Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 827|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

miss A Min tham gia vào một bộ phim điện ảnh với tên thật của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2016 13:25:37 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim điện ảnh sắp tới có tên dự kiến ''Suni'' tiết lộ dàn diễn viên tham gia bao gồm Kim In Kwon, Lee Chae Eun, Choi Ri, Jung Gyeo Woon, Lee Min Young (miss A Min), Ji Soo Won và Lee Mi Do.

''Suni'' là câu chuyện về một vị thám tử đang điều tra một vụ giết người hàng loạt trong một ngôi làng. Tại đây, anh ta đã gặp cô gái tên ''Suni'', một nghi phạm bị tình nghi có liên quan đến vụ án. Điều thú vị ở câu chuyện này là vị thám tử đã gặp vô số chuyện kì bí từ khi tới gặp cô bé. Bộ phim được làm dựa trên thực tại các vụ lạm dụng trẻ em hiện nay, nhằm hiểu rõ nỗi sợ hãi sâu thẳm của những đứa trẻ bị lạm dụng một cách tàn nhẫn.

Nam diễn viên Kim In Kwon vào vai vị thám tử có tên Baek Dong Po. Trong khi đó, nữ diễn viên nhí Lee Chae Eun vào vai cô bé Suni. Choi Ri đóng vai người chị gái tốt bụng của cô bé Suni, người luôn cố gắng bất chấp khó khăn để bảo vệ em gái mình.

Ji Soo Won sẽ vào vai người mẹ kế luôn ngược đãi Suni và Lee Min Young (Min) vào vai người con gái của bà mẹ kế này. Jung Gyeo Woon vào vai một vị thám tử trẻ tuổi cùng làm việc với nhân vật của Kim In Kwon.

Cuối cùng, Lee Mi Do sẽ vào vai một thầy đồng, một người biết tất cả những bí mật xảy ra trong ngôi làng.

Năm 2011, Min từng xuất hiện với vai trò diễn viên trong bộ phim ''Countdown''. Đây sẽ là bộ phim đánh dấu cho vai diễn thứ hai của Min.

Bộ phim dự kiến được ra mắt trong mùa hè năm sau.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 14:14:53 | Xem tất
Bạn Min lần đầu tham gia diễn xuất à
Hi vọng sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 18:31:06 | Xem tất
Được tham gia phim với tên thật là một lợi thế lớn với các diễn viên đấy, nhất là những diễn viên mới như này Hi vọng một bộ phim hay, nhìn thấy nam diễn viên là có cảm tình rồi cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:29:10 | Xem tất
lần đầu của bạn Min, hóng quá hóng quá
tks thớt đã trans ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 21:42:14 | Xem tất
Min lần đầu tham gia diễn xuất, chuc phim thành công,
Thanks ban trans tin nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo