Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2534|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young nhảy theo bài hát ‘Heartbeat’ của 2PM đăng trên Instagram

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Moon Geun Young đã nhảy một đoạn ngắn của bài ‘Heartbeat’ (2PM) khi đang ở trong xe hơi và chia sẻ đoạn video lên Instagram.

Moon Geun Young đã viết trên Instagram của cô rằng: "Việc quay phim đã kết thúc sớm, vì vậy bây giờ tôi thực sự vui mừng". Cô cũng đã tạo nhiều Hashtag liên quan đến mình như #ngôi làng #achiara #ngày 7.10 #phát sóng tập đầu tiên ##Sado # ngày 16.9 #ra mắt phim #mong muốn cả hai #đều thành công #tôi rất hứng thú #nhưng #vẫn #chỉ nhìn từ phía lưng tôi thôi #heartbeat #Taecyeon là nhất.

Trong video, Moon Geun Young được nhìn thấy đang ngồi bên cạnh ghế tài xế, nơi cô bắt đầu ngâm nga và nhảy theo lời bài hát. Trước đó Moon Geun Young cũng đã hợp tác với Taecyeon của 2PM trong phim "Chị kế của Lọ Lem ", và cô đã hashtag Taecyeon trong bài viết của mình.
Nhiều cư dân mạng nhận xét: "Hãy cho chúng tôi xem từ phía trước của bạn", "Cô ấy đang hòa quyện trong âm nhạc", "Điều này hy vọng rằng phim 'Sado''Village' sẽ thành công", "Tôi có thể tưởng tượng được nét mặt của bạn", "Thật vui mừng khi thấy bạn hạnh phúc ^^",...

Bộ phim mới của Moon Geun Young "Sado" đã ra rạp tại Hàn Quốc ngày 16.9 và trở thành bộ phim ăn khách nhất trong dịp tết Chuseok vừa qua. Hiện tại cô ấy đang bận rộn trong bộ phim truyền hình đầy bí ẩn :"The Village: Achiara's Secret" của đài SBS.

Một số hình ảnh khác của Moon Geun Young trên Instagram của cô:

Source: Kpopfighting, IG
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-10-2015 22:25:14 | Chỉ xem của tác giả
Chế Moon dễ thương quá, không thể không yêu.
Hóng phim mới của chị,
Hy vọng phim đạt được thành công như những người tiền nhiệm trước nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-10-2015 23:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Bài "Heart beat" của 2PM có từ bao nhiêu năm rồi mà cái điệu nhảy của nó vẫn chưa bao giờ lỗi mốt. ) Chị ấy trông thật dễ thương và xinh đẹp. Chúc bộ phim thành công nhé. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-10-2015 05:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát huyền thoại của 2PM
Nàng Moon cũng thích bài này sao
Xem ra rất thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2015 11:00:05 | Chỉ xem của tác giả
đã kết thúc quay phim rồi à? mình cũng muốn coi phim của cô ấy mà sợ phim kinh dị nên đang chần chờ.
cô bé xinh đẹp này lúc nào cũng đáng yêu. Chỉ tiếc cho chuyện tình ngắn ngủi với bạn Kim thôi.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 3-10-2015 11:02:02 | Chỉ xem của tác giả
ha.vladi gửi lúc 3-10-2015 11:00 AM
đã kết thúc quay phim rồi à? mình cũng muốn coi phim của cô ấy mà sợ phim kinh dị nê ...

Phim vẫn đang quay và tuần sau mới bắt đầu chiếu bạn , SBS nói rằng họ chuẩn bị rất kỹ lưỡng cho kịch bản này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2015 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
muavanroi gửi lúc 3-10-2015 11:02 AM
Phim vẫn đang quay và tuần sau mới bắt đầu chiếu bạn  , SBS nói rằng họ chuẩn bị  ...

Cảm ơn bạn lắm. Mình vẫn đang vừa chờ vừa do dự khi quyết định xem..hi..hi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-10-2015 13:48:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trẻ này có vẻ thích nhảy nhót quá ta
Đang quay cả bạn Yook chắc sẽ học được nhiều lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-10-2015 15:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng tất cả những gì có liên quan tới Moon đều thành công.
Ko biết lí do gì mà mình lại thích Moon đến thế
Mong chờ phim mới nhưng lại lo lắng ko biết nó có thành công ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-10-2015 16:48:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chế k nghĩ là gần 30 đâu nha

Xì tin hết sức lại còn bày trò nữa chứ

Đáng yêu dã mannnn ~ lần này comeback thực sự mong chờ lắm luôn, tạo hình lại còn xinh lung linh nữa chứ

Bao giờ cho đến thứ 4 ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách