Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won từ chối vai nữ chính trong "Bride Of The Water God"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-2-2017 20:06:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nam Joo Hyuk với Moon Chae Won thì sao hợp. Cậu bé chưa nhận lời mà nàng đã từ chối. Vậy chắc Joo Hyuk sẽ nhận và giờ tìm 1 nữ chính trẻ hơn. Tuy nhiên đọc thấy vai nữ này nặng ký quá, phải là 1 cô bé trẻ nhưng thật sự biết diễn mới gánh vai nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-2-2017 20:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thế là lại mới cơ hội được thấy chị Moon xuất hiện trong phim mới rồi
Biết bao giờ chị mới comeback đây, nhớ quá
Nam Joo Hyuk vẫn đang xem xét vai nam chính à? có khi bạn ấy nhận vai rồi chỉ chờ thảo luận hợp đồng thôi chứ từ chối thì đã từ chối lâu rồi, thăm dò phản ứng dư luận chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-2-2017 20:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Truyện Cô dâu thủy thần đây mà . Cơ mà không biết chuyển sang hiện đại sẽ như thế nào đây.
Mình cũng nghĩ chị từ chối vai này là đúng, vì nếu Nam Joo Hyuk đóng nam chính thì cả 2 lệch về cả tuổi tác lẫn diễn xuất. Nhìn tình hình này thì có lẽ Nam Joo Hyuk gần như xác nhận đóng vai này rồi, hy vọng đoàn phim sẽ tìm được một nữ diễn viên trẻ hợp với bạn ý.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-2-2017 08:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Uh,. vậy đi! Vì dù sao cũng không thích chị này! Nhất là đóng với Nam Joo Huyk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-2-2017 09:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá, không được thấy chị Chae Won rồi
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-2-2017 11:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Từ chối là hợp lý rồi vì chị nhìn chênh với Nam Yoo Hyuk lắm. Hóng chị ở 1 dự án khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-2-2017 16:28:26 | Chỉ xem của tác giả
Thật lạ là mình không thấy buồn vì không được gặp gái trên truyền hình. Hơi lầy lội tí nhưng mình cảm thấy may mắn vì gái không nhận vai :< bởi vì thật sự, không có ý gì đâu, nếu như nam chính NJK nhận thì đúng là diễn xuất của nam nữ chính chênh nhau quá rồi còn gì. đành rằng NJH cũng đang tiến bộ hơn trong diễn xuất nhưng nói chung là mình thấy không hợp.
Với lại, bối cảnh mà thay đổi thành hiện đại thì đúng là có hơi... mất đi cái hay của nguyên tác *-* đang tưởng tượng cô dâu Thủy thần là phải mặc đồ tân nương cổ trang các kiểu ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-2-2017 18:16:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim của em trai mà lại có vấn đề rồi. Cá nhân thì thích chọn nữ chính trẻ hơn bạn Nam. Nhanh chóng confirm đi nhà đài. Chờ lâu quá chẳng nhẽ lại mò truyện đọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-2-2017 19:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhà đài cast Nam Joo Hyuk là tự đẩy mình vào tình huống khó, em trai non cả tuổi đời lần tuổi nghề.

Có lẽ ban đầu muốn cast Moon là vẫn để có diễn viên thực lực đảm nhân 1 vai chính.

Bây giờ cast ai trẻ hơn Nam Joo Hyuk thì hoặc là cũng non như em ấy - như vậy bộ phim sẽ hoàn toàn là một dấu hỏi.

Hoặc là cast một em trẻ hơn nhưng lại kinh nghiệm đầy mình đã diễn xuất từ bé thì có khi mấy em ấy debut còn sớm hơn là Moon nhà tớ ấy chớ, mà các em ấy cũng toàn đóng với các sunbae có thực lực cũng chưa chắc đã nhận đâu.

Khá tò mò cuối cùng ai sẽ là cô dâu ai sẽ là Thủy thần đấy. Nam Joo Hyuk cũng đã confirm đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-2-2017 14:26:53 | Chỉ xem của tác giả
cũng hóng phim nhưng thấy cải biên nên ko thích lắm
thích cổ trang như trong chuyện ah
vừa đc xem phim lại đc ngắm diễn viên lẫn trang phục ah
thích truyện cô dâu thủy thần một phần cũng bởi vì tác giả vẽ đẹp trang phục lộng lẫy
thui cứ trông chờ ngày phim ra mắt để xem
thanks thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách