Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congchuabipbip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won mong muốn trở thành diễn viên có thực lực, nhân viên tốt và là cô con gái ngoan

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 23-3-2017 22:49:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chờ chị lâu quá nhận một bộ melo cho em có phim để cày nào.
trước giờ vẫn tin tưởng vào tài chọn kịch bản của Moon Chae Won
hy vọng chị sẽ sớm tìm được một dự án phim ưng ý.
cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-3-2017 22:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim của chị này từ thời "Nice guy", rồi gần đây là "Mood of the day", mình thấy thích cách diễn đáng yêu đặc trưng của chị ý. Hi vọng chị sớm quay lại với những bộ phim hay xuất sắc như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-3-2017 07:11:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ Won lắm rùi Won ơi
Cũng mong Won comeback lắm nhưng hôm rồi nghe tin về dự án mới của Won với anh Jun Ki mình cứ cảm thấy nó không khả quan . Cá nhân mình không thích sự kết hợp này nhưng có vẻ như phần lớn fan Won thì ủng hộ
Một cách công bằng thì mình cũng không đánh giá cao diễn xuất của Won nhưng lại bị trúng tiếng sét của nàng ấy ngay lần lần đầu tiên trong phim Take Care Of The Young Lady, từ đó cứ dõi theo con đường của Won và vẫn luôn luôn ủng hộ nàng ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-3-2017 11:53:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Moon Chae Won xinh quá^^ bất chấp thời gian luôn. Trc có nghe tin chị nhậnvai mà hụt rồi. Mong chị sẽ sớm có phim ms
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-3-2017 14:38:25 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi mong muốn mình ở phim trường là một diễn viên có thực lực, ở công ty là một thành viên tốt và ở nhà là một cô con gái ngoan của gia đình." câu trả lời rất hay! chúc chị thành công!
thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-3-2017 17:50:32 | Chỉ xem của tác giả
thấy chị đủ phẩm chất để trở thành một người như vậy chứ, diễn hay, có thực lực và rất là dịu dàng c sẽ thành công trong các dự án tiếp theo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-3-2017 20:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị sớm tìm được kịch bản hay và comeback thật hoành tráng
Chị đã là diễn viên thực lực rồi, giờ chỉ tìm kiếm vài vai diễn để đời nữa là tuyệt luôn
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-3-2017 00:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Chị vốn dĩ luôn là diễn viên nữ thực lực trong lòng em rồi ý. Tháng ngày chờ đợi chị tái xuất phim cổ trang không biết mệt mỏi, tháng ngày chờ đợi chị đóng với Song Jong Ki thêm một bộ tình cảm lãng mạn nữa. Chị Moon chính là mặt trăng dịu dàng và ấm áp của em :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-3-2017 01:22:28 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi mong muốn mình ở phim trường là một diễn viên có thực lực, ở công ty là một thành viên tốt và ở nhà là một cô con gái ngoan của gia đình."
Chúc chị thực hiện thành công ước mơ của mình. )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-3-2017 07:52:48 | Chỉ xem của tác giả
Won là kiểu mama girl, nghe lời mẹ lắm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách