Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2249|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Movie "Joseon Magician" nhận được kỳ vọng bùng nổ - "Bao giờ cho đến tháng Mười ...Hai"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2015 09:54:04 | Xem tất |Chế độ đọc
Poster tác phẩm điện ảnh đầu tiên sau khi xuất ngũ của nam diễn viên trẻ Yoo Seung Ho - "Joseon Magician" đã chính thức được công bố. Sau màn ra mắt chỉ trong khuôn khổ "Hội chợ Phim Châu Á 2015" (Asian Film Market), do nhận được sự kỳ vọng to lớn của khán giả nên Lotte đã quyết định công bố sớm poster chính thức của "Joseon Magician".

Tờ rơi giới thiệu về "Joseon Magician" đã đến tay khán giả tại "Hội chợ Phim Châu Á 2015" được tổ chức từ ngày 3/10 đến ngày 6/10 tại Trung tâm Triển lãm & Hội nghị Busan.

Được tổ chức hàng năm, bắt đầu từ năm 2006, "Hội chợ Phim Châu Á" là điểm hẹn cho tất cả các đơn vị có liên quan đến ngành công nghiệp điện ảnh từ khâu đầu tư, sản xuất, tiêu thụ, đến phân phối ...Tác phẩm nổi bật và được chú ý nhất trong suốt 4 ngày tổ chức Hội chợ là bộ phim "Joseon Magician" - đầu tư và phân phối bởi Lotte Entertainment.

Bắt đầy bấm máy khởi quay ngày 27/2, bộ phim đã thực hiện tất cả 72 buổi quay trong suốt 4 tháng tại nhiều địa điểm trên khắp cả nước như: Yongin, Namyangjoo, Moongyeong, Sokcho, Hwasoon ...Giai đoạn hậu kỳ dựng phim được thực hiện từ ngày 2/7 và trong ngày 3-6/10 vừa qua, tờ rơi giới thiệu phim đã ghi nhận phản ứng bùng nổ từ khán giả.

Trên mặt trước của tờ bướm, nổi bật hình ảnh pháp sư Hwan Hee (Yoo Seung Ho) thu hút. Đôi mắt hai màu của Hwan Hee ngay lập tức cuốn hút người xem.

Trang sau của tờ bướm lần lượt giới thiệu các nhân vật chính của phim: Yoo Seung Ho trong vai Hwan Hee, Go Ara trong vai Công chúa Cheong Myeong,  Lee Kyeong Yeong trong vai Ahn Dong Hwi và Jo Yoon Hee trong vai Bo Eum. Bạn có thể cảm nhận tình cảm lãng mạn của Yoo Seung Ho dành cho Go Ara qua ánh mắt đầy tình tứ và dòng trích dẫn ngọt ngào: "By Heavens I swear, the moment I laid eyes on you the true magic happend."...

Đại diện của Lotte Entertainment cho biết: "Mặc dù chúng tôi không thể trình chiếu preview do phim vẫn đang trong giai đoạn hậu kỳ, nhưng phản ứng của khán giả đến từ poster phim duy nhất là vô cùng mãnh liệt. Toàn bộ tờ bướm của phim đã hết sạch vì số người hiếu kỳ về phim thật không nhỏ chút nào."

"Joseon Magician" xoay quanh câu chuyện tình yêu đầy hiểm nguy giữa chàng pháp sư trẻ tài năng Hwan Hee và công chúa Cheong Myung xinh đẹp. Hwan Hee khám phá ra một mưu đồ nham hiểm và từng bước tìm kiếm con đường chống lại định mệnh. Tác phẩm mới của đạo diễn Kim Dae Seung sẽ ra rạp trong tháng 12.

Source: Link
V-trans: [email protected]

Các thông tin về phim được cập nhật liên tục tại Thread "Joseon Magician"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 10:22:18 | Xem tất
Có cái anh pháp sư trẻ trung, đẹp zai nhường này mà lại đem lòng đi yêu bà công chúa vừa già vừa béo nhà mình là sao
Phim đc trông đợi thế này thì thím công chúa nhà rách mau đi giảm cân đi   tháng sau đi quảng bá với anh zai trẻ lại như thím đi với cháu mất thôi

Em phải xách mông đi com chỉ vì mụ chủ thớt đe dọa sẽ bắn bỏ   

Bình luận

bắn bỏ :))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-10-2015 08:15 PM
em com mụ cũng bắn, ko com mụ cũng bắn!! mụ muốn em sống sao????  Đăng lúc 10-10-2015 07:01 PM
cái nhà rách này đúng là toàn anti, chắng có lấy mống fan tử tế :)))) bắn bỏ ~~  Đăng lúc 10-10-2015 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 10:25:02 | Xem tất
Riêng cái poster thôi cùng với việc comeback của Seung Ho cũng đủ làm điên đảo người hâm mộ rồi
Chờ đợi gần 2 năm mới có dịp được xem Ho diễn xuất cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 10:53:38 | Xem tất
Ko Ala là mẹ nào thế???
Lợn nhà tui là Ko Ara chớ không phải gấu Kaola mà cũng không phải thánh Ala nhé lều báo
Cơ mà phim này thấy tội cho em SH quá. Xưa giờ toàn đóng với gái trẻ trung xinh đẹp, đùng phát vào phim gặp ngay con lợn béo ú núc ních, đã thế còn MBBG nữa
Hi vọng chuyến đi của em sẽ êm đẹp, phim thành công, máy bay đáp an toàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 12:37:30 | Xem tất
Thiệt là nhìn cái poster thôi đã bấn loạn hết sức, tháng 12 mới công chiếu chắc năm sau mới có sub để xem quá, cơ mà vì em bao lâu cũng chờ đk hết á, Ho sắp đóng drama nữa nè, iu quá nhèo. Hóng tiếp news phim.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 14:34:10 | Xem tất
Hóng sự trở lại của bạn trẻ này
Phim đầu sau khi xuất ngũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 15:51:24 | Xem tất
Nói thiệt chứ mị nhìn cái hình mị đã thấy ngất ngây
Cơ mà đang luyện lại I Miss you nên thương oppa quá xá thương, hic.
*Lót dép* chờ sub )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 16:48:04 | Xem tất
bạn này thiệt là tuổi trẻ tài cao
diễn bằng ánh mắt rất tốt
có điều mình ấn tượng nhất là cái câu nói trích trong poster
By Heavens I swear, the moment I laid eyes on you the true magic happend
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 18:52:40 | Xem tất
Tác phẩm trở lại của YSH nên được nhiều người mong đợi.
Trong poster hình ảnh của chàng pháp sư như bị hút vô đôi mắt. Mỗi lần nhìn mặt em là thấy đầy nét nam tính và bị rung động.
Công chúa Ara đóng cổ trang không biết tính tình có bựa bựa như trong phim hiện đại không.
Công chúa người ta đi nhẹ nhàng, nói năng nhỏ nhẹ, nghĩ đến hình ảnh công chúa mà gương mặt của nàng này là thấy buồn cười rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 20:26:15 | Xem tất
Cậu ơi fix title lại kìa, chữ movie bị typo rồi.

Hồi kỳ bạn người Hàn tớ quen trên twitter cũng có post ảnh tờ rơi lên cho tớ xem, và dù bạn ấy và tớ đều mê ông Lee béo nhưng lần đó post lên cả hai cứ trầm trồ vẻ đẹp của hai bạn trẻ. Bạn ấy nói ánh mắt lạc lõng của Go Ahra trên tờ rơi nhìn rất đẹp.

Tỉ năm thì ông Lee mới tạm dừng được việc đóng phản diện. Nhưng chẳng hiểu sao lần này tớ có linh cảm ông ý sẽ chết sớm . Vì đó luôn là một vòng luẩn quẩn của ông ý, tốt quá cũng chết, ác quá cũng chết, không bao giờ thoát kiếp chết.

Người tớ hóng hơn nữa là Bò béo thì chưa thấy xuất hiện. Trên poster tên ông ý cũng chỉ được xếp cuối, "and Kwak Do Won" thôi, nên chắc là vai diễn không lớn. Nhưng tớ mong sớm được thấy bộ dạng cổ trang của ổng. Cuộc đời đó giờ chưa từng đóng cổ trang đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách