nghệ thuật thiệt khắc nghiệt.
Bởi zậy bà Soo Ae bả mới sợ truyền thông, chỉ biết đóng phim, quay vài cái quảng cáo, lặn mất tăm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:30:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Đọc bình luận của K-net thấy toàn GATO không vậy?
Nhà sản xuất người ta cũng phải tính cả chớ, không dưng mà họ được nấy tiền!
Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:58:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Thù lao phim sắp tới của Lee Young Ae  cao lắm đó
Công nhận toàn cái tên hot không à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:33:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Đọc đọc phía trên, chưa kịp mừng vì có nàng Song với chị Bo, xuống dưới đã thấy comment mỉa mai vụ trốn thuế của Knet >_<
Thấy thái độ Song sau vụ đó đã nghĩ chỉ là do sơ suất thôi mà >_< người nổi tiếng ai mà tự đi nộp thuế đâu, sao các bạn cứ nhắc hoài vậy -_- Riết rồi bao công sức trước giờ của người ta phủ nhận hết >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:38:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Thu nhập quá đỉnh, đúng Lee Young Ae và Jun Ji Hyun vẫn No.1
Toàn diễn viên mình yêu thích.
Lâu rồi không được xem phim của chị Song Hye Kyo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:46:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

SS Lee Young Ae và mợ Jun xếp đầu là quá đúng, vì cả 2 ss đều hoạt động rất chăm chỉ trong năm qua đến đầu năm nay
Ôi ss Ae cứ như huyền thoại, vừa xinh vừa tài lại sống sạch sẽ đẹp đẽ
Còn mợ Jun bà ấy năm nay siêng khỏi nói, 1 phim điện ảnh rồi CF dự sự kiện liên miên. Miss Gong cũng thế, vừa xong Producers nhận ngay 1 phim điện ảnh, hơi bị chăm lạ
Nhưng mà đồng ý vs nez Hàn, một số nàng không hề xứng vs cái giá đó, họ làm ăn như 1 con búp bê và nhận tiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 14:55:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

ôh người eo nhà mềnh nằm trong top 3 kìa

mà nhìn vào toàn là diễn viên hot không àh , đa số toàn ngừi mình thíh nữa chứ

kiểu này tương lai ngừi eo hãy đóng cho tvN nhiều vô nha :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 15:07:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Với mình thì Jun Ji Hyun vẫn là số một . Vẫn thích Lee Young Ae nhưng chỉ được xem cô ấy trong vài bộ phim cũ thôi, còn Gong Hyo Jin mình rất thích cách diễn chân thật của chị nhà mình ha...ha diễn mà như không diễn, nếu thù lao mà thấp hơn nhiều người thì thật sự tiếc cho cô ấy. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 15:30:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Do hiệu ứng thù lao KTH trong Yong Pal mà vấn đề tiền nong trở nên nóng ghê

Công nhận là đóng 1 tập phim bằng người ta lao động cả mấy năm song có phải lúc nào cũng kiếm được như thế, thứ 2 là cũng phải mất bao năm cộng thêm may mắn gặp được 1 bộ phim khiến mình có tên tuổi chỗ đứng thì mới đổi đời được chứ. Cái gì cũng có số của nó, có mặt đẹp, có tài, có chăm chỉ, có vận may thì ắt sẽ giàu. Thế nên k gato đỡ tốn sức.

Cơ bản cũng không phải tiền mình có phim hay để coi là được rồi.

cảm ơn ss Hạ mời news nhé

Bình luận

thì bên nào cũng có lý mà, em đứng phía trung lập  Đăng lúc 21-8-2015 08:21 PM
comment khách quan ghê :))  Đăng lúc 21-8-2015 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách