Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3999|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young trở lại với Drama mới của SBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Moon Geun Young sẽ trở lại với bộ phim truyền hình mới của SBS sau hai năm.

Hankook Ilbo đưa tin về ngày 23 tháng 8 rằng Moon Geun Young đã xác nhận vai trò trong bộ phim tối thứ tư, thứ năm của đài SBS "Village – Achiara’s Secret" Cô sẽ đóng vai So Yoon người sẽ phát hiện ra bí mật xung quanh những xác chết ở ngôi làng của cô Achiara.

"Village – Achiara’s Secret" nói về chuyện gì đã xảy ra tại một ngôi làng yên bình với rất ít tội phạm, khi những xác chết được chôn vùi trong một thời gian trước đây được phát hiện. Nhân vật của Moon Geun Young sẽ tìm ra lý do tại sao xác chết lại ở đó và những người đã chôn vùi họ. Bộ phim sẽ được sản xuất bởi PD Lee Yong Suk ("Iljimae", "The Great Seer"), và biên kịch Do Hyun Jung (“Que Sera Sera,” “Can Love Become Money?”).

source: soompi
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-8-2015 10:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, em cũng mới đọc được tin này trên facebook xong.
Xác nhận rồi ư? Mừng quá đuê, em lại có thứ để hóng hớt rồi.
Nghe có vẻ nhuốm mùi kinh dị, nhưng là cổ trang hay là hiện đại ợ?
Em hóng hiện đại, hóng nam chính nữa.

Bình luận

xác nhận chính thức rồi hả ss? thế thì tự đi lập thôi ^^, mà đợt này không được quậy như đợt Alice, quậy ở cafe như thế này thôi  Đăng lúc 24-8-2015 11:05 AM
thớt phim lập mau để xây luôn từ giờ nào =))) hóng nam chính quá taaa ~~  Đăng lúc 24-8-2015 11:02 AM
nhà Moon có cái tật lặn, hiện theo Moon =))))))) vui ghê gớm, khi nào có thớt phim, lại quậy tung đuê mợ Bỉm ơi  Đăng lúc 24-8-2015 10:59 AM
hợ hợ nhà ta sắp cb :))))  Đăng lúc 24-8-2015 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2015 11:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới được đọc news về Moon Geun Young

Chào mừng Moon trở lại với dự án phim truyền hình nha,

thời gian trôi nhanh thật mới đây mà đã 2 năm rồi sao

Thấy nội dung phim mới này kịch tính và hấp dẫn quá, nhất định phải xem mới được.

Cám ơn chủ thớt dịch news nha^^

Bình luận

Đột nhiên bị dính phim này thề nếu không cho Họa Cốt bên nhau không bao giờ xem phim TQ nữa híc  Đăng lúc 3-9-2015 08:20 PM
của bạn ấy, bạn thấy nhà đài có làm ngoại truyện không vậy bạn. Mình mấy năm nay không coi TQ chỉ coi HQ thôi à  Đăng lúc 3-9-2015 08:20 PM
Mình muốn coi mấy đoạn bị cắt quá đi à, toàn đoạn hay, thế bao giờ có DVD vậy bạn. Mà theo kinh nghiệm xem phim TQ  Đăng lúc 3-9-2015 08:19 PM
uhm b, phim bị cắt tè le hết rùi, bực ghê luôn, sau này đợi coi bản dvd full thui.  Đăng lúc 2-9-2015 11:24 AM
Còn 4 tập mà nhiều tình tiết nên dự phim sẽ kết thúc tago lao như mays bộ phim tq gần đây  Đăng lúc 2-9-2015 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-8-2015 11:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mùi cổ trang rồi.
Lâu rồi không có phim nào của Moon rực rỡ cả.
Comeback lần này phải hoành tráng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-8-2015 11:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá chả post bài nhớ ngày xưa hay vào xé tem
Cũng lâu quá M ko quay trở lại T_T suốt ngày thấy idol nhà người khác comeback ầm ầm mà idol nhà mình lặn mất tăm mất tích
thôi coi như quãng thời gian ngóng trông nàng kết thúc~~
giờ là quãng tgian ngóng nam chính )
em ko cần gì nhiều chỉ cần anh nào cao ráo đẹp zai khí chất ngời ngời có thể chăm lo chu đáo cho M nhà em là được há há

Bình luận

đi qua thớt phim yêu cầu lập thớt mới cho phim thôi, keke, mà sao em thấy kêu vai cảnh sát là vai chính, có cái ông KMJ k ai biết kia đóng cảnh sát kìa  Đăng lúc 25-8-2015 02:50 PM
yên tâm đi cô, M nhà ta làm sao đóng vai phụ đc, phải là chính của chính ấy chứ :)))  Đăng lúc 25-8-2015 08:57 AM
1 vấn đề nữa là Shin Eun Kyung cũng còm phơm female lead, thế vai của Moon nhà ta là giề?  Đăng lúc 24-8-2015 04:38 PM
1 vai nam nữa là Kim Jae Wook đã đóng với gái nhà mềnh rồi  Đăng lúc 24-8-2015 04:38 PM
ố ố, mợ ơi, em đi dòm ngó lung tung, thấy kêu nam chính là cảnh sát, mà có 1 ông lạ hoắc tên Kim Min Jae sinh năm 79, vừa già, vừa k hợp chị nhà =))))))))))  Đăng lúc 24-8-2015 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2015 11:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng bạn ý đã trở lại
Hóng phim quá đi mất thôi
Cảm ơn bạn dịch news !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2015 12:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng phim mới của chị Moon thì càng ngóng sự trở lại của chị Moon trên Running Man hơn

Thể nào tuyên truyền phim thì đến ngay RM càng hay, tái hợp với anh Kook hay mắc cỡ thế là siêu hài

Sau ba năm, hy vọng chị Moon trở lại thành công trong dự án lần này

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2015 12:40:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe đâu phim này là thể loại kinh dị, kỳ bí gì đây
Có biết qua Que Sera Sera vì là phim của Eric và Jung Yu Mi Cặp đôi mình rất thích sau khi xem Discovery of romance
Chị Moon chọn phim này vẫn hơn là cái High Society
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2015 14:26:04 | Chỉ xem của tác giả
Nghe có hơi hướng phim kinh dị là sao trời T_T
Dạo này mọi người chán phim melo rồi nên có vẻ các biên kịch chuyển sang thể loại phim kinh dị ư?
T_T
Hóng sự trở lại của em gái quốc dân nha, xem 1D2N dễ thương quá trời hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2015 14:30:20 | Chỉ xem của tác giả
thấy nhiều diễn viên cũ comback quá này
hôm trước mới xem lại cái phim gì mà "bước nhảy thanh xuân" của bạn thì phải
nhìn chẳng khác bây giờ là mấy, mỗi bạn mập mạp hơn chút
Nội dung phim lần này nghe hơi kì bí nhỉ, thêm 1 chút ma quỷ hay sao nữa ..
Mong lần comeback này của bạn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách