Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7872|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won và Lee Jin Wook xác nhận tham gia "Goodbye Mr.Black"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày hôm nay, đài SBS đã chính thức công bố diễn viên chính của bộ phim truyền hình tối thứ 4-5 "Goodbye Mr.Black"

Lee Jin Wook vào vai Cha Ji Won (Mr.Black), nhân viên của tổ chức Navy Special Operations Force. Nhân vật này được miêu tả là một người đàn ông quyết đoán và đối xử với mọi người rất bình đẳng. Nhưng anh đã bị người bạn thân nhất phản bội, điều này đã khiến anh nuôi ý định trả thù.

Moon Chae Won vào vai Swan, một người phụ nữ sống bất cần và tự do theo ý mình. Cha Ji Won đã đồng ý một cuộc hôn nhân giả với Swan để tiện cho kế hoạch trả thù, thế nhưng sự tươi sáng của Swan đã chữa lành vết thương và khiến anh dần yêu cô.

"Goodbye Mr. Black" được chuyển thể từ bộ manhwa cùng tên của Hwang Mi Na. Bộ phim sẽ được chỉ đạo bởi đạo diễn Lee Chang Min, biên kịch Moon Jung Hee

Bộ phim sẽ lên sóng vào tháng 12, sau khi "The Village: Achiara's Secret" kết thúc.

Source: Kpopfighting
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yotomo + 5 Cảm ơn bạn
congchuabipbip + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-9-2015 16:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Moon Chae Won,  và Lee Jin Wook đã xác nhận tham gia
bộ phim " Goodbye Mr Black " , bộ phim này được chuyển
thể từ Manhwa của nhà văn Hwang Mi Na , yên chí rồi ,sẽ
gặp lại hai diễn viên ưa thích vào tháng 12 tới .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2015 17:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh vừa đóng 1 phim của nhà SBS xong
Lại tiếp tục cống hiến tiếp
Phimợt này toàn diễn viên mình thích
Kiểu này quá tải phim mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2015 17:16:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chào mừng Moon Chae Won comeback. Chị là diễn viên trẻ hiếm hoi em hầm mộ diễn xuất. 2 chị Moon đều đóng chính cho hai dự án liền tiếp mà sau Yong Pal thì rating cao ngất rồi. Nhưng hơi buồn vì mình thích Kang Dong Won đóng chính hơn vì từng có tin đồn nhận vai, ước gì Jo In Sung nhận vai thì tuyệt vời vs cái melodrama này đó. Tóm lại là có chị Moon là hóng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2015 17:18:46 | Chỉ xem của tác giả
rồi cuối cùng Chae Won cũng xác nhận
tuy ko thix anh LJW lắm nhưng cũng sẽ ủng hộ phim vì Won
đọc kb xem bộ hay, chỉ hi vọng vào phim bk chắc tay chút, chứ thể loại t/y tình báo thế này mà gặp bk ko chắc tay là bộ pim ăn gạch đã lun
ko bik chừng nào pim chíu nhỉ? hi vọng ko đụng vs HDMT của anh Ki, đu 1 lần 2 pim mệt lắm

p/s: phải chi nam chính là anh Jo In Sung thì qá tuyệt túm lại là vẫn ủng hộ ChaeKi

Bình luận

me too  Đăng lúc 15-9-2015 08:05 PM
KBS mới cast xong diễn viên phim học đường Moorim School chắc 12 tập chiếu tháng 1 T2-3 nên DoTS chiếu ít nhất vào tháng 2.  Đăng lúc 15-9-2015 05:49 PM
cái DOTS nghe đồn chíu cuối năm nay or đầu năm sau nên mình ko bik chính xác là khi nào, miễn ko đụng là oki rồi :D  Đăng lúc 15-9-2015 05:25 PM
Giống mình :v ko thích Lee Jin Wook lắm :< Cái DOTS sang tận tháng 2 năm sau cơ mà :3 thứ 2-3 nên ko đụng đâu :v  Đăng lúc 15-9-2015 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-9-2015 17:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép phát nữa . Mong anh trở lại , có điều m thích anh bên đài cap hơn , dù sao dv thì ai cũng mong được hợp tác với đài lớn. THôi thì mong phim thuận lợi .Có cả Moon thì chắc ổn thôi .  Đề tài trả thù , ân oán lâu lắm mới có . Cám ơn em đã đăng tin

Bình luận

chuận , ko biết kết hợp cùng có đẹp đôi ko thôi  Đăng lúc 17-9-2015 06:19 PM
chị Moon thì ko phải lo khoản diễn xuất chị Cá ạ ^^  Đăng lúc 15-9-2015 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-9-2015 17:55:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi tuyệt, hóng quá
Moon Chae Won và Lee Jin Wook cùng hợp tác, nội dung kịch bản cũng khá thu hút
Swan - cái tên cũng hay nữa. Hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2015 18:51:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì chị cũng comeback, cơ mà ko thích anh diễn viên đóng cặp chị tí nào (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2015 19:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh Wook làm việc chăm chỉ quá nhỉ, mới kết thúc phim với chị Won nhà mình đây

Cơ mà không ngờ ss Moon trở lại màn ảnh lại nên duyên cùng anh

Cuối năm phim của couple trong Nice Guy một thời đông lên sóng đúng không nhỉ, ủng hộ anh Ki hay chị Moon đây

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2015 19:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Wellcome back Moon Chae Won sis !
Nội dung phim nghe hay quá đi mất, lại phim của SBS nữa
Một cặp đôi màn ảnh đẹp, hy vọng bộ phim sẽ thành công, cuối năm chưa gì đã háo hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách