Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3233|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won xem xét vai nữ chính "Bride Of The Water God"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thông tin về nữ chính của bộ phim chuyển thể "Bride Of The Water God" đã được tiết lộ.

Nữ diễn viên Moon Chae Won hiện tại đang xem xét vào vai nữ chính của bộ phim. Nếu đồng ý, cô sẽ vào vai một bác sĩ tâm thần tên Soo Ah.

Soo Ah có một tuổi thơ bất hạnh với một người bố gia trưởng và để lại nợ nần chồng chất cho gia đình. Cô phải làm việc quần quật để vừa trả nợ cho cha vừa trả nợ tiền học phí trở thành bác sĩ.

Ngoài ra, nam diễn viên Nam Joo Hyuk đang xem xét vai nam chính.

"Bride Of The Water God" sẽ được thực hiện theo hình thức tiền sản xuất và bắt đầu ghi hình vào tháng 2/2017. Bộ phim được viết kịch bản bởi biên kịch "Misaeng" và chỉ đạo bởi đạo diễn "Bubblegum".

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-1-2017 11:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Mâm này ko đúng cho lắm
Chênh lệch về tuổi tác, chênh lệch về diễn xuất.
Vẫn mong có 1 nam chính cũng phải tầm tầm như MCW chứ NJH vẫn còn non lắm khi diễn tay đôi vs MCW

Bình luận

Moon Chae Won đó b  Đăng lúc 23-1-2017 07:35 PM
MCW là ai hả bạn  Đăng lúc 23-1-2017 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-1-2017 11:28:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có anh "lạnh lùng man" nào cân vai này cới Moon hộ tôi cái. Thích em Huyk lắm mà em non quá. Bạn nhà tôi mãi mới quay lại mà ko có anh nào đóng ngược đỉnh đỉnh tí nhận hộ tôi à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-1-2017 11:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Lệch. Thế này thì lệch quá. Mình vốn ko để tâm đến tuổi tác nhưng nhìn mặt Joo Hyuk rõ ràng ko ăn rơ j với Moon Chae Young cả, chưa kể đến diễn xuất
Thiết nghĩ nếu đã chọn Joo Hyuk làm nam chính nên nữ chính cũng nên dạng diễn viên mới cho cùng tầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-1-2017 12:02:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
C này diễn tốt, cũng rất xinh nhưng so với nam chính thì lệch quá, tuổi tác xa nhau hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-1-2017 12:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Chị Moon Chae Won lẫn Nam Joo Hyuk đang xem xét vai nam/nữ chính. Thích chị MCW lắm, cơ mà nếu cả 2 nhận lời thì đôi này lệch thật í. NJH mặt non choẹt, diễn xuất cũng ở dạng triển vọng, nên casting diễn viên nam nào xứng tầm với chế Won. Thì lúc đó sẽ cân nhắc để xem phim của chế, nếu chế nhận lời tham gia.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-1-2017 12:09:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao họ có thể mời cast chênh lệch rõ rệt như thế này nhỉ? Chị MCW đừng nhận dự án này. Thất vọng v~...
Tks b trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-1-2017 12:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Nam Joo Hyuk mà đóng tiếp thỳ chăm chỉ quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-1-2017 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim chị lắm nhưng phim này a NJH trẻ quá sợ k hợp vs chị :<
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-1-2017 13:15:09 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tuần chưa gì được nghe tin vui rồi hehe, tác phẩm này mình cũng mong chờ vì Misaeng cũng rất hay nên bộ phim lần này chắc cũng hay không kém, nhưng quan trọng nhất là chị MCW trở lại hihi, lần này chị lại đóng vai bác sỹ nữa nhưng tuổi thơ hơi bất hạnh, mong chờ để được xem quá đi
NJH nêu tham gia thì không biết couple này nhìn sẽ thê nào đây
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách