Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2369|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young, Ha Ji Won và Jun Ji Hyun -Nữ diễn viên để lộ xương đòn gợi cảm của họ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-11-2015 10:37:43 | Xem tất |Chế độ đọc

1. Moon Geun Young
Thời gian? Ngày 3 tháng 9
Ở đâu? Tại buổi họp báo ra mắt phim "Sado"
Moon Geun Young chọn cho mình một bộ đầm đen trễ vai đơn giản nhưng nổi bật. Không có nhiều phụ kiện trên người cộng với cách trang điểm nhẹ nhàng, cô đã thu hút sự chú ý của mọi người trước vẻ đẹp tự nhiên cùng bờ vai trần quyến rũ.

2. Ha Ji Won
Thời gian? Ngày 2 tháng 6
Ở đâu? Buổi ra mắt thương hiệu mỹ phẩm Chin J O N E
Ha Ji Won đã làm nổi bật xương đòn của mình trong bộ váy trắng viền cổ. Make up với màu son môi đỏ ngọt ngào cùng đôi bông tai bạc và chiếc đồng hồ Toe Black đã tô lên vẻ đẹp thanh lịch, sang trọng của cô.

3. Jun Ji Hyun
Thời gian? Ngày 20 tháng 7
Ở đâu? Buổi ra mắt phim "Assassination"
Jun Ji Hyun được chú ý trong buổi ra mắt phim với bộ váy đen dài thật phong cách. Đặc biệt với đường viền cổ áo rộng, cô đã để lộ một bên vai quyến rũ, gợi cảm của mình. Nụ cười tươi cùng nét đẹp khỏe khoắn giúp Jun Ji Hyun luôn nằm trong Top những người đẹp Châu Á.
Source: Istyle24
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 11:04:04 | Xem tất
Ôi, ba nữ diễn viên này đúng là có xương quai xanh đẹp thật đấy, tuy mình không phải là đàn ông nhưng nhìn vẫn thích nữa là. Trong ba nữ diễn viên này mình thích nhất là chị Ha Ji Won, chị ấy thật sự diễn xuất rất hay trong Chuyện tình ở Bali.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2015 11:18:55 | Xem tất
Moon là tuyệt nhất!!
Đôi mắt, lông mày cả đôi môi nữa...tất cả đều rất tuyệt
Tuy không phải đẹp nhất Hàn Quốc nhưng đối với mình đôi mắt của Moon là đẹp nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 12:37:07 | Xem tất
trông họ thật tuyệt
cả 3 nàng đều xinh đẹp hết á, mỗi người 1 vẻ
đều vô cùng quyến rú, vô cùng cuốn hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 13:37:03 | Xem tất
Mỗi người mỗi vẻ nhưng ai cũng đẹp hết!
Thích nhất sis Ha Ri Won!
Cảm ơn bạn đăng tin!

Bình luận

Ha Ji Won nha bạn. Hổng phải Ha Ri Won Việt Nam nha.  Đăng lúc 8-11-2015 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 14:10:50 | Xem tất
Nhìn ai cũng xinh lung linh long lanh luôn á, ai cũng thu hút ánh nhìn hết trơn! Cả 3 đều là diễn viên mình yêu thích Moon mặc bộ này nhìn quá xinh đẹp lun, mình thích Moon mặc những bộ đồ quyến rũ như thế này này, chứ khuôn mặt đã baby rồi mà cứ mặc đồ dạng dễ thương thì cứ như vẫn còn nữ sinh í! Như phim Village nhìn nàng quá trẻ để vào vai 1 cô giáo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 14:26:43 | Xem tất
Mình thích cả ba chị luôn, nhìn ai cũng đẹp, cũng khí chất ngời ngời hết
Cơ mà mấy ảnh trên mình vẫn ưng ss Moon nhất
Nhìn hút mắt ghê luôn, quyến rũ mà lại ngây thơ, tinh nghịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 14:53:58 | Xem tất
thích ss Ha ji won măc đầm hở vai nhất, trong một tập phim the time we were not in love có một cảnh chị ấy mặc đầm hở vai đi hẹn hò,phải nói là quá đẹp luôn, mình là phụ nữ mà nhìn còn thấy xiêu lòng  huống chi mấy anh, thế là đẹm đó anh chàng bạn thân lâu năm chính thức trở thành người đàn ông của ss trong phim, phải nói sức mạnh của sự quyến rũ tuyệt đối. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 17:21:16 | Xem tất
hjx, 3 chụy làm tui mê mẩn, gợi cảm thế kia tui còn chết nói chi mấy ổng, có má nào thấy hình mới của mợ hyun ko, có bầu to đùng nhưng vẫn yêu quá trời luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 19:09:44 | Xem tất
Moon Geun Young, Ha Ji Won và Jun Ji Hyun đều rất đẹp, mỗi người đều có sự hấp dẫn riêng. Moon Geun Young xinh xắn, Jun Ji Hyun quý phái, Ha Ji Woncũng thật xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách