Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-4-2017 21:13:50 | Xem tất
Fantaken 27/4

Cre: DC

Bình luận

xong pim cái cảm giác cũng hết lun :D  Đăng lúc 29-4-2017 12:27 AM
vâng ạ! mà bây giờ ko hiểu sao càng lớn e lại càng mê các nữ dv hơn các nam dv đó ss, giờ ngoài ông Ki ra thì e chã mê a nào, có chăng thấy đẹp zai thì thix thôi :P   Đăng lúc 29-4-2017 12:25 AM
Mỗi ngày đều có ảnh là vui rồi  Đăng lúc 28-4-2017 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 07:00:12 | Xem tất
EunMa gửi lúc 27-4-2017 11:16 AM
Thuyền lâu thì nó rách chứ ss chẳng cho SHK là mốt đe dọa cho thuyền, mối đe dọa du ...

Tài thả thính của Ki chính là lý do em từ bỏ làm Chaeki shipper . Trong khi "Nice Guy" đang diễn ra, ảnh đi PR “A Werewolf Boy" cùng Bo Young & cho ra đời phát ngôn huyền thoại mà fan Bo Young/BoKi sẽ nhớ mãi  “Park Bo Young is mine”. Chính Bo Young sau này trả lời phỏng vấn đã nói Ki lúc đó chỉ đang làm công việc quảng bá cho phim thôi . Tất cả BTS “Nice Guy” thắm tình Chaeki em cho cũng không khác gì câu nói tới Bo Young về mục đích. Nhưng phải công bằng, tiết mục fanservice muốn thành công thì phải có sự hợp tác nhất trí của đôi bên, nên nếu bảo đó là lỗi thì không phải là lỗi của riêng Ki được .

Ki vẫn giữ nguyên tắc khi hẹn hò từ trước khi đóng “Nice Guy”. Hồi ấy anh ấy bảo anh ấy có thể hẹn hò với bạn gái mà ko bị báo chí phát hiện, nhưng chắc giờ sẽ khó khăn hơn vì anh ấy đã quá nổi tiếng. Em thấy ko chỉ nghệ sỹ muốn bảo vệ người yêu của mình mà nhiều fan thân thiết/lâu năm cũng có ý thức giữ bí mật đời tư cho idol. Trừ khi bị báo chí hoặc idol tự tiết lộ chứ dù biết idol đang hẹn hò ai cũng khó mà khai thác được từ họ. Thế nên Ki hay Gi cũng cố bám theo fan ruột của các anh có khi lại có được manh mối gì đáng tin cậy ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 07:37:53 | Xem tất
pati gửi lúc 27-4-2017 12:54 PM
Ồi, có phim mới thấy ss xuất hiện đôi chút.

Em cũng đã đọc hết những post bên WT ...

“Mood of the Day” bán được hơn 650k vé (cao hơn “Love, lies” cũng của anh Yoo Yeon Seok, ss Han Hyo Joo, Chun Woo Hee), đứng thứ 31/50 fim Hàn Quốc trình chiếu trong năm 2016 về doanh thu. Em không tìm thấy thông tin “Mood of the Day” có phải phim độc lập không (có đọc ở đâu thì phải) nhưng nói chung phim độc lập có khó khăn hơn các phim nhận hỗ trợ từ các công ty giải trí chuyên nghiệp từ kịch bản, kinh phí, PR ... đặc biệt là doanh thu, nhưng cái hay của phim độc lập đấy không phải là bộ phim dễ dãi, thị thường mà thể hiện cá tính, phong cách nghệ thuật riêng. Ngoài ra, thường thì phim tình cảm đơn thuần (không pha hành động, hài hước) khá chật vật trong việc thu hút người xem so bom tấn hành động, rom - com … ở Hàn. Nếu nhìn vào doanh thu để so sánh với phim cùng đề tài thì “Mood of the Day” gần như là đứng nhất, nhì, ha ha.

Link: http://www.koreanfilm.or.kr/jsp/ ... y=ALL&country=K

Em thấy “Mood of the Day” được nhiều người khen ngợi là một bộ phim duyên dáng & thú vị, không có chi tiết để bị bài xích hay khó chịu, dù đôi chỗ có lan man. Một bộ phim không chỉ có nội dung mà cả diễn xuất. Cái điệu bộ tủm tỉm của anh Yoo Yeon Seok rất hợp với vẻ bẽn lẽn, ngượng ngùng của Won . May mắn là đến giờ các movie của Won đều ở mức thành công hay chấp nhận được, bảo sao em cứ thích Won đóng movie là thế .

Em đồng ý với ss Pati là cần lo lắng cho diễn xuất hành động của Won . “Chậm chạp” là "phong cách"/yếu điểm của chỉ, hồi Running Man được lôi xềnh xệch lên xe tải mà chết cười . Thực sự lần này mong chị ngầu lòi cho thiên hạ lé mắt chơi.

Bình luận

È, nói chung tin đám cưới đó em thấy ko thực lắm  Đăng lúc 30-4-2017 04:08 PM
Tin này là mới nữa đó Ú, đưa ảnh minh hoạ là hình Ki mới chụp đợt LA luôn này :)  Đăng lúc 28-4-2017 09:24 PM
Ủa, em nhớ tin đám cưới đó trc cả bài PV của ss Song mà??? Sau này báo nói là tin ko chính xác. Chuyện Won đi LA là thực, hồi đầu năm ạ.  Đăng lúc 28-4-2017 04:09 PM
Mới đọc tin Ki hẹn hò c Song bên LA & sắp cưới nhá. ss nhớ bữa có đứa bảo Won cũng đi LA đợt đó, sao ko báo nào đồng 2 nàng ấy đi chơi vs nhao nhể =))  Đăng lúc 28-4-2017 03:36 PM
CM & 1 số dự án của tvN đều lặng lẽ quay thôi ạ. Như em chỉ đi hóng hình fan chộp là thấy vui rồi :))  Đăng lúc 28-4-2017 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 14:50:13 | Xem tất
Won & anh Ki cùng quay ở 1 địa điểm (?) vào ngày 26/4/2017. Xa mà vấn thấy xinh ạ

Via DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 03:59:19 | Xem tất

Bình luận

20k/miếng hay chưa tới, ko nhớ chính xác.  Đăng lúc 3-5-2017 08:34 AM
ss Ú: Giá cả sao ss??  Đăng lúc 3-5-2017 12:35 AM
Mới dùng có cái, chưa biết nào :)) Cấp nước thấy tả pỉ lù lọa, dùng cái gì gạo của Nhật í, quên tên òi  Đăng lúc 30-4-2017 09:30 PM
dùng được ko sis? em đang cần loại nào bổ sung nước :)))  Đăng lúc 30-4-2017 09:28 PM
Đang dùng mask tổ yến =))  Đăng lúc 30-4-2017 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 09:59:14 | Xem tất
Phim quay đêm liên tục (???), sẽ rất vất vả. Anh Ki & Won trong 1 khung hình, cùng với chú Son Hyun Joo 3 người có nhiều cảnh quay chung.

Via DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 12:56:38 | Xem tất
Thật ra mình ko ship Won với Ki mãnh liệt lắm nên Ki có là chồng hay người yêu của người ta, không phải Won cũng ko sốc lắm. Mình thích ship Won với mấy anh cao ráo nam tính như anh đóng chung trong con gái của bố ah, riêng Gi là trường hợp ngoại lệ hehe. Đợt này Won đóng với người yêu của người ta nên độ ship cũng ko quá cao rồi, chỉ mong Won thành công trong lần trở lại này thôi, cơ mà tạo hình không quá khác biệt hay rực rỡ, nhớ hồi đóng cổ trang mà ngất ngây vì nhan sắc kiều diễm ấy

soompi

Bình luận

đùa thấy mấy cái ảnh cũ các bạn fan dùng làm poster nhìn còn đẹp hơn ý :)) mà hi vọng là có đột phá trong diễn xuất là ổn rồi :))  Đăng lúc 30-4-2017 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 21:27:25 | Xem tất
umeo2811 gửi lúc 30-4-2017 09:59 AM
Phim quay đêm liên tục (???), sẽ rất vất vả. Anh Ki & Won trong 1 khung hình, cùng với ch ...

Nhìn Won nhà mình mặc vest đen rồi cầm súng như này vẫn thấy hơi lạ lạ ấy nhỉ ) hi vọng là ngoài những lúc phá án như này thì vẫn có những cảnh đời thường để đc xem Won ăn mặc tươi mát ))

Tự nhiên nhớ hồi BiFan anh Ho cười bảo Won yếu ớt ko đóng đc phim hành động. Giờ thì đóng thật rồi đây, ko biết ra cơm cháo gì ko. Còn có đợt anh Gi bảo rủ Won cắt tóc ngắn rồi đóng phim kinh dị cùng (hồi ấy Gone Girl đang hot), ko biết nếu cg thành sự thật thì nên khóc hay nên cười.

Bình luận

Cơ bản là cũng mong Won nếu ko đc xuất sắc thì cũng diễn cho ra nhân viên điều tra, chứ bị chê tiểu thư đóng nhầm vai thì ái ngại lắm :))  Đăng lúc 30-4-2017 09:54 PM
Ko biết có time luyện tập thể lực/võ thuật/bắn súng trc khi quay ko? Mấy này lên fim ko chuẩn thì lố lắm. DOTS hoành tráng thế mà cảnh đánh võ của Ki ảo lòi =)))   Đăng lúc 30-4-2017 09:43 PM
nói thế thôi chứ rất mong sẽ nhìn thấy hình ảnh mạnh mẽ, thông minh của Won trong phim mới này =))) cho em lác mắt 1 lần đi mà, pls!!!!  Đăng lúc 30-4-2017 09:39 PM
hahaha, có những kiểu ng như em í sis, chạy đc 3 phút thì nghỉ hết cả 15' nên chắc là ko ăn thua đâu sis ạ =))))  Đăng lúc 30-4-2017 09:38 PM
Chê chỉ đi, biết đâu sau CM chị chuyển qua đóng hành động lại khóc vì ái mộ :)))  Đăng lúc 30-4-2017 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 21:28:33 | Xem tất

Cre: as tag

Sau anh Ki chắc là Won rồi.

Bình luận

cg coi là có mặt thần tượng ha =))))  Đăng lúc 30-4-2017 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 21:44:47 | Xem tất
Đấy, lại nhớ ra 1 bài hôm trc đọc trên kenh14. Nói là TvN năm 2016 là kiểu trùm rating thì từ năm 2017 đến giờ toàn phim flop )) hi vọng mấy dự án từ nữa sau năm 2017 sẽ khá lên để lấy đà cho CM. Nhất là nghe nói CM kinh phí đầu tư rất khủng nữa, dàn diễn viên thì quá ổn rồi, chỉ trông chờ mỗi phần kịch bản nữa thôi đấy

Bình luận

bị mương gieo quẻ thì ám hết năm =))  Đăng lúc 1-5-2017 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách