Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: muavanroi
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won gia nhập Namoo Actors, dưới một mái nhà với Ji Sung, Lee Jun Ki, Moon Geun Young...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-9-2016 15:07:23 | Xem tất
Hi vọng sự nghiệp của chị sẽ càng bay cao cùng công ty mới
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 15:29:40 | Xem tất
Chúc mừng chị đã về chung nhà với em Moon
MÀ công nhận Namoo Actors sở hữu nhiều diễn viên đỉnh quá
Ji Sung, Lee Jun Ki, Han Hye Jin, Yoo Ji Tae, Kim Joo Hyuk, Kim Ah Joong... toàn dv mình thích
Hi vọng chị sẽ thành công hơn khi về nhà mới, mong chị sẽ hợp tác với anh Ki trong 1 tác phẩm gần đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 15:49:47 | Xem tất
Chúc mừng Won về công ty mới, chúc Won có nhiều thành công khi về nhà mới này.
Hi vọng gặp lại Won sớm trong 1 tác phẩm hay (tác phẩm vừa rồi hổng thích tẹo nào).
Ngoài lề téo, đọc còm men của Knet lại thấy thương IU quá.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 16:00:16 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng chị đã về nhà mới, lại còn cùng nhà với bạn thân nữa \^o^/
Công ty Namoo này hoành tráng thiệc, không biết ông CEO làm thế nào mà lôi kéo được toàn diễn viên xịn và đỉnh của Kbiz.
Giờ mới biết chị Han Hye Jin thuộc công ty này, thích chị ấy từ hồi chị đóng Sosono trong Jumong huhu nữ nhân cổ trang Hàn đẹp nhất trong lòng em

Bình luận

Uôi chú CEO đáng yêu thế :))) Thấy tội chú mà chắc cũng tại chiều gà nhà quá =))  Đăng lúc 29-9-2016 08:59 PM
gọi cho anh Ji Sung thì anh Sung bảo thôi anh đi đi, em biết anh thích mà, thế là chú đành phải theo anh Hyuk đi xong toàn bị trêu vì quả đầu hói mà chỉ biết cười   Đăng lúc 29-9-2016 08:36 PM
Xem 2D1N có tập chú CEO bị anh Kim Joo Hyuk lôi kéo tham gia thấy chú ấy hiền, tốt, tận tâm với dv lắm. Chú định gọi cho anh Jun Ki thì anh Ki ko bắt máy  Đăng lúc 29-9-2016 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 16:06:55 | Xem tất
Mình không biết sao chớ nhìn dàn dv có trong này mình không thích nhà này lắm
Toàn là dv thực lực không mà nhìn sự nghiệp của họ, kịch bản được chọn hình như rất ít mà phim đã chọn đóng thì hình như đều làm cho sự nghiệp đi xuống , Moon, Ji Sung, rồi lão Gà, nhìn qua nhìn lại hình như đều chung 1 hoàn cảnh, mà toàn là những người mình thích

Bình luận

@muavanroi: thanks bạn vì thông tin thú vị, mình cũng thích công ty này vì toàn dv mình thích và thấy CEO rất tình cảm  Đăng lúc 29-9-2016 08:45 PM
Lúc mới thành lập chỉ có vài diễn viên nên công ty rất biết ơn họ, đặc biệt tên công ty: Namoo còn do chính Moon Geun Young đặt nữa ^^  Đăng lúc 29-9-2016 08:43 PM
Mình thấy công ty rất chiều diễn viên, đa phần đều tìm kịch bản về rồi cho diễn viên chọn lựa có đồng ý hay k, cư xử rất tình cảm...  Đăng lúc 29-9-2016 08:42 PM
mình cũng thấy vậy mà ko hiểu sao diễn viên nhà này toàn gắn bó với công ty rất lâu năm, lâu ơi là lâu ấy, dường như qua bao năm dv nhà này chỉ tăng ko bớt  Đăng lúc 29-9-2016 08:38 PM
Hi vọng Moon ko bị như vậy. Cũng sắp sang năm tới rồi. Hi vọng các bạn đều thành công.  Đăng lúc 29-9-2016 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 16:34:20 | Xem tất
Vui thế nhỉ. Thấy dân tình ghép bạn Won và ông Gà dữ dội hen, làm mình cũng hóng cặp này tái hợp trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:08:18 Từ di động | Xem tất
thích Monnie từ hồi nice guy rồi. Cá tính khỏi ns luôn!! chúc mừng chih nhéo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:20:30 | Xem tất
viclovemiho gửi lúc 29-9-2016 04:06 PM
Mình không biết sao chớ nhìn dàn dv có trong này mình không thích nhà này lắm
Toàn l ...

Mình ko hay quan tâm đến các cty quản lý mà thấy bạn này nói vậy cũng thấy run run ((
Nhưng mình nghĩ kịch bản thì 1 phần là do công ty còn quyết định chọn hay ko là do diễn viên nữa chứ nhỉ?
Anw, nói thật là cái GMB của CW năm nay là flop lắm rồi, hi vọng các dự án sau sẽ khá khẩm hơn.

@pati @congchuabipbip vô mà xem này, huhu

Bình luận

nhìu hơn vui :(( cơ mà Won đã chọn nên ủng hộ thôi :D mong nàng từ đây gặp nhìu may mắn :D  Đăng lúc 30-9-2016 12:14 AM
nói thật Bip cũng ko ưng namoo lắm, tại thấy thời điểm hiện tại các sao đó cứ sàng sàng, chả ai nổi bật, kb thì hốt toàn củ chuối, nên Won vào đó Bíp thấy lo   Đăng lúc 30-9-2016 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:55:16 Từ di động | Xem tất
Cty này chọn kịch bản cho gà nhà kiểu hú họa lắm, có cái ăn cái ko. Mà được cái nó có vẻ tạo cơ hội nhiều hơn cho gà ít nổi hơn khi so với mấy cty hàng đầu khác như Keyest (Kim Soo Hyun, Ju Ji Hoon, Uhm Jung Hwa) hay Sidus (Jang Hyuk, Kim Yoo Jung, Kim So Hyun, cty này có nhiều gà cũ nổi tiếng đã bước ra tự lập hoặc vào cty khác). Vd chính là trường hợp của Shin Se Kyung, dù cô ấy ban đầu diễn đơ nhưng cty vẫn cho cô ấy mài chà hết phim này tới phim kia (ko trách cô hết được, vì có những phim cô nhận kịch bản chuối như gì, vd như Fashion king, Girl who can see smell), cuối cùng cũng thoát kiếp đơ với kịch bản chắc tay 6dragons. Chúc Moon may mắn, và nhớ là cty đưa bất cứ kịch bản gì thì cũng phải cân nhắc cẩn thận nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 19:47:15 | Xem tất
Chúc mừng chị dọn về nhà mới.
Nhìn danh sách hàng xóm thế kia thấy mừng ghê.
Mà công ty này hình như có bác giám đốc đầu trọc hài hước lắm, lần trước bác ý  phải tham gia 2D1N vì không có gà nào nhà bác chịu đi.
Lần trước phim Mr Black không được thành công lắm, mong sớm thấy chị comeback.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách