Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1672|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Movie "Ám sát" vượt mốc 7 triệu lượt xem, Jun Ji Huyn gửi tặng 500 bữa ăn trưa cho trẻ em nghèo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim hành động đặc trưng về thời kỳ thuộc địa của Hàn Quốc đã phá vỡ mốc 7 triệu lượt xem chỉ sau 12 ngày công chiếu. Theo báo cáo doanh số phòng vé, kể từ khi phát hành vào ngày 22 tháng 7, đến 7h30 sáng 4 tháng 8, movie  "Ám sát" đã thu hút 7.064.429 khán giả.

Ám sát lấy bối cảnh tại Thượng Hải và Seoul năm 1933, nội dung xoay quanh tay súng bắn tỉa Ahn Ok Yoon (Jeon Ji Hyun), điệp viên Yeom Seok Jin (Lee Jung Jae) và sát thủ Hawaii Pistol (Ha Jung Woo) cùng lên kế hoạch ám sát phái thân Nhật.

Bên cạnh dàn sao hạng A, bộ phim còn được đạo diễn bởi đạo diễn kỳ cựu Choi Dong Hoon, người đứng sau thành công của những bom tấn như Tazza hay The Thieves (bộ phim có sự tham gia của cả Jun Ji Hyun và Lee Jung Jae).

Bên cạnh đó, trước ngày bộ phim ra mắt, nữ diễn viên Jun Ji Hyun đã đưa ra lời hứa sẽ tặng 500 suất ăn trưa cho một tổ chức từ thiện nếu bộ phim đạt 5 triệu lượt xem. Mới đây, tổ chức nhân đạo Good Neighbors International tiết lộ thông qua Facebook cho biết, "ngôi sao Jun Ji Hyun đã giữ lời hứa của cô ấy sau khi bộ phim đạt 5 triệu lượt xem.  Các hộp ăn trưa đã trở thành một bữa ăn thịnh soạn cho 500 trẻ em có hoàn cảnh nghèo khó."

Ám sát đã vượt qua 5 triệu khán giả vào ngày 31 tháng 7, chỉ sau 9 ngày công chiếu. Thông qua một tin nhắn video, Jun Ji Hyun cho biết, "Cùng với Good Neighbors, tôi muốn dành tặng những suất ăn trưa để gửi lờiị cảm ơn tất cả những người đã dành sự yêu thương cho bộ phim của chúng tôi " Tôi cũng rất cảm kích trước tấm lòng cao quý của các tổ chức từ thiện  đã và đang giúp đỡ đất nước chúng tôi và nhiều nơi khác".

cr: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2015 09:57:54 | Chỉ xem của tác giả
Khao khát khát khao muốn coi phim...
Hình như phim về VN rồi đúng ko nhể?
Chú Ha Jung Woo của cháu!! T_T
Mợ chảnh đóng phim nào phim đó ăn khách quá trời ha
Cầu trời mau mau có link raw

Bình luận

cơ mà mình ko có ở thành phố :(((  Đăng lúc 4-8-2015 10:18 AM
14/8 có đó, ra rạp ủng hộ thôi bạn ơi, đừng coi online nhé :)  Đăng lúc 4-8-2015 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2015 10:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Tới cuối tuần này lên nữa đi
Và  vượt mốc 10 triệu luôn đi
Sắp trở thành No 1 2015 rồi dù chỉ mới chiếu có 10 ngày
Cảm ơn ss trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2015 11:45:27 | Chỉ xem của tác giả
7...7 triệu lượt rồi có á
Mới có bẵng đi mấy ngày thôi
Tại sao lại tăng chóng mặt vượt bậc như vậy cơ chứ
Sốc không cứu vãn được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2015 12:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Sức ảnh hưởng và mức độ nổi tiếng của cả đạo diễn vào dàn diễn viên thật sự đáng ngưỡng mộ

Sự thành công đáng vui mừng này ngoài vất vả của staff thì bên cạnh đó đẹp nhất vẫn là tấm lòng của các diễn viên, và quả nhiên Jeon Ji Hyun vẫn là nữ diễn viên hạng A đẹp tất cả từ ngoại hình cho đến nội tâm

Chúc phim đạt được kỉ lục mới ấn tượng hơn nữa

Thanks ss tran new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-8-2015 14:15:48 | Chỉ xem của tác giả
mong sớm về VN dùm đi trời
bên này đang chiếu toàn hài nhảm
không thôi đang muốn được xem
lắm luôn rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-8-2015 16:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là rất rất muốn xem phim
Thấy mấy news về phim mà hóng quá thôi
Cảm ơn bạn đăng !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-8-2015 16:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Mợ có còn từ gì để  mọi người đây nói về mình nữa hay không,
Xinh đẹp , tài năng, ngoại hình không thua kém ai hết trơn đó.
Mà khả năng chọn phim của mợ thì quả bá đạo, cứ thế này chắc mợ sẽ là nữ hoàng phòng vé kiêm luôn nữ hoàng rating. & triệu sau 2 tuần quả là đáng ngưỡng mộ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-8-2015 00:45:47 | Chỉ xem của tác giả
Bẵng đi mấy hôm đã 7 triệu rồi!!! Chúc mừng đoàn làm phim! Đúng là phim bom tấn của đạo diễn bom tấn và dàn cast bom tấn có khác

Đang định comment là ko biết bao giờ đc xem thì thấy bên trên có bạn nói là 14/8 sẽ chiếu rạp ở VN Nhất định nhất định sẽ đi xem ngay lập tức!!

Và cuối cùng là chúc mừng nữ hoàng của lòng mình Công danh, sự nghiệp, gia đình, ngoại hình, tính cách, còn gì là chị ko có đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-8-2015 19:34:18 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm không để ý mà đã lên 7 triệu lượt xem rồi đấy :o
phải nói là phim này của mợ Chảnh ăn khách quá đi hóng phim quá
mong là chiếu ở Việt Nam, nôn nóng muốn xem phim Ám sát ghê
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao