Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1089|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Milla Jovovich thổ lộ về diễn xuất của Lee Joon Gi trong "Resident Evil: The Final Chapter"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bạn diễn Milla Jovovich và Lee Joon Gi trong "Resident Evil: The Final Chapter" có tình bạn nghiêm túc đáng ngưỡng mộ!

Hai người xuất hiện trong tập ngày 14 tháng 1 chương trình "Entertainment Weekly" của KBS, nơi mà nữ diễn viên thổ lộ về việc ở lại Hàn Quốc cho đến thời điểm đó.

"Tôi rất vui vì tôi đã đến Hàn Quốc!" Nữ diễn viên bày tỏ và thêm rằng con gái mình đã học Taekwondo từ khi cô bé ba tuổi và hiện đã có đai xanh trong môn thể thao.

Cô thậm chí còn khiến người xem ngạc nhiên với một chút tiếng Hàn, mô tả Lee Joon Gi là "jjeoreo", một từ lóng có nghĩa là 'rất tốt' hoặc 'thực sự tuyệt vời".

Trong phần thứ sáu của loạt phim"Resident Evil", Lee Joon Gi vào vai Chỉ huy Lee của tập đoàn Umbrella độc ác.

"Lee Joon Gi là một nhân vật thu hút sự chú ý của khán giả (scene stealer). Trong 'Final Chapter’, cậu ấy là một nhân vật phản diện đáng kinh ngạc. Khi tôi nhìn thấy màn trình diễn của cậu ấy, tôi không thể tin được", cô nhận xét. Nữ diễn viên sau đó tiếp tục khen ngợi khả năng quay các pha nguy hiểm của anh ấy, dẫn chứng rằng các diễn viên Hollywood thường sử dụng đóng thế.

"Thành thật mà nói, tôi có một chút xấu hổ về bản thân mình," cô khiêm tốn trêu chọc trước khi thú nhận rằng thực ra cô cũng đã thấy Lee Joon Gi trong bộ phim "The King And The Clown" năm 2005 của anh ấy.

Milla Jovovich cũng đã đến thăm khu phi quân sự DMZ với chồng là đạo diễn Paul W.S. Anderson vào ngày 14 tháng 1. Cô mặc một chiếc áo khoác jacket được trao bởi Lee Joon Gi, thu hút rất nhiều sự quan tâm.

"Resident Evil: The Final Chapter" sẽ được phát hành tại các rạp Hàn Quốc vào ngày 25 tháng 1.

Cre: Soompi + Allkpop
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-1-2017 00:07:15 | Chỉ xem của tác giả
tên tuổi của anh Tứ đi xa quá thật sự a trở lại lợi hại quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-1-2017 12:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Hóng sự xuất hiện của anh Gi trong phim quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-1-2017 15:16:00 | Chỉ xem của tác giả
LJK giỏi quá chúc phim của a thành công
thank bạn trans