Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
14481#
Đăng lúc 22-2-2017 09:32:07 | Chỉ xem của tác giả
umeo2811 gửi lúc 22-2-2017 07:35 AM
GG qua Eng thấy bảo cũng chưa có kế hoạch FM, fansign hay gì khác ...

Kỷ niệm 10 năm ...

há há, nhắc đến chuyện nói chậm lại nhớ hôm trc đọc đc 1 cái comment trong chủ đề SSK nhận vai trong CDTT bảo là đã xem hết các phim của CW, thấy diễn cũng gọi là tạm được chứ ko xuất sắc gì. Hơn nữa nói lại chậm nên ko thể hợp vai được )))

Kỉ niệm 10 năm debut mà ko có dự án nào cho ra hồn thì cũng chán nhỉ? Còn ko có FM nữa thì lại càng buồn hơn. Lại như bạn nào đó nói, ít fan đến đáng thương ))

Mà người ta ko làm gì thì thôi, nhà mình làm gì đi. Ai đó design cái banner quăng ra ngoài đi. Ai đó làm bài tổng hợp các cột mốc trong 10 năm sự nghiệp của CW đi. Ai đó mà ai cũng biết là ai hãy tổ chức game show, sự kiện cho các thành viên trong nhà tham gia đi ạ em xin nguyện hiến thân làm chân lon ton nếu có thể )

Bình luận

ko thì minh lấy năm thôi cũng đc ha, chứ ngày tháng chính xác chắc hổng ai bik đâu :P nhà thống nhất ngày mần game lun đi, đặng e còn des :D  Đăng lúc 23-2-2017 11:23 PM
ngày debut lấy ngày chiếu tập đầu tiên Mackerel Run đc ko sis?  Đăng lúc 23-2-2017 09:24 AM
Ờ em, kiểu kiến thức chuyên ngành vậy đó =)))))))))  Đăng lúc 23-2-2017 09:01 AM
ngày/ tháng debut chắc phải hỏi sis Ú Bíp ạ! @ss Pati: "kiến thức chuyên môn" như lần trước ấy hả sis?  Đăng lúc 23-2-2017 08:46 AM
ss cũng ko biết ngày debut. Chắc khoảng ngày đó làm game luôn cho vui nhỉ. duduyen kiếm giúp ss ít "kiến thức chuyên ngành Moon Chae Won" nhá =)))))  Đăng lúc 23-2-2017 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14482#
Đăng lúc 22-2-2017 11:09:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Há há há thôi kệ mấy bạn anti với cả thiểu số đi thôi. Sự thật thế nào thì đa số vẫn đủ nhận thức và thẩm mỹ để hiểu và công nhận rồi. Ai mấy bạn đấy thấy hợp thì mấy bạn đấy xem. Nhiều người chê Mr. Black flop nhưng khen lấy khen để phim khác mà không để ý phim đấy còn flop hơn. Thấy các bạn khen gái khác trẻ hơn, đẹp hơn Mị cũng thấy vui vì sự ngộ nghĩnh của mấy bạn đấy. Giờ thì đã rõ mười mươi Won nên chọn dự án và partner tương xứng. Ít ra Won chê già (hơn em nhỏ) uh thì hơn 8 tuổi lại chả già hơn, chứ ít ai lôi diễn xuất ra chê, cũng chẳng có cái scandal đời tư gì cả.

Bình luận

Ahihi, tại t hơi bị nhỏ nhen vs sân si ý. Đứa nào chê cái gì là phải nhớ cho thật kĩ :))))  Đăng lúc 22-2-2017 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14483#
Đăng lúc 22-2-2017 12:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mềnh có ai xem phim của Yoo Ah In chưa? thấy dạo gần đây bạn rất nổi bền Hàn, được đánh giá là có diễn xuất tốt mà e chưa xem phim nào có bạn. E có xem cái quảng CF rượu của ss Won và YAI đóng chung thấy cũng hợp, 2 người cùng tuổi nữa nên e nhắm ss Won và YAI có 1 dự án phim chung.
P/S Vì sự nghiệp đi tìm partner tương xứng cho ss nhà

Bình luận

ss cũng chưa coi phim nào YAI đóng, nhưng danh tiếng thì nghe quá nhiều luôn. Nể cái vụ dám đi biểu tình ấy :)  Đăng lúc 23-2-2017 08:13 AM
Hình tượng thì hoàn toàn đối ngược với gi bếu. Đc coi là gdragon của chungmuro.hix. E ko mê anh nè lắm nhưng diễn xuất chất đừng bàn.:))  Đăng lúc 22-2-2017 09:56 PM
Anh YAI này thì diễn viên A+ roài này, diễn viên giỏi nhất trong độ tuổi của anh.ghi danh người trẻ tuổi nhất trong lịch sử rồng xanh đc để ảnh đế  Đăng lúc 22-2-2017 09:55 PM
thi chắc bệnh k ảnh hưởng đến cs thường ngày  Đăng lúc 22-2-2017 06:01 PM
YAI khám NVQS để đi lính tại ngũ nhưng khám mấy lần thì điều kiện sức khỏe chưa đạt nên bạn đang còn phải đợi, chứ thấy vẫn nhận dự án phim  Đăng lúc 22-2-2017 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14484#
Đăng lúc 22-2-2017 14:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Showroom SNPcos

FB SNP

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14485#
Đăng lúc 22-2-2017 16:23:43 | Chỉ xem của tác giả
congchuabipbip gửi lúc 22-2-2017 12:27 AM
Hôm nay có cái news nói gái nhà đang cẩn trọng xem xét cho dự án típ theo sau khi từ c ...

Đọc cái news này, thấy cũng không có nội dung gì mới mẻ cho lắm Bip ah. Post cho cả nhà đọc tin cho đỡ tò mò xem bài báo viết gì . Chứ cái này thì ai chẳng biết, hự hự.

[SportsQ]
Vào ngày 20, thông qua cuộc trò chuyện giữa SportsQ và bên phía Namoactors mà Moon Chae Won đang trực thuộc, chúng tôi làm sáng tỏ câu chuyện “Moon Chae Won đang trong quá trình khảo sát thận trọng tác phẩm tiếp theo.”

Cho đến hiện giờ, Moon Chae Won vẫn chưa có kế hoạch cho bất kỳ event nào có tương tác với người hâm mộ như fan meeting hay fan sign… Moon Chae Won có dự định trở lại, nếu gặp được một tác phẩm hay.

Moon Chae Won được chọn vào vai nữ chính trong tác phẩm “Cô dâu của Thủy thần” - dự định phát sóng vào nửa đầu 2017 trên đài TvN nhưng sau khi cân nhắc nội dung, đã từ chối vai diễn In Ha. Hiện nay, nam chính của “Cô dâu của Thủy thần” đang được Nam Joo Huyk xem xét.

“Cô dâu của Thủy thần” nhận được nhiều sự quan tâm giống với nguyên tác truyện tranh đã nhận được nhiều sự yêu mến. Nhiều fan của bộ phim đã tỏ ra tiếc nuối khi Moon Chae Won từ chối vai diễn.

Sau drama “Goodbye Mr Black” vào năm 2016, đến thời điểm hiện nay Moon Chae Won vẫn chưa trở lại với vai diễn nào. Mảng điện ảnh, phim gần nhất Moon tham gia diễn xuát là “Mood of the day” công chiếu vào năm 2016. Moon Chae Won nhận được sự yêu mến của khán giả thông qua phần lớn các drama, hiện các fan hâm mộ rất quan tâm đến việc Moon Chae Won trở lại hoạt động diễn xuất trong năm 2017 này.

- Bài báo này viết Today Love - 2015 là phim điện ảnh cuối cùng mới ghê chứ.

Bình luận

Bip: Mỗi lần dùng gg dịch là Duyên phải cho dịch sang cả Anh lẫn Việt để đối chiếu và suy luận đó =)))))  Đăng lúc 23-2-2017 08:47 AM
thế ạ! e đưa bác gúc dịch hiểu nó sai bét hết ráo =)))))  Đăng lúc 22-2-2017 11:34 PM
@Duyên: uh, có cũng như không.  Đăng lúc 22-2-2017 09:41 PM
cái bài báo hết sức vô thưởng vô phạt =)))  Đăng lúc 22-2-2017 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14486#
Đăng lúc 22-2-2017 17:01:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ có xem Secret Love Affair của bạn đấy rồi. Mối tình học sinh yêu cô giáo hơn 20 tuổi mà chemistry hơn nhiều phim các đôi trẻ đóng nhiều. Đúng là diễn giỏi thì cân hết vì chị, à nhầm cô đóng nữ chính có hẳn 1 lô Daesang của Baeksang các kiểu. Có những cảnh quay one-take mà cả hai diễn rất hay. Ấn tượng nhất là cảnh bạn khóc cảnh hỏa táng n vật mẹ của bạn, bạn khóc như thật luôn ấy, thật cực kỳ mà ng khác nói quay cảnh đó máy quay chạy phát là bạn khóc như điên dại hô cut là thôi lại vui đùa bình thường. Xét về cảnh khóc thì có bạn này với Gong Hyo Jin khóc nhìn rất đau khổ. Mr. Black kịch bản dở ẹc nhưng tớ thích đoạn Won ngồi thu lu trong bóng tối và khi Black đến hỏi thì Swan hét lên là Họ chết cả rồi ấy. Một hình ảnh khác hẳn các phim khác.

Bình luận

@thobenho: chắc tối nay lôi phim đó ra xem YAI đóng ntn:))  Đăng lúc 22-2-2017 06:06 PM
ko biết tui xem đc mấy tập Black thì drop :D  Đăng lúc 22-2-2017 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14487#
Đăng lúc 23-2-2017 01:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Đấy cứ như cái ap phích này thì bọn sửu nhi chỉ có mà ngậm miệng

Cre: http://blog.naver.com/snpacsys

Bình luận

sspati: cô ấy đã confirm rồi â, ko ai khác chính là shin đơ đơ đó ạ =))  Đăng lúc 23-2-2017 11:19 PM
ớ, cái bạn kia chưa confirm luôn nữa hả sis? =)))) vậy thì sửa lại là cái bạn mới công khai xem xét dự án kia vậy =)))  Đăng lúc 23-2-2017 09:16 AM
Ủa, có ai confirm cuối cùng rồi hả duduyen? Sao ko thấy báo chí loan tin j vậy?  Đăng lúc 23-2-2017 09:02 AM
há há, chắc tại bias sis ấy chứ Duyên thấy đâu có già hơn cái cô confirm cuối cùng kia đâu =))))))  Đăng lúc 23-2-2017 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14488#
Đăng lúc 23-2-2017 09:07:34 | Chỉ xem của tác giả
hi hi hi cả nhà. Tự nhiên thấy mình thật giống đưa chuyên đi comment dạo. Cái thread nào cũng phải nhảy vô nói cái gì đó mới chịu ở ngoài suốt ngày phải tỏ ra nghiêm túc nên vào đây có tía lia xíu, mọi người thông cảm nha!

Vụ kỉ niệm 10 năm debut của Chae Won đó ạ, ngoài game show thì mọi người có ý tưởng gì ko ạ? Làm gì lớn lớn vui vui xíu Kiểu viết bài cảm nhận "Moon Chae Won trong tôi là...", ai giải nhất được tặng set SP nào đó mà CW đang làm ng đại diện thì có ai hứng thú ko ạ? (em xin làm người tài trợ hạng đồng) Hay là mọi người có ý tưởng gì khác thì vào bàn bạc đi ạ! Phải lấy ý kiến trước xem mọi ng thích gì; rồi quyết định làm thì phải đi "quảng cáo dạo" trên kites ra sao cho nhiều người tham gia chứ tổ chức rồi mà ko ai tham gia thì thà ko tổ chức còn hơn

Thực ra cũng thấy mấy người nhà mình toàn kiểu "trạch nữ" thích ở nhà, ko thích bung bét, nhưng mà mình cứ vậy họ lại tưởng CW ko có fan, mình thì ko sao nhưng tội idol Thấy mấy cái fansite bị bỏ bê em cũng thấy muộn phiền. Em hơi sân si 1 tí nên muốn đợt này làm lớn xíu, mọi người ai ko thích thì góp ý nha, đừng ném đá hay ghét bỏ em.

Bình luận

Gải thưởng vậy nó mới đủ hot mà ku =)))))))  Đăng lúc 23-2-2017 04:03 PM
ko ế mà phải bao giai đi ăn vs hát karaoke ý? :((((((((  Đăng lúc 23-2-2017 02:06 PM
Ơ, ss có nhắc đến chữ ế nào trong đây đâu, e là e cứ bị ám ảnh nhá. Tự kỉ ám thị =)))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2017 01:58 PM
ôi giời ơi, em ko có ế đến mức đó nha sis =)))))  Đăng lúc 23-2-2017 01:11 PM
À, em nên treo giải thưởng là 1 tấm vé đi xem phim cùng hot girl duduyen, ưu tiên nam nhi, nếu nam nhi thì duduyen bao thêm ăn tối và karaoke =)))))))  Đăng lúc 23-2-2017 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14489#
Đăng lúc 23-2-2017 10:56:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fan Won cũng nhiều mà thỉnh thoảng nổi sóng chút mình nghĩ là được. Mỗi lần trên fb kites đăng bài cảm nhận phim cũ của nàng cũng vài ngàn like, comments tàu thuyền vẫn rầm rộ bất ngờ, ngồi like mỏi tay các mẹ ạ. Mong mau có dự án lớn để còn rộn ràng.

Bình luận

thế mà cái thread này chỉ có vài người còn page của Bip trên face thì cũng có mấy ng like thôi =)))  Đăng lúc 23-2-2017 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14490#
Đăng lúc 23-2-2017 13:42:53 | Chỉ xem của tác giả
http://entertain.naver.com/read?oid=109&aid=0003485032
http://entertain.naver.com/read? ... 339&cid=1056409

có tin Chae Won xem xét phim Criminal Minds nè. Phim làm lại từ series phim ăn khách của Mỹ, đề tài điều tra tâm lý tội phạm. Nam chính đang xem xét là anh Lee Jun Ki, hai anh chị cùng 1 công ty quản lý luôn
Mong Won nhận phim này quá

Bình luận

hôm qua có tin là phát sóng trên TVN đó em:))  Đăng lúc 24-2-2017 10:19 AM
cái pim này bản của mỹ e có coi qa, rất hay nhưng loveline nó ko đc chú trọng lắm, phải chi đưa tvN hay OCN làm thì hay phải bik :P  Đăng lúc 23-2-2017 11:29 PM
bạn nữ đóng vai mẹ đơn thân bị bệnh sắp ra đi mờ, ốm lắm:))  Đăng lúc 23-2-2017 04:59 PM
2 cái tay đẹp quá, nhìn tay áo trắng cứ kiểu mong manh mong ấy nhỉ =)))  Đăng lúc 23-2-2017 04:45 PM
hai tay đều cầm que kem mà, trắng là gái còn đen là zai nha:))  Đăng lúc 23-2-2017 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách