Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2860|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won từ chối vai nữ chính trong "Bride Of The Water God"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Moon Chae Won sẽ không xuất hiện trong bộ phim chuyển thể "Bride Of The Water God" của tvN.

"Bride Of The Water God" xoay quanh chuyện tình thần nước và một bác sĩ tâm thần tên Soo Ah. Soo Ah có một tuổi thơ bất hạnh với một người bố gia trưởng và để lại nợ nần chồng chất cho gia đình. Cô phải làm việc quần quật để vừa trả nợ cho cha vừa trả nợ tiền học phí trở thành bác sĩ.

Khác với phiên bản truyện, "Bride Of The Water God" được đặt trong bối cảnh hiện đại. Bộ phim được viết kịch bản bởi biên kịch "Misaeng" và chỉ đạo bởi đạo diễn "Bubblegum".

Hiện tại đoàn làm phim đang tìm kiếm nữ diễn viên thay thế, trong khi Nam Joo Hyuk vẫn đang xem xét vai nam chính.

Việc ghi hình đã bị đẩy lùi sang tháng 3 và hiện tại không có thông tin gì thêm.

Cre: tổng hợp
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
congchuabipbip + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2017 21:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Dự án này có vẻ còn lâu mới triển khai rồi đây, có khi cuối năm còn chưa kịp chiếu. Có lẽ bên nsx muốn tìm dàn diễn viên hoàn hảo nhất cho bộ phim. Riêng mình thấy sau khi chuyển bộ phim về bối cảnh hiện đại là đã đánh mất phần nào bầu không khí của nguyên tác. Hi vọng rằng đội ngũ sẽ sớm tìm được nữ chính.
Mà mình tưởng JooHyuk đã xác nhận vai diễn này rồi ấy chứ?
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2017 22:27:29 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện thấy hay hay mà mong phim ra nhưng kịch bản lại là hiện đại , hix hix, có vẻ lâu lắm mới ra được phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-2-2017 22:42:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đang mong Nam Joo Hyuk cũng từ chối luôn để chọn dv khác vì cá nhân mị thấy họ ko phù hợp với hình tượng nv trong truyện . Mong dàn cast mới  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-2-2017 01:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân thấy ngoại hình cả 2 rất hợp vai, tvN mà cast thì chớ có sai
Nhưng Won đã từ chối thì chắc có lí do
Thôi thì lại típ tục chờ đợi nàng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-2-2017 04:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Hơi buồn tại tin tưởng vào diễn xuất của chị lắm
Nhưng nghĩ lại thì chị đóng vai bác sĩ nhiều quá roiif
Không hận vai có vẻ sẽ tốt hơn chi hình ảnh của chị chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-2-2017 07:43:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng nàng Moon sẽ sớm comeback trong một tác phẩm ấn tượng khác. Phim này casting lận đận nhỉ, ko biết trì hoãn đến bao giờ. Hay mời Kim Seul Gi vào vai nữ chính đi, hồi đóng chung phim Surplus Princess với Nam Jo Hyuk thấy chemistry tuyệt vời lắm, lúc xem thấy còn hợp và ưng hơn với Lee Sung Kyung nữa í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-2-2017 07:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Nam Joo Hyuk cũng từ chối luôn thì hay quá, thời điểm này với diễn xuất đó thằng cu chỉ hợp với mấy vai tưng tửng không cần diễn biến tâm lý nhiều thôi
Mà nếu vẫn quyết định tham gia thì thực sự hy vọng Hyukie sẽ làm tốt. Cố lên em!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-2-2017 09:47:41 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mê mẩn truyện này luôn ấy
cơ mà thay đổi bối cảnh từ cổ trang sang hiện đại ko biết sẽ như nào
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-2-2017 10:04:52 | Chỉ xem của tác giả
may là Won từ chối rồi
vẫn casting NJH thì để phim lạc trôi vậy, biết đâu sẽ là em nào trẻ trẻ xinh xinh nhà YG thì rất hợp với NJH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách