Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5423|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Lovers - Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn mời gọi Nam Joo-hyuk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Moon Lovers - Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn gọi tên Nam Joo-hyuk

Với tình hình này, bộ phim sẽ có sự góp mặt của các nam diễn viên đẹp như hoa . Thêm một cái tên khác cho danh sách ứng cử : Nam Joo-hyuk (Who Are You- School 2015) đang được mời tham gia bộ phim, dù rằng bộ phim mới đây nhất của cậu ấy '' Cheese in the Trap'' sẽ được phát sóng từ tháng Giêng đến tháng Ba năm sau.
Bộ phim ban đầu là một mối tình lãng mạn vượt thời gian của một cô gái hiện đại xuyên không về thời kỳ nhà Thanh, nơi cô bị lôi kéo vào tam giác tình yêu với các hoàng tử. Phiên bản làm lại của Hàn Quốc sẽ có một nhân vật nữ chính từ  Seoul hiện đại  trở lại trong thời kì Goryeo.
Lee Jun-ki (Scholar Who Walks the Night) đang cần nhắc vào vai Gwangjong, vị vua thứ tư của Goryeo , và Kang Ha Neul (Misaeng) đã xác nhận trở thành đối thủ chính của anh. Các hoàng tử khác  sẽ được hóa thân bởi Hong Jong-hyun (Mama) và EXO Baekhyun. Chi tiết về vai diễn của họ vẫn chưa được tiết lộ nhiều.
Đạo diễn của phiên bản Hàn là PD Kim Kyu-tae (Chỉ có thể là yêu và Gió mùa đông năm ấy), và được chấp bút kịch bản bởi biên kịch Jo Yoon-young của ''Cinderella Man'' và ''Save the Last Dance for Me'' . Bộ phim dự định hoàn thành quay trước khi phát sóng, và sẽ bắt đầu quay vào giữa tháng hai năm sau.
Moon Lovers vẫn chưa xác nhận đài truyền hình phát sóng, dự tính sẽ ra mắt vào cuối năm 2016.

http://www.dramabeans.com/2015/1 ... ourts-nam-joo-hyuk/
[email protected] (bài viết đã lược dịch)
biên kịch nim nghe xa lạ quá T.T tưởng SBS thần thánh TT

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
zun.vn + 5 ahihi...................................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2015 20:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Chiêu mộ toàn là anh tài trẻ tuổi thế này kia mà
Bộ Bộ Kinh Tâm phiên bản Hàn quốc toàn trai đẹp
Không hiẻu nữ chính trong khu rừng mỹ nam này sẽ là bông hoa nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2015 21:13:50 | Chỉ xem của tác giả
Moon Lovers vẫn chưa xác nhận đài truyền hình phát sóng, dự tính sẽ ra mắt vào cuối năm 2016.

Tưởng fim này chiếu trên SBS chứ
Sao phim này casting dàn nam mãi mà giấu mất các vai nữ rồi
hay mình bỏ lỡ chứ hình như chưa thấy news bạn nữ nào xem xét phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-11-2015 21:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Vậy Lee Jun Ki đóng vai Tứ gia, Kang Ha Neul đóng vai Bát gia sao @@

Cũng may là Kang Ha Neul nhìn khá chững chạc và có phần già hơn so với tuổi nên chắc cũng cân được vai diễn này

2 anh Hong Jong Hyun và Baekhyun chắc một anh 13, một anh là 10.Vậy Nam Joo Hyuk đóng vai 14 à Thập Tam và Thập Tứ đều là nhân vật quan trọng nên chắc đạo diễn và NSX cũng không dám làm liều đâu

Thôi kệ nói chung chờ nữ chính thôi

Bình luận

Chuẩn, Nam Joo Hyuk đóng vai thời nhỏ của các a ca còn được, chứ đóng vai 14 thì ko những bị vênh với nữ chính mà còn quá non tay nữa  Đăng lúc 24-11-2015 11:00 AM
Jan
Nam Joo Huyk mà đóng 14 sợ ko ổn đâu, em đó diễn vẫn non lắm. Haizzz..  Đăng lúc 24-11-2015 10:58 AM
mình cũng ko thích LJK đóng vai này mà ảnh cũng ko hợp, nên chọn chú nào 7x, 8x thích mỗi chú In Sung nhưng chắc bác PD ngại anh đóng 2 phim liền của ổng r  Đăng lúc 23-11-2015 09:45 PM
đưa tin thế này thì xác nhận rồi còn gì nữa :)) mình cũng chẳng mong LJK đóng phim này, Tứ gia của mình là người khác rồi :))  Đăng lúc 23-11-2015 09:40 PM
Knet nó mong LJK từ chối, bảo cast toàn trai đẹp nhưng ko biết diễn  Đăng lúc 23-11-2015 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-11-2015 21:16:29 | Chỉ xem của tác giả
dự án này có vẻ tính quy tụ lực lượng hùng hậu
đến cuối cùng vẫn chưa chốt nữ chính nhỉ, chắc giấu đến cùng. Hy vọng là cái tên phù hợp
nếu là biên kịch của Cinderella Man thì khá an tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2015 21:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp bữa giờ phim rần rần cast diễn viên luôn nha
Không biết là sẽ thế nào chứ các tên tuổi đang hot không à, có lẽ nào các bác định gây sự chú ý không biết
NJH thì cứ đóng vài phim cho chắc tay đi, em mà nhào vô bộ này k cẩn thận lại bị dân mạng ném đá như chơi như hồi School ấy

Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-11-2015 21:27:00 | Chỉ xem của tác giả
SBS 90% nhá, mà dụ toàn trai đẹp.
LJK, KHN đang xem xét chứ chưa xác nhận.
Bên Knet nó chê lên xuống vụ casting này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-11-2015 21:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Toàn các soái ca tham gia phim thế này mới chuẩn
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2015 22:24:36 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong chờ phim này.
Hồi xem Bộ Bộ kinh tâm say mê xem liền một lúc mấy chục tập. Hay và cảm động.
Không biết bản Hàn có được như vậy không nhưng thấy quy tụ dàn diễn viên đẹp là vui đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-11-2015 00:45:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy cm.các bn bên kite hiền ghê :v nhiều khi chưa đọc cũng biết cm cái gì, toàn khen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách