Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7993|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young hi vọng trở thành cặp đôi Thứ Hai mới với Leessang Gary

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-10-2012 17:13:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Leessang Gary sẽ trở thành cặp đôi Thứ Hai mới với Moon Geun Young?

Moon Geun Young xuất hiện trong tập "Running Man" phát sóng ngày 07.10, thể hiện kĩ năng thực tế tiềm ẩn.

Từ lúc chào hỏi, Moon Geun Young cho biết cô xem chương trình này vì Gary. Điều này đã làm cho Kim Jong Kook - fan lớn của Moon Geun Young hoàn toàn bốc hoả.

Trên đường di chuyển đến nơi thực hiện nhiệm vụ, Moon Geun Young nói tóc cô rối bù lên, Gary đáp lại ngay tức khắc, "Không sao mà, vì em lúc nào cũng xinh đẹp"

HaHa và Lee Kwang Soo, ngồi phía sau Moon Geun Young và Gary, nhận xét Gary trông xứng đôi với Moon Geun Young nhất, và cố tạo loveline giữa hai ngôi sao này.

Các thành viên khen ngợi kĩ năng thực tế của cô và cô cho biết cô cũng muốn trở thành thành viên chính thức của "Running Man"

Moon Geun Young trả lời với giọng đầy hi vọng và đôi tay nắm chặt, "Em thực sự rất muốn tham gian! Sau đó ... có thể ... là Cặp đôi Thứ Hai không?" khiến Gary phun nước và có chút e thẹn pha lẫn sung sướng.

Còn bạn, bạn nghĩ thế nào. mãi mãi chỉ có Song Ji Hyo hay tạm quên và bắt đầu lại với Moon Geun Young?

Source

[email protected]

PS: cặp đôi thứ hai mới à ... anh Ry có thích không?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:27:49 | Xem tất
lấy sofa của new em Moon {:443:}
Không biết à , iu em Moon nhiều lắm cơ nhưng hình như chỉ có JI ngố mới đủ sức quản lý nổi anh tửng Garyssi thui
Còn Moon ơi em đi mà trị Sparta đấy ... tập này sparta như con mèo  mướp khi bên cạnh em Moon đấy {:418:}

Nhớ hồi ấy không biết xem tin ở đâu nhưng Moon lúc phỏng vấn có nói là hay bị thu húc bởi những hình ảnh bad boy đấy
Gary = Bad boy {:441:}  or crazy boy {:448:}

Cám ơn bạn khỉ đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:28:42 | Xem tất
bạn Young dễ thương quá nhể
rất đáng iu và trẻ trung
hí hí mún cướp chỗ của ss Ho {:445:}
chài chài anh Gary đào hoa thế ta..{:430:}
chú Gook nge k bốc hỏa mới lạ
hóng sub nào..hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:30:23 | Xem tất
Moon Geun Young xuất hiện trong tập "Running Man" thật đáng yêu, trẻ trung, năng động, chàng trai nào cũng phải ngây ngất " vì em lúc nào cũng xinh đẹp"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:34:09 | Xem tất
ầu nâu, Gary là phải để cho Mong Ji :))))))))))
nói chơi chứ đâu phải lần đầu Gary có fan cuồng đâu ;)) bà kon cứ chê ảnh xấu chứ mình thấy Gary duyên quá trời, nhìn cái mặt đố biết tâm trạng gì lun, dzui buồn giề cũng y chang nhau hà :)))) nhưng có em nào xinh tươi đi nữa thì MC cũng chỉ có mỗi Ji Hyo thôi nhé, lâu lâu ăn phở thì dc chứ roài cũng quay lại thèm cơm thui hà =.=

p.s; dzô chủ íu là khoe cái kuần chứ giờ lười còm chết đi dc :))

Bình luận

đúng rầu mợ, con cùng quan điểm với mợ lun,  Đăng lúc 10-10-2012 06:17 PM
thich ca quan lan ao cua ban. MU+ YOOCHUN  Đăng lúc 8-10-2012 11:07 PM
anh ấy được đội ngũ runningman bầu chọn là đẹp trai thứ 2 đó, hehe, duyên ngầm đó pà kon ạ  Đăng lúc 8-10-2012 07:43 PM
*ôm ôm* free thim *bóp bóp* nè, nhiễm kon đậu bà nó roài :))))))  Đăng lúc 8-10-2012 06:20 PM
mợ khoe quần >:) cho e ôm mợ cái >:D< =))  Đăng lúc 8-10-2012 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:41:08 | Xem tất
Lúc xem hình có sub:

If Moon Geun Young is a fixed member:

mình cũng mém sặc chứ nói gì Gary ;))

ai bểu Gary ngày càng đáng yêu lèm chi... thêm galant, tốt tính, duyên đừng hỏi, khi ngơ cũng yêu luôn... bểu sao nhiều sao nữ chọn nha.

Moon thì tinh nghịch quá đi ;))

P.S1. Cũng com khoe cuồn ;))

P.S2. N Shin, n bê mí news về Moon n dịch qua thớt nha` Moon đi n. Thanks n nhiều ^^

Bình luận

em thích cảnh đó :P  Đăng lúc 8-10-2012 07:31 PM
Tình tay 4 trong RM : Moon-Ry-Kook-Hyo :))))).  Đăng lúc 8-10-2012 06:16 PM
Kwang Soo bị kéo ra một cách phũ phàng :))))  Đăng lúc 8-10-2012 06:14 PM
hi, nang Shin, nang hay cung ss ren to chuc ben nha F44 day, chac khong biet ta dau nhi, vi lau roi ta khong ra vao nha F44  Đăng lúc 8-10-2012 06:00 PM
quần đẹp :) anh Ry thì duyên ngầm rồi, Moon đáng yêu dễ sợ lun, coi lúc đó thích ơi là thích  Đăng lúc 8-10-2012 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:46:14 | Xem tất
đúng là hôm nay news tràn ngập )))))

ss Moon thích Gary cũng phải thâu, tính tình dễ thương, chân thành, chu đáo đừng hỏi   Gary không đẹp lung linh, không

mạnh mẽ như Hổ nhưng được cái duyên ngầm

Gary thích ai em không biết chứ em ủng hộ Monday Couple hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 17:56:00 | Xem tất
hớ hớ Người mà trở thành thành viên chính thức thì Hổ chắc ko  còn dám ăn hiếp ai nữa

Gary đúng là có duyên ngầm mà Thảo nào các thành viên nữ mới tham gia vào RNM lúc nào cũng yêu thích Gary

Hóng ép mới quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 18:01:40 | Xem tất
hôm ni nhiều new vui tóa :)))
mềnh cũng thích Gary
cơ mà MC đẹp nhất là ss Ji ngố vs Gary rùi
Moon nghịch quá đi :x:x:x
hôm ni thay áo xoành xoạch =))))

Bình luận

=)) giong ta, luc ta tim duoc mo gif do ta suy nghi mai k biet chon ao nao =))))))))))))  Đăng lúc 8-10-2012 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 19:15:55 | Xem tất
mấy anh còn lại sẽ crazy vì ganh tỵ mất...hehe
anh Gary hạnh phúc nha....Monday couple với em gái quốc dân nha
nhưng mà anh vs Mong ji ngố là tuyệt quá rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách