Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congchuabipbip
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won tham gia đọc tường thuật phim tài liệu "Chia sẻ tình yêu thương" chương trình từ thiện vì trẻ em do đài MBC tổ chức.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2016 10:50:49 | Xem tất
Từ thời Nice Guy đã yêu chế Moon từ cái nhìn đầu tiên, đóng vai tiểu thư sang chảnh mà nhìn kiểu gì vẫn thấy nét dịu dàng, tốt bụng. Lại nói giọng của chế nhẹ nhàng mà ấm lắm luôn ý, bây giờ làm phim tài liệu là quá hợp rồi còn gì. Mong chị đóng một bộ cổ trang vì tạo hình và khí chất cổ trang của chế Moon là cực phẩm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 11:04:48 | Xem tất
Lâu lắm rùi mới thấy có tin của Won, lặn gì mà lâu dữ
Giọng Won chậm rãi và truyền cảm, hẳn là rất thích hợp với dự án từ thiện này, mà chương trình này có phải là chương trình có Lee Min Ho tham gia không nhỉ, nếu vậy thì Ho với Won rất có duyên đấy, sao không tái hợp trong một bộ drama nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 14:13:37 | Xem tất
Nàng Moon vừa diễn giỏi vừa xinh đẹp lại hay làm tình nguyện ko thù lao như này nữa thì quá đáng yêu rồi. Năm nay comeback ko được tốt lắm vì đụng bom tấn DOTS, thôi năm sau làm phim khác ngon lành hơn là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 14:18:48 | Xem tất
Oh, công nhận rằng giọng nói là 1 vũ khí cũng là 1 liều thuốc ấm áp hay đem lại những cảm xúc cho người nghe. Khi xem những bộ phim của Việt Nam gần đây...thật sự mình không thể thích được bởi khi diễn mà giọng nói cứng nhắc và vô cảm...Mong chương trình sẽ thành công và sẽ giúp đỡ thêm được phần nào khó khăn cho các bé trong cuộc sống. Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 23:28:46 | Xem tất
Lâu lắm mới lại thấy chị lên sóng, chị vẫn xinh đẹp và dễ thương như ngày nào.
Luôn yêu quý và theo dõi chị.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 10:50:06 | Xem tất
Thích diễn xuất của chế Won lắm cơ!!! Chờ những dự án tiếp theo của chế ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 15:45:28 | Xem tất
một chương trình ý nghĩa đó mn
Lâu lắm mới lại được thấy chị Moon Chae Won
cảm ơn thớt <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2016 23:52:38 | Xem tất
giọng của chị moon chae won nghe rất hay nha
mong chị sớm nhận dự án phim mới
phim nào của chị mình cũng xem hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 14:56:16 | Xem tất
Một chương trình từ thiện rất có ý nghĩa
Hy vọng chương trình sẽ có những hoạt động từ thiện để giúp những trẻ em khuyết tật nhiều hơn nữa
Lâu rồi mới nghe tin tức về chị Moon Chae Won, mong chị sẽ có nhiều dự án về phim ảnh mới...
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách