Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4153|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won gia nhập Namoo Actors, dưới một mái nhà với Ji Sung, Lee Jun Ki, Moon Geun Young...

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Moon Chae Won đã ký hợp đồng độc quyền với Namoo Actors!

Hôm nay (29/09), công ty quản lý Namoo Actors thông báo: "Chúng tôi đã ký hợp đồng với nữ diễn viên Moon Chae Won. Cô ấy sẽ là diễn viên trực thuộc Namoo Actors kể từ ngày 01/10/2016. Mặc dù gần đây Moon Chae Won nhận được rất nhiều lời đề nghị từ các công ty quản lý hàng đầu khác, cô ấy đã quyết định hợp tác với Namoo Actors bởi sự chân thành của chúng tôi. Chúng tôi, Namoo Actors, chào đón nữ diễn viên Moon Chae Won."

Namoo Actors là một trong những công ty quản lý diễn viên hàng đầu ở Hàn Quốc với nhiều nghệ sĩ tên tuổi: Ji Sung, Lee Jun Ki, Han Hye Jin, Yoo Ji Tae, Kim Joo Hyuk, Kim Ah Joong,... và đặc biệt có người bạn thân Moon Geun Young.
Moon Chae WonMoon Geun Young trở thành bạn tốt của nhau kể từ bộ phim Painter of the Wind (2008). Việc hai nữ diễn viên về chung công ty quản lý khiến fans vô cùng vui mừng.

Bình luận của Netizens:

P/S: Chúc mừng chị Chae Won trở thành thành viên thứ 40 nhà Namoo!
Source: allkpop, kkuljaem
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 5 Cảm ơn bạn:)
congchuabipbip + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-9-2016 13:14:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui xé tem luôn mê chị từ thời nice guy luôn xinh đẹp giỏi giang lại ship vs SJK chị gia nhập công ty mới mong chị sẽ có nhiều dự án hay hơn nữa và có thể thì hợp tác vs JK càng tốt ạ

Bình luận

avatar của bạn này là Ji Chang Wook đúng ko ta?Đợt rồi ko hỉu sao fan quốc tế làm hẳn 1 fanmade 5 tập về Wook-Won nên gặp ở đây tự nhiên thấy "hữu duyên" dễ sợ   Đăng lúc 29-9-2016 02:41 PM
tui cũng team chaeki nè *bắt tay* :D  Đăng lúc 29-9-2016 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-9-2016 13:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Về cùng nhà với Gà ki rùi, mong chị Moon sớm comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-9-2016 13:44:42 | Chỉ xem của tác giả
công ty này toàn diễn viên nổi tiếng, dv nhiều
knet toàn gọi hồn đóng Moon lover vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-9-2016 14:30:38 | Chỉ xem của tác giả
@congchuabipbip news Bip nói đây hả Bip?
Bip rate cho bạn này đi Bíp.
Cảm ơn bạn trans news nha!!!!!

Edit: Khổ ghê, biết thế viết tử tế từ đầu, đỡ bị ý kiến ))
Đầu tiên là cảm ơn bạn trans news. Sau đấy là hi vọng cùng với 1 công ty quản lý mới, chuyên nghiệp, Chae Won sẽ xuất hiện thường xuyên hơn và quan trọng nhất là có được bước ngoặt thành công trong sự nghiệp diễn xuất. Nếu công ty đã dùng sự chân thành để có được chữ kí của CW, thì cũng hi vọng công ty sẽ tiếp tục sự chân thành đó để làm cho tài năng của CW thăng hoa trong thời gian tới!

Bình luận

Cảm ơn chế ^^ Web Namoo mới cập nhật cái ảnh của chị :D, mình cũng sửa ảnh lại rồi ^^  Đăng lúc 29-9-2016 03:05 PM
lúc đó em chưa có kịp đọc lại phần comment của Knet =)))) nên chả biết nói gì =))))  Đăng lúc 29-9-2016 03:00 PM
sspati: nhìn cái còm thặc ngàn.........  Đăng lúc 29-9-2016 03:00 PM
Comment news mà có nhiêu đó cũng lên mặt tiền hả duduyen ;))))))))))))))  Đăng lúc 29-9-2016 02:58 PM
rết rồi ahihi :D  Đăng lúc 29-9-2016 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-9-2016 14:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Gì mà knet toàn bl liên qan Moonloves vậy trời
Có nói gì nữa thì phim đã quay xong r, phát cũng sắp hết r, nói cũng chả thay đổi đc gì
Với mình quan trọng là nàng đã có nhà mới
Nàng sắp comeback ú de ú dè

Bình luận

Knet thừa biết là phim đó remake từ bản gốc quá thành công, nên được mấy diễn viên dám mạo hiểm nhận rồi mà cứ bàn tới bàn lui nhỉ, haizzz  Đăng lúc 29-9-2016 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-9-2016 14:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Hơ, đang 888 rôm rả trong nhà Chae Won nên không biết news đã được trưng ra mặt tiền.
Sao mềnh cứ nghĩ Won về Namoo vì CEO chân thành là một, nhưng chắc 9 phần còn lại là vì cô bạn Moon Geun Young ấy
Dù sao thì chúc mừng vì bạn ấy đã chấm dứt quãng thời gian vô gia cư tạm thời vừa rồi
Thanks bạn trans nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-9-2016 14:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Khá bất ngờ khi chế Moon về Namoo Actors. Trước chế ấy cùng công ty quản lý với ss Son Ye Jin, và thấy công ty cũng khá chăm lo cho 2 người. Công ty đó nhỏ nhưng có ss Son nên chăm kỹ lắm, cứ nghĩ chế Moon sẽ gia hạn hợp đồng dài dài với bên đó giống SYJ.
Về Namoo thì chuyên nghiệp rồi, cty đó lớn và chuyên về quản lý diễn viên.
Mà Knet buồn cười nhỉ, Moonloves quay xong rồi, giờ cứ bàn tới bàn lui về nữ chính. Phim đó remake từ Bộ Bộ đã quá thành công bên Trung, vậy thì diễn viên chuyên nghiệp nổi tiếng nào dám MẠO HIÊM nhận vai trong phim chứ (có mình anh Gi dám nhận và giờ anh ấy phải cân cả team luôn, hic), nên Idol và diễn viên mới nhận vai là hợp lý rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2016 14:44:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ vừa bảo đóng với a Ki thì hợp lắm xong. Giờ về cùng một nhà là hết hi vọng đóng chung luôn. Thật là khéo chọn mà.

Bình luận

mình ko rõ tình hình nhưng xem ra cũng khó cast cả nam chính lẫn nữ chính từ cùng một công ty :)))) hy vọng hy vọng  Đăng lúc 30-9-2016 10:04 AM
về 1 nhà mới có nhiều hy vọng đó bạn :D Gà Namoo rất hay đóng phim cùng nhau ;)  Đăng lúc 29-9-2016 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-9-2016 14:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng ss Won có nhà mới, giờ mới nhớ MCW và MGY là bạn thân
Mau chọn một dự án thật hoành tráng để comeback nhé
Thanks chủ thớt!

P/S, Công ty này tên Namoo actor mà e cứ đọc thành Nam Mô actor k thôi

Bình luận

e có cố ý mô ss Pati, tự nhiên nó thế thui, e đã cố sửa nhưng botay, biết đâu như z ss Won lại sớm có ng yêu:))  Đăng lúc 29-9-2016 03:06 PM
Nam mô a di đà phật =))))))  Đăng lúc 29-9-2016 02:59 PM
Ờ, may mà có vài diễn viên bên này đã kết hôn nhá, ko thì em lại trù Won ế tới già và cạo đầu đi tu cho vừa :)  Đăng lúc 29-9-2016 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách