Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cinderi96
Thu gọn cột thông tin

MBC tiết lộ lý do vì sao chọn “W” là dự án phim mới nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-8-2016 17:31:06 | Xem tất
Việc cân nhắc sản xuất một bộ phim vì cốt truyện hay quả thật rất hiếm, nhưng “W” là trường hợp vô cùng đặc biệt.

Câu này... kỳ kỳ, nghe giống như nói những phim trước của đài đa phần là phim có cốt truyện dở vậy :-/. Mình biết là W hay và độc đáo, nhưng câu nói này phủ nhận hết công sức biên kịch của những phim trước được phát sóng trên MBC bỏ ra rồi còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 19:09:32 Từ di động | Xem tất
Mong biên kịch gỡ nút thắt thật thuyết phục, như Queen Inhyun's Man vậy. Mình từng là fan của Queen, rất rất thích cái cách phim thuyết mình từng chút một, cũng thích nam nữ chính. Phim này mong biên kịch hãy phát huy nha. Tập 6 vẫn hay, nhưng có hơi đuối, nên cho Han Hyo Joo nhiều đất diễn các cảnh nội tâm hơn để thuueest phục người xem. Mình thích Han Hyo Joo lắm luôn nhưng cảm thấy phim này đất diễn của Lee Jong Suk lại nhiều hơn. Sau 6 năm mới đóng lại phim truyền hình thì mình mong Han Hyo Joo sẽ lấy lại phần nào hình ảnh của chị trước công chúng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 22:40:11 | Xem tất
phim này phải nói là siêu đỉnh
biên kịch viết đc nội dung như này phải nói là quá giỏi
nhưng mong là phim sẽ giữ vững phong độ được đến cuối cùng
đoạn đầu phim này biên kịch đã làm rất tốt rồi. mạch phim nhanh và lôi cuốn
mong là những tập về sau cũng sẽ như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 23:03:15 | Xem tất
t chỉ mong biên kịch ko bị đuối về cuối phim bây giờ mê phim quá rồi, tự nhiên bị hẫng thì buồn lắm. chúc bộ phim thành công
cảm ơn b dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 07:23:11 | Xem tất
phim hay và hấp dẫn lắm luôn.. mong chờ sự bùng nổ của tập 7-8... huhuhu khi nào cho đến thứ 4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 10:32:59 | Xem tất
Giờ cứ thấy news có W là lao vào mặc kệ tất cả
Con Zịt diễn quá là thần sầu luôn ý
Không có từ nào để chê bộ phim cả
Biên kịch, đạo diễn, diễn viên quá tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 12:15:36 | Xem tất
Biên kịch chưa đuối mà mình muốn đuối luôn rồi Mong là phim sẽ không bị hẫng, mạch phim như này chắc biên kịch căng não lắm cơ mà đội ngũ sản xuất tuyệt vời :X mong là tuyệt vời tới phút cuối :X cảm ơn bạn dịch nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 09:52:33 | Xem tất
Đạo diễn phim này quá daebak, phải nói các cảnh quay của phim không bắt được 1 lỗi nào, công nhận đề tài khó mới thấy năng lực của PD
Chỉ có cầu bk-nim làm ơn giữ phong độ như thế đên cuối phim nhé!
Hóng phim quá đi mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2016 22:03:38 | Xem tất
bây giờ phim thành công thì nhà đài nói thế chứ trước khi chiếu bị bỏ rơi, có được PR mấy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 15:54:06 | Xem tất
Quả đúng là vậy 'W' quá hấp dẫn đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách