Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mức thù lao phim truyền hình của các nữ diễn viên trong năm 2015 // Phản ứng của K-netizens

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-8-2015 11:46:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Vẫn là Mợ của lòng iemmm
Bao năm rồi mà trở lại sức hút vẫn như ngày nào
Thích heo nữa , tưởng chị phải cao hơn chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2015 11:51:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Mình thấy chị Lee Young Ae, Jun Ji Hyun có thù cao vì hai chị ấy ít khi đóng phim và mỗi phim chị ấy đóng đều nổi.
Tại sao mn lại nói chị Kim Tae Hee kiếm được mức thù lao như vậy chỉ cho việc nằm thôi nhỉ, mn nghĩ nằm như chị ấy trong phim và diễn tả cảm xúc như vậy là dễ dàng à. chị ấy cũng cố gắng hết mình hoàn thành vai diễn mà.
Mấy chị trong top mình đều thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-8-2015 12:04:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

mợ nhận được thù lao như thế là xứng đáng mà.
mình cứ nghĩ chị song cũng phải trên mức 60 triệu cơ.
không biết hyo joo nhà mình đc bao nhiêu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-8-2015 12:07:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Nhìn số tiền thù lao mà chóng cả mặt cả mũi thế này
Phải gọi là cát xê khủng long cũng không bằng chứ
Nhưng mà dù sao lao động nghệ thuật mà, vất vả lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-8-2015 12:13:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Lee Young Ae và Jun Ji Hyun đứng đầu danh sách là đúng rồi, 2 chị vừa xinh đẹp, tài năng và lại không có scandal nữa.
Còn Park Bo Young thì dạo này đóng cũng khá nhiều phim, chị cũng rất tài năng và cũng dễ thương nữa, mong chị sẽ càng thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-8-2015 12:19:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cái TOP nào cũng thấy có mợ chảnh hết thế này
Từ CF tới thù lao  tới khuôn mặt đẹp , và cả top Body luôn
Quả đúng là minh tinh trái đất Chun Song Yi
Chúc mừng mợ
Còn về  mức thù lao của các diễn viên  thí cũng tương đối  khó biết chính xác lắm
Cảm ơn ss đăng tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-8-2015 12:20:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Đúng là lee Yoong Ae,Jun Ji huyn,Song Hye kyo,Choi Ji Woo vs Kim Tae Hee là tường thành rồi
dù qua năm tháng các diễn viên trẻ có nhiều lên thì họ vẫn giữ được đẳng cấp mãi mãi
cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-8-2015 12:29:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Ôi tiền...vì đây tiền won nên cũng ko bjk cỡ tiền Việt là bao nhiêu chắc cũng cở mấy chục tỷ ấy nhở >.<
Nhưng mà làm người nổi tiếng ở Hàn khổ thật
Gương mặt ko xinh đẹp thì knet nói vậy sao làm người nổi tiếng
Rồi lúc chuyển qua đóng phim thì nói là bình hoa di động
nhưng mà cũng phải nói là idol đi đóng phim catse rẻ hơn hẳn, hỏi vậy sao ko mời idol nhiều cơ chứ, nhưng mà như vậy thì cũng có tí liên quan đến chất lượng phim thôi ^^

Bình luận

Bạn muốn đổi sang tiền Việt thì nhân lên khoảng 20 lần, đổi sang USD chia cho 1000.  Đăng lúc 21-8-2015 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-8-2015 12:35:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Đúng là đọc mức catse của các nữ diễn viên mà cũng khá bất ngờ đấy vì dạo này tăng lên nhanh thật. Ngày trước nhớ catse của nữ diễn viên thường thấp hơn nam diễn viên và cũng không tới số 40 triệu won/ 1 tập phim, giờ vật giá leo thang nên catse cũng lên theo. Và theo kinh nghiệm thì những người nổi tiếng càng ít xuất hiện thì catse của họ càng cao, bảo sao giờ mấy ngôi sao lại lười đóng phim đến thế. Jun Ji Hyun catse ngang với chị Lee Young Ae luôn dù bạn này cũng không thường đóng phim lắm, chắc do nổi tiếng từ thành công vang dội của những bộ phim mà bạn ấy tham gia. Chị Lee Young Ae mặc dù không xuất hiện đã lâu nhưng chị ấy vẫn đứng đầu về catse cho mỗi tập phim đối với các nữ diễn viên. Hơi bất ngờ vì catse của Song Hye Kyo cao hơn của Ha Ji Won.

PS: Klq nhưng lạ là những phim của anh Song Seung Hun thường không thành công về rating nhưng sao catse của anh ấy cao quá nhỉ?

Bình luận

ừ news hồi 2013 thì bằng nhau á haiha, mà giá của chị Won bên movie cũng cao hơn Song nữa, ko biết lý do gì nữa  Đăng lúc 21-8-2015 01:39 PM
cũng rất tốt và cũng đánh giá cao về diễn xuất nữa. Với lại về tuổi tác mình đoán Ha Ji Won cũng là tiền bối và có lẽ cũng nổi tiếng trước Song Hye Kyo.  Đăng lúc 21-8-2015 01:34 PM
Mình không biết catse của hai người bằng nhau vì mình cứ nghĩ là catse của Ha Ji Won cao hơn một chút vì vốn dĩ cô ấy thường đóng các phim truyền hình và rating phim   Đăng lúc 21-8-2015 01:33 PM
Mình không biết catse của hai người bằng nhau vì mình cứ nghĩ là catse của Ha Ji Won cao hơn một chút vì vốn dĩ cô ấy thường đóng các phim truyền hình và rating phim   Đăng lúc 21-8-2015 01:33 PM
uhm mình cũng hơi bất ngờ đấy tại năm 2013 là catse của cả 2 ngang nhau, nhưng năm nay thì mợ Song lại tăng thêm  Đăng lúc 21-8-2015 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-8-2015 12:39:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Không biết Lee Yeon Hee được trả bao nhiêu mỗi tập nhỉ? Mấy trăm triệu (Vnđ) một tập phim, đáng sợ quá, chắc nhà đài lời gấp 10 lần số tiền đó nữa

Bình luận

Có lẽ thấp hơn mức thấp nhất trong ds này nên hem đc nhắc tới. Hic  Đăng lúc 21-8-2015 12:44 PM
Có lẽ thấp hơn mức thấp nhất trong ds này nên hem đc nhắc tới. Hic  Đăng lúc 21-8-2015 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách