Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1049|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

MBC bị chỉ trích vì tiết lộ hình ảnh từ tài khoản mạng xã hội riêng tư của Song Hye Kyo+Phản hồi từ hai bên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-6-2017 19:46:03 | Xem tất |Chế độ đọc

Chương trình “Section TV” của MBC đã bị chỉ trích vì xâm phạm đời tư của Song Hye Kyo khi cho phát sóng những hình ảnh từ trang mạng xã hội riêng tư của nữ diễn viên.
Chương trình nói về tin đồn hẹn hò gần đây giữa Song Hye Kyo, Song Joong Ki tại đảo Bali và đã cho đăng tải những hình ảnh không công khai của Song Hye Kyo.Họ bị chỉ trích vì đã sử dụng những hình ành này khi không được sự cho phép của Hye Kyo,đồng thời săn ảnh bất hợp pháp tại khu nghỉ dưỡng mà Song Hye Kyo đã thuê tại Bali.
MBC giải thích với tờ Newsen: “Chúng tôi không cử phóng viên tới Bali mà chỉ liên lạc với nguồn tin tại Bali để kiểm tra và sử dụng hình ảnh mà họ gửi tới.Chúng tôi không lẻn vào khu nghỉ dưỡng hay  lén chụp ảnh.Chúng tôi xin lỗi nếu điều này gây khó chịu với mọi người.Từ nay chúng tôi sẽ đảm bảo không vượt quá giời hạn khi đăng tải thông tin.”
Tuy nhiên phía Song Hye Kyo cho biết “Section TV” chưa hề có lời xin lỗi chính thức nào về việc đăng tải những hình ảnh không công khai kia.
Phần tiếp theo về chuyến đi của Song Hye Kyo và Song Joong Ki tại Bali dự kiến lên sóng vào 2/7 tới và một đại diện của chương trình nói rằng sẽ thảo luận về việc phát sóng này
Cre soompi
vtrans nancy@kitesvn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 20:18:47 | Xem tất
Rắc rối quá, thật là nhiêu khê. Hy vọng là mọi chuyện được giải quyết ổn thỏa, nếu 2 bạn này yêu nhau thì để các bạn ấy lên tiếng trước đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 21:31:37 Từ di động | Xem tất
Nên xin lỗi chủ nhân chứ đi nói khơi với người xem sao được. Làm hẳn 1 phóng sự như vậy, sức hút của Song Song sau Hậu Duệ hơn 1 năm rồi vẫn thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 21:58:04 Từ di động | Xem tất
2 ng này nếu bí mật hẹn hò thật chỉ là giờ chưa muốn công khai thì sau này knát nó dựa vào cái vụ phủ nhận với đòi xin lỗi này nó chửi cho sấp mặt . Ca này khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 21:59:49 | Xem tất
MBC chơi quả này hỏng rồi, không được lợi gì ngược lại còn bị chỉ trích, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 22:09:57 | Xem tất
Hờ hờ, chế Kyo hợp tác cùng bạn diễn ăn ý quá, nên suốt năm qua bao nhiêu tin đồn hẹn hò với Song Joong Ki, không lắng ngược lại còn sốt sắng cơ Nếu mà hẹn hò thật thì thì Ki là bạn diễn thứ 3 mà chế Kyo hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 22:49:11 | Xem tất
Nhà đài làm vậy là sai rồi. Đời sống riêng tư của ng nổi tiếng vốn đã khó giữ rồi mà, làm vậy mà còn ko xin lỗi cho ra hồn nữa...

thanks bạn dich!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 22:57:20 | Xem tất
bên phía chị song đang mạnh tay
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 23:31:36 | Xem tất
Mbc h chối đây đẩy sau khi bị dân tình phản ứng ghê gớm. Ng ta muốn công bố thì ng ta tự khắc công bố việc gì mà phải đi điều tra như phạm tội.
Mình thik 2 ng này lâu rồi nên luôn có niềm tin là hai ng hẹn hò cũng mà sau đợt này nghe chừng 2ng càng kín đáo hơn trước, hơi bị bùn. Mà công ty họ chỉ dám phủ nhận ko gặp nhau ở bali thôi chứ có dám phủ nhận ko hẹn hò đâu. Mà sau lần bị mbc đào mộ này ai cũng tự hỉu nên mình nghĩ sau có công khai cũng ko ai bất ngờ quá để mà đi chửi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 09:10:55 | Xem tất
MBC là nhà đài lớn mà chơi như vậy không được đẹp cho lắm, còn phải mò đến tận nơi để ghi hình tung tin cơ. Nếu hai người có yêu nhau thật thì để họ tự nói, họ không nói một là không hẹn hò, hai là muốn giữ sự riêng tư, không hiểu sao MBC còn phải đu bám như vậy @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách