Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2032|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won tham gia đọc tường thuật phim tài liệu "Chia sẻ tình yêu thương" chương trình từ thiện vì trẻ em do đài MBC tổ chức.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây, diễn viên Moon Chae Won đã tham gia chương trình từ thiện vì trẻ em “Chia sẻ tình yêu thương” do đài MBC tổ chức.

Hoạt động Moon Chae Won tham gia có tên “Arirang Hạnh phúc và Tình yêu”. Trong hoạt động này, câu chuyện về các trẻ em khuyết tật sống tại làng trẻ Ganghwang đã được giới thiệu đến đông đảo khán giả.

Theo thông tin từ 1 studio ở Yeoudio, Moon Chae Won đã thực hiện thu âm với giọng nói ấm áp, trầm tĩnh độc nhất vô nhị của mình. Tất cả tình yêu thương, sự quan tâm mà Chae Won giành cho các em bé khuyết tật đã được thể hiện sâu sắc qua giọng đọc hết sức truyền cảm.

Chương trình có sự tham gia của Moon Chae Won sẽ được phát sóng lúc 12:55 ngày 08/12 trên MBC.

Cre: Naver
Trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2016 19:10:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thích các anh chị tham gia đọc lời dẫn phim tài liệu vì mục đích từ thiện như này nè
Ý nghĩa lắm ý.
Hóng hớt nghe giọng ngạo của chị Moon nhèo nhèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2016 19:11:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Các nghệ sỹ thường có những hoạt động từ thiện như thế này, điều đó rất tốt, vừa thể hiện được tình yêu thương, tấm lòng muốn giúp đỡ những người khó khăn, vừa là cơ hội để dùng hình ảnh của mình thúc đẩy mọi người làm từ thiện. Giọng nói của cô ấy rất truyền cảm, hẳn là sẽ thu hút được rất nhiều người quan tâm và chia sẻ, nhờ đó mà hoạt động từ thiện cũng được chú ý hơn. Lợi trăm đường luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2016 19:15:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Một chương trình từ thiện rất có ý nghĩa
Hy vọng chương trình sẽ có những hoạt động từ thiện để giúp những trẻ em khuyết tật nhiều hơn nữa
Lâu rồi mới nghe tin tức về chị Moon Chae Won, mong chị sẽ có nhiều dự án về phim ảnh mới...
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2016 19:17:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Năm nay không được thành công lắm nhỉ
Chắc cuối năm chế won không tham dư giải thưởng nào rồi
Dù sao cũng có hoạt động cho fan đỡ ngóng tin, ngóng tin thành chim bìm bịp luôn rồi
Chủ thớt hào phóng quá, thanks nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2016 19:19:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thật là một chương trình có ý nghĩa. Mong rằng các bé sẽ có thật nhiều tình thương.
Mình rất thích những bài thu âm đọc dẫn như thế này vì chất giọng của người đọc rất trầm ấm, hoài niệm.
Cảm ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2016 19:23:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chị xinh đẹp và chương trình có ý nghĩa quá
năm nay chị cx ít hoạt động mong năm sau sẽ lại có phim chị đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2016 19:27:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Rất thích sự tham gia này của chị Moon Chae Won, giọng của chị ấm áp, đọc tường thuật cho một chương trình ý nghĩa như này thì quá hợp
Cám ơn chị đã tham gia ^^ thêm một lý do để quý chị nhiều hơn rồi ^^
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2016 19:48:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thích giọng của Chae Won cực. Năm nay không phải năm thành công của Chae Won, nên hy vọng Won sẽ sớm có được những dự án mới, và bùng nổ như "gã khờ" Song Joong Ki ấy. Nhìn thấy news của chị mình lại muốn xem lại Nice guy nữa. Chết mất thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2016 19:49:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

"Tất cả tình yêu thương, sự quan tâm mà Chae Won giành cho các em bé khuyết tật đã được thể hiện sâu sắc qua giọng đọc hết sức truyền cảm."
Cảm ơn Chae Won vì những hoạt động thiện nguyện của cô
Năm nay hơi ít phim thì phải, nhưng không sao cả
Mon Chae Won vẫn luôn được mọi người yêu quý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách